[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. viettruyenpvk

viettruyenpvk Học chơi

BQT chúng mày làm ăn tác trách quá.chúng mày làm gia sân chơi thì chúng mày phải viết giữ chứ,tao cung bị mất nick tại sao lai ban tài khoản của tao?đm không có cảnh báo chúng mày thích khóa thì khóa à?một ngày sớm nhất CA mạng sẽ tiếp tục sờ gáy chúng mày vì tội lừa đảo đấy

2. viettruyenpvk

viettruyenpvk Học chơi

Chúng mày đừng nghĩ là chúng mày thích làm gì thì làm.chúng mày chậm tiền nhà mạng nó cắt là việc đương nhiên.không có CÔNG TY thì nói mẹ ra ĐỪNG có biện hộ.đừng nghĩ an ninh mạng sẽ để yên cho chúng mày.quyền lợi của người chơi chúng mày không đảm bảo đc thì làm sao mà tồn tại đc
    cái nick Nsinhtien1 coi như tao bố thí cho chúng mày,nhưng chúng mày sẽ phải trả giá đấy :))

3. vunam

vunam Học chơi

Các bạn chỉ giúp cách tắt cái bảng tìm kiếm mỗi khi chơi chắn. Nó cứ tự thả xuống rất khó chịu mà ko tắt đc

Các tệp đính kèm:

4. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Ha ha các bác định bắt bài nọc Sân đình >:)
    Nọc ngẫu nhiên nhá , các bác bắt bài được nọc E xin gọi là sư phọ chắn :x
    Chúc các bác ù bòn bạch thủ nhiều nhiều nhá ;))
    Ù bòn bt là nghề của E đấy chỉ cần xs trên 50% là E bòn kiếm thêm 5 điểm gàX_X

5. lehuyen228

lehuyen228 Học chơi

mình bị mất tiền trong tài khoản khiếu nại ở đâu vậy

6. Cụ Lý chờ chi chi

Cụ Lý chờ chi chi Lý trưởng

mod không thấy khuyến mại tặng quà vùng sâu vùng xa gì nhỉ ??? :((

7. Lão Tuấn già

Lão Tuấn già Học chơi

Các bác cho em hỏi thay đổi cài đặt như thế nào với!

8. codon

codon Học chơi

toi can thay doi thoi gian thi lam the nao

9. nomecxi

nomecxi Học chơi

Điều kiện cần và quan trọng nhất là các bạn phải là chủ bàn? khi đó sẽ ấn vào nút cài đặt phía trên màn hình ấy!

10. _Thu Hương_

_Thu Hương_ Thổ địa

thứ 1 : bạn phải là chủ bàn
    thứ 2 : bạn không ở chế độ full màn hình
    thứ 3 : không có gà nuôi ( chỉ đổi thời gian thì không lo điều kiện này )
    :D :))

11. anhthangqb12

anhthangqb12 Dân đen

sao khong tra loi minh hoi ve khuyen mai nap 200ngan chi duoc 20trieu bao trong khi di noi duoc khuyen mai 100% khi nap 100ngan?

12. anhthangqb12

anhthangqb12 Dân đen

13. Tào Aman

Tào Aman Dân đen

ChanPro1970.1.16.21.40.15. Tình hình sáng ra chào ngày mới làm ván chắn ạ mới lên bài đẹp quá chờ luôn hoa rơi cửa chùa tự nhiên bị tắt wed ra ngoài lun , mình vào lại luôn thì hoa đã rơi không kịp nữa rồi.... lần đầu tiên gặp sự cố này ngay tiếng sướng bực quá ai giải thích hộ em ChanPro1970.1.16.21.40.15.

14. Mod09

Não 1 múi , văn hóa cao 1cm thế này :-q
    Đã dốt lại du côn : bạn có tên trong danh sách đỏ đấy rất quý và hiếm :-*

15. Mod09

Bạn gọi điện cho mod để được xem xét nhé !

16. Mod09

Bạn click chuột vào vị tri khác bất kỳ và không nằm trong bảng tìm kiếm là hết nhé !

17. phuocan02

phuocan02 Học chơi

Mình mới chơi Sân đình được mấy hôm và có được rất nhiều trải nghiệm thú vị. Tuy nhiên có một điều mà mình và nhiều bạn khác có cùng chung nhận định: Quân bài trong Sandinh hiền thị quá bé nhìn phải rất căng mắt và nhanh bị mỏi mắt (máy của mình là 15,6inch). Rất mong Sandinh cải tiến để có thêm chế độ phóng to hoặc cải tiến phiên bản để hầu hết moại người chơi đều cảm thấy hài lòng. Cảm ơn và chúc Sandinh ngày càng phát triển!

18. Mod07

Mod07 Moderator

Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến.
    Trong thời gian tới Sân Đình sẽ cố gắng hoàn thiện hơn để cho người chơi có thể chơi một cách thoải mái nhất.
    Hi vọng bạn sẽ trở thành một thành viên tích cực và tham gia vào các sự kiện của Sân Đình nhé.

19. gaithichchan

gaithichchan Chánh Tổng

Minh thay co chuc nang choi o che do phong to man hinh, luc do chi la ko chat duoc thoi ban aj.

20. Lê Huy Vũ

Lê Huy Vũ Chánh tổng

Cứ quay mãi không vào được:((
    ChanPro2012.9.27.20.25.24.