Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod ơi thế này là sao vậy , ù bạch định con 2 sách vừa xướng xong thì thế này , sau đó 2 người thoát ra còn em và 1 bác nữa chiến tiếp , em ù dc mấy ván thông trì liền rồi mất mạng thế là tượt=))=))=))
    image.

HàNộiMùaThuVàngNobitaviet05 thích điều này.
  2. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại chắn bên em đang gặp 1 chút sự cố về kĩ thuật. Các mod kĩ thuật đang tìm hiểu nguyên nhân và sẽ có phương hướng xử lí hợp lí anh nhé.

Nobitaviet05Thành_Phố_Hoa_Phượng thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Rất xin lỗi bạn vì trong khoảng thời gian trên đã sảy ra lỗi tổng kết ván chơi. Tuy nhiên, giao dịch Bảo và điểm của các ván bài đều được cập nhật ngay sau đó 1 thời gian.
    Đây là hình ảnh mình kiểm tra giao dịch của bạn. Bạn có thể vào Ngân hàng để kiểm tra lại nhé.

loi.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. Long Phan

Long Phan Dân đen

Qua mình đánh ở phòng 6k khoảng 10h tối. Ù ván bạch định. Ù xong thì báo lỗi: Tổng kết ván có lỗi. Bạn vui lòng liên lạc với Mod để xử lý. Nick của mình là Long Phan. Vậy mình viết thư này để thông báo và nhận lại được tiền. Thân

5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Vào khoảng thời gian trên đã sảy ra lỗi tổng kết ván chơi. Tuy nhiên, giao dịch Bảo vẫn được cộng cho Bạn sau đó khoảng 1'. Bạn vui lòng vào Ngân hàng để kiểm tra lại nhé. Rất mong bạn thông cảm vì sự bất tiện này.
    Đây là hình ảnh mình kiểm tra log giao dịch của bạn:

loi.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  6. Thế kết quả bàn đó cuối cùng ra sao vậy bác , vì sau ván em ù bạch định con nhị sách thì 2 người thoát ra còn em và 1 bác nữa chiến tiếp , và theo như kết quả ván cuối cùng trước khi em bị out và không vào lại được nữa thì em vẫn có 1 suốt chứ nhỉ :D

7. Mod01

Mod01 Administrator

Theo luật Khoa cử thì khi tất cả mọi người đều thoát ra mà chưa phải là kết thúc kỳ thi thì sẽ bị loại hết @Thành_Phố_Hoa_Phượng ah.

Thành_Phố_Hoa_Phượng thích điều này.
  8. mod oi sao toi uh chi bach thu tom ma ko dc cong diem

9. kiem tra ho voi

10. Băng Tan 1972

Băng Tan 1972 Chánh tổng

11. hoanghoabinh

hoanghoabinh Dân đen

Mình bị lỗi tổng kết điểm. Xướng xong không được cộng tiền 3 ván liền. ChanPro2016.9.14.15.25.25.

12. hoanghoabinh

hoanghoabinh Dân đen

Đánh chắn bị lỗi chuyển sang đánh phỏm ù được ván cũng bị lỗi, xem giúp với nhé Mod PhomPro2016.9.14.15.38.3. ũng bị lỗi

13. bolatatca77

bolatatca77 Lý trưởng

Nhờ mod và ban quản trị sân đình xem xét lại giúp mình 1473840723993.

14. haimap102

haimap102 Dân đen

mình bị lỗi không cộng bảo 2 ván ở chợ phiên bàn 4 mong xem lại cho mình

15. Long Nguyen

Long Nguyen Chánh tổng

:-<sao bảo đc mà vẫn ...thế nhỉ ChanPro2016.9.14.15.40.55.

16. thang30973890050

thang30973890050 Chánh tổng

Minh ù 2 ván: 1 ván ù tôm, 1 ván ù Bạch thủ bạch định bị lỗi tổng kết ván chưa được cộng điểm.

17. Bắt Cá Tay_0_

Bắt Cá Tay_0_ Dân đen

18. hercules1

hercules1 Dân đen

Chẳng hiểu thế nào. Mod xem xét đi, ù cbt mà bị lỗi kìa

Các tệp đính kèm:

19. nguxa

nguxa Dân đen

Tôi trên nhà cụ Lý, bàn 14 ù ba ván báo lỗi cả ba. Vì chưa biết cách chụp mà hình theo qui đinh nên tôi có lưu hình ảnh sang file *.doc. Nhờ Mod xử lý giúp.

20. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Đã bù bảo cho bạn rồi nhé.