[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. lamtythoi

lamtythoi Chánh tổng

Mod à.cho mình hỏi ty nhé,Tôi muốn nạp thẻ vào 1 nick với số tiền là 100k.Nhưng lại chỉ có 2 thẻ 50k thôi .vậy làm thế nào để nạp đủ 100k(Để lấy khuyến mạicao hơn ).Vậy giúp tôi nhé

2. lamtythoi

lamtythoi Chánh tổng

À con cách gửi nữa ...

3. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Chú cứ nạp bình thường, hệ thống sẽ tự động cộng dồn để chú được hưởng khuyến mại.

crom1mod09 thích điều này.
  4. thuongtvxdnb

thuongtvxdnb Dân đen

Các bác cho em hỏi ù như thế này sao lại không có tôm? Keu oan 2012.12.13.23.58.45.

5. Ha Noi 13

Ha Noi 13 Dân đen

6. lamtythoi

lamtythoi Chánh tổng

Mình muốn hỏi MOD la:học xếp bài bằng tay ở đâu?mục nào?

7. quanglam4

quanglam4 Học chơi

sai ro ma,chiu u tom ho tom den la dug rui

Duong Minh Chau thích điều này.
  8. quanglam4

quanglam4 Học chơi

len chanh tong ma choi ban oi,chanh va vuong sep bang tay nhe con liu tiu o duoi thi tu dong.:))

9. HakVuong88888888

HakVuong88888888 Học chơi

cái này thì xướng là ù bòn bạch thủ chi:(
    nếu xướng là bạch thủ chi có bòn là đền đó bạn nha!

B_Bear thích điều này.
  10. chu thoong chu thoong

chu thoong chu thoong Chánh tổng

mod ơi mình có cái nick là hoangtanqd đang chơi thì bị kích ra và có thông báo là do nick này đang đăng nhập từ 1 máy khác. chắc là mình đã bị hack mất rùi.tài khoản lúc mất còn hơn 11 triệu bảo.mình đặt mật khẩu khá khó vậy mà bị trộm mất.có cách gì lấy lại được không.hệ thông an toàn, bảo mật của sân đình sao kém thếX-(

11. chu thoong chu thoong

mình vừa vào lại được nick hoangtanqd với pass cũ nhưng hơn 11 triệu bảo không cách mà bay.địa chỉ liên lac đã bị thay đổi.đề nghị các mod kiểm tra,xem xét,có biện pháp bảo vệ để các mem yên tâm tham gian sân đình. không với tình hình này thì mất hết niềm tin

12. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Bạn vào phần giao dịch xem lai thử đi.. số bảo 11 triệu xem giao dịch thế nào nhé. :)

13. chu thoong chu thoong

đã xem rồi.bị chơi thua hết sạch
    địa chỉ mail cũng bị đổi

14. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Do bạn bảo mật tài khoản (pas đơn giản không tốt thôi )..sau nhớ đặt mật khẩu khó tý vào nhé. :)

15. chu thoong chu thoong

ok.thank

16. Kevin133

Kevin133 Học chơi

Ad ơi ! SOS !!!! Tài khoản kevin133 này là của mình ... Mình đang chơi , vừa ra ngoài có chút việc . Quay lại thì tk của mình có người đang sử dụng ... Mình đã thử chơi tiếp , hiện tại vẫn đc , nhưng khi mình định đổi mật khẩu mới thì nhận đc thông báo , mật khẩu mình đăng nhập k đúng ... Bây giờ nếu mình thoát ra , sợ sẽ mất luôn tài khoản , k đăng nhập lại đc nữa ... Mình phải làm thế nào bây giờ ??? Giúp mình với ... cám ơn nhiều

17. Mod01

Mod01 Administrator

Trường hợp của bạn chắc chắn có ai đó dò được pass của bạn rồi.Bạn hãy gọi điện cho các mod để xử lý nhé.

18. tomhoang1983

tomhoang1983 Chắn hội Lèo Tôm

có bòn,có nghĩa bạn đã ăn bòn con gì đó bất kỳ ở dưới chiếu ,còn ù bòn thì bạn phải bổ 1 chắn bất kỳ nào đó ra để ăn sau đó khi ù thì ù đúng chữ con đó.

19. thuyloi003

thuyloi003 Dân đen

Nhà cụ Bá/Bàn 5, cược 15000. [VIET_SOI_85, thuyloi003, cuchanhday, Thaychuatheogai]. VIET_SOI_85 ù [Bạch định 2 Tôm]
    Tôi đang chơi ván này thì máy bảo lỗi kết lỗi máy chủ trong khi vẫn có mang.Giờ lấy dữ liệu ván chơi cũng không được

doc_co_cau_bai2 thích điều này.
  20. no_back87bk

no_back87bk Học chơi

toi dang o CHANH TONG lai xuong NO BOC the la the nao nhi???
    giai quyet ho cai'?