[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. Chọn Tải lên 1 file, chờ upload xong thì bấm vào Full, rồi chọn Trả lời.

2. Mod01

Mod01 Administrator

Khi lưu được ảnh ván bài đó vào máy rồi thì bạn vào Hội Làng và kick vào topic cước ù to nhất tuần (ví dụ là cước ù to nhất tuần 52-là tuần này).
    Sau đó bạn chọn Tải lên 1 file, chờ upload xong thì bấm vào Full, rồi chọn Trả lời là ok.

3. 0976401228

0976401228 Dân đen

Tại sao mạng SANDINH rơm như vậy. Đang chơi cứ lag mạng suốt. Vào cũng không vào được

4. 0976401228

0976401228 Dân đen

vào cũng không vào được trong khi đó mạng rất ngon

Các tệp đính kèm:

5. Lệnh xoá sổ

Lệnh xoá sổ Học chơi

Lâu lắm Sổ mỗ mới ghé lại Sân đình!

Hôm nay chơi gặp 02 lỗi này, kính xin chỉ giáo! (Lâu không tham gia nên chưa đọc hết các bài thắc mắc, có thể câu hỏi đã được trả lời ở đâu đó, xin cho link ạ >:D<)

Sổ ù ván này được cộng 133.000 bảo!
    Nhà thoát ra: báo NaN
    ChanPro2012.12.26.17.17.52.

Xem đính kèm 12719

(Bảng tổng kết không kịp chụp - tua lại: Hiện thông báo: Không lấy được dữ liệu ván chơi..):-S

Sau đó 1 ván cả làng thoát, vào lại bàn hiện thông báo:

ChanPro2012.12.26.17.19.3.

Các Mod chỉ giúp.

6. ____kao kuong___

____kao kuong___ Học chơi

sandinh cần nâng cấp thêm. mạng sandinh vẫn bị lỗi nhiều mà.

7. toi ko co the 200 ngan toi nap tung the 1 co dc khuyen mai nhu la nap the duoi 100 ko

8. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Trong vòng 1 ngày tất cả các thẻ nạp sẽ được cộng dồn !
    Bạn nạp 4 thẻ 50 cũng giống như nạp 1 thẻ 200 !
    Chúc bạn chơi vui !

9. ivodanh

ivodanh Học chơi

Các cước : Cá lội sân đình, hoa rơi cửa phật, nhà lầu xe hơi, ngư ông bắt cá hô như thế nào là đúng nhất ? Em cũng xin hỏi là, em tham khảo trên mạng thì được biết hết rồi , nhưng lúc vào đánh, có 1 ván em hô như thế này mà lại bị bắt báo này, thì xin hỏi các Mod giải thích cho em.
    Trên tay em có cạ ngũ vạn sách , đang chờ bạch thủ nhị vạn, nhị vạn cửa chì thì em hô thế này mà lại bị báo : Chì bạch thủ hoa rơi cửa phật. E thắc mắc cái này đấy ạ, vì có 1 lần em ù cước thế e hô: hoa rơi cửa phật cũng bị báo là sao. Cả 2 lần em k hiểu. Mong các Mod giải thích cho em. và các cước tương tự luôn ạ.
    Em xin chân thành cảm ơn.

10. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

Hoa rơi hay cá lội bạn phải có ngũ vạn ăn đc hoặc hạ xuống dưới mới thành cước trên

ivodanh thích điều này.
  11. Mod09

Bạn nhớ để ý và phân biệt :
    -Bài dưới chiếu : là bài mình đã ăn và hạ dưới chiếu (màu đỏ)
    -Bài trên tay : là bài mà các bạn đang cầm đan quạt trên tay (màu xanh)
    a2.

ivodanh thích điều này.
  12. Lệnh xoá sổ

Lệnh xoá sổ Học chơi

@ Mod9 đang ngao du!

mod09 thích điều này.
  13. Mod09

Chiều qua Sân đình có bị 1 số lỗi khoảng 30 phút do liên quan đến sever !
    Hiện tại mọi việc đã hoạt động lại bình thường rồi bác nhé >:D<

Lệnh xoá sổ thích điều này.
  14. ivodanh

ivodanh Học chơi

E cũng thắc mắc chỗ này 1 chút ạ. Là ví dụ em có chẵn ngũ vạn trên bài mà ù nhị vạn là k được phải không ạ?
    Hay là phải ăn cạ ngũ vạn hoặc chẵn ngũ vạn dưới chiếu thì mới ù được cước hoa rơi cửa phật ???

15. ivodanh

ivodanh Học chơi

Cái này thì em rõ rồi ạ, nhưng e đang thắc mắc các cước Hoa rơi cửa phật, cá lội sân đình, ngư ông bắt cá Mod ơi. Vì theo thông tin em tìm trên mạng thì k nói rõ mà chỉ nói chung chung. Ví dụ như ù cước hoa rơi cửa phật thì chỉ cần có ngũ vạn, chờ nhị vạn cửa chì thì em có ù 2 ván như thế thì đều bị bắt báo cả. 1 ván e có cạ ngũ trên tay chơ bạch thủ nhị vạn lên cửa chì thì em hô: hoa rơi cửa phật.
    - 1 ván có chẵn ngũ vạn, cũng chờ bạch thủ nhị vạn lên cửa chì thì em hô : chì bạch thủ hoa rơi cửa phật cũng bị bắt báo
    Nên em muốn được các Mod giải thích rõ ràng ở những cước hô khó này ạ. Mong sớm nhận được những giải thích của các Mod

16. lamtythoi

lamtythoi Chánh tổng

Khoang 10h30 dem 26/12 minh co u 1 van duoc 37 diem .Bai minh u duoc xuong la: Chi,chiu u,bach thu chi,kinh tu chi .Nhung den hom nay minh moi biet la Sandinh co khuyen mai trong thoi gian nay .Vay minh muon lam the nao de Sandinh chung thuc la minh da u mot van nhu vay?Rat mong cac Mod co tra loi ho minh nhe

17. crom1

crom1 Chắn hội Hà Nội

Đó ko phải là khuyến mại:-S bạn vào ngân hang => lịch sử các ván chắn => chụp ảnh gửi vào hội làng kèm theo bảng tổng kết ván đó nếu đúng và đủ điều kiện sẽ đc giải

Chắncạ lôđề bóngđá thích điều này.
  18. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

Bạn nên vào đây xem lại sẽ rõ nhé.Hoặc có sắn mấy bài này cho bạn tham khảo.Mời bạn;;)

ivodanhmod09 thích điều này.
  19. lamtythoi

lamtythoi Chánh tổng

20. lamtythoi

lamtythoi Chánh tổng

Mod a,minh da chup duoc khi da xem huong dan roi.Nhung khong biet gui nhu the nao ca.Vi khong biet su dung may tinh .(Xin loi vi khong biet lam the nao de go tieng Viet co dau)