Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Nhờ các mod xem lại

Các tệp đính kèm:

2. Nhờ mod kiểm tra lại ván này: Tôi ù bạch thủ cửa nhà con tứ văn mà hệ thống báo lỗi cước sai. ChanPro2016.6.4.23.48.35.

3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã kiểm tra và cộng bù Bảo cho ván bài của bạn rồi nhé. Chúc bạn chơi vui vẻ và may mắn.

4. 0983860247

0983860247 Dân đen

Bạn kiểm tra hộ sao mình chơi lên chi chi cửa chì mà không ù được

Các tệp đính kèm:

5. Mod07

Mod07 Moderator

Chi chi là cây bài đặc biệt nên bạn chỉ có thể ù bạch thủ mà không được phép ù rộng nhé.

6. RossWell1

RossWell1 Lý trưởng

7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã kiểm tra và cộng Bảo cho ván bài bị lỗi này rồi nhé. Thanks

8. hoangcaloc

hoangcaloc Hội trưởng Chắn hội Hải Phòng

Các MOD xem lại hộ ván bài với,anh xướng xong rồi thì bàn bị treo ChanPro2016.6.17.23.51.2.

9. quyvinh

quyvinh Lý trưởng

10. quyvinh

quyvinh Lý trưởng

Mod xem hộ ù 2 ván liền đều ko đc ăn tiền, trước đó thua bị trừ tiền đều, hic.
    1 ván tám đỏ lèo tôm, 1 ván cbạch thủ, mod ktra lại giúp!
    Thanks

11. 12thienu6688

12thienu6688 Dân đen

tôi bị lỗi này mod xử lý giúp nhé ChanPro2016.6.18.15.9.5.

12. RossWell1

RossWell1 Lý trưởng

Sao mình bị mất ván cuối cbt được hơn 5m bảo hồi chiều ngày 18//6 vậy mod ơi.

13. .border

.border Dân đen

Lỗi ù ko đc cộng tiền! (hình dưới là của 1 trong 2 ván bị lỗi), Nhờ MOD xem xét giúp! Nếu được thì coi lại ván trước ván up hình này (vì lúc đầu ko để ý nên chưa chụp được hình):

Các tệp đính kèm:

14. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Rất xin lỗi các bạn là chiều ngày 18/6 sân đình có bị lỗi sever -> khi các bác chơi trong thời gian này hệ thống không nhận được thông tin gì của người chơi.
    Nên các ván chơi sẽ không được tổng kết, thôi thì tạm coi như các bạn đang chơi chắn búng tai hoặc là chơi cược 0 Bảo.

Chúng tôi sẽ cố gắng tìm lại thông tin các bàn chơi có gà trong thời gian này và chia lại gà cho các bạn.

Mong các bạn hết sức thông cảm cho bất tiện này, trường hợp bất khả kháng.
    Cám ơn các bạn!

P/s: Bác nào lúc đang chơi lúc 15h06 ngày 18/6/2016 mà bàn đang có gà vui lòng báo cáo tại đây để các mod vào tổng kết và chia lại gà nhé.

Chỉnh sửa lần cuối: 20/6/16
    Vip_1106 thích điều này.
  15. Vip_1106

Vip_1106 Dân đen

Rất xin lỗi các bạn là chiều ngày 18/6 sân đình có bị lỗi sever -> khi các bác chơi trong thời gian này hệ thống không nhận được thông tin gì của người chơi.
    Nên các ván chơi sẽ không được tổng kết, thôi thì tạm coi như các bạn đang chơi chắn búng tai hoặc là chơi cược 0 Bảo.

Chúng tôi sẽ cố gắng tìm lại thông tin các bàn chơi có gà trong thời gian này và chia lại gà cho các bạn.

Mong các bạn hết sức thông cảm cho bất tiện này, trường hợp bất khả kháng.
    Cám ơn các bạn!

P/s: Bác nào lúc đang chơi lúc 15h06 ngày 18/6/2016 mà bàn đang có gà vui lòng báo cáo tại đây để các mod vào tổng kết và chia lại gà nhé.[/QUOTE]

Mình chơi bị báo lỗi chiều ngày 18/6 nhờ Mod 09 giải quyết giúp! Thôi thì ù Chi coi như "BÚNG TAI" nhưng Gà này mình và bạn Trienhove5 thống nhất chia mà bị mất.

Các tệp đính kèm:

16. 12thienu6688

12thienu6688 Dân đen

Tôi đã chụp hình ván ù đó mà sao mod bảo không được hoàn lại tiền vậy Mod

17. Mod09

Mình chơi bị báo lỗi chiều ngày 18/6 nhờ Mod 09 giải quyết giúp! Thôi thì ù Chi coi như "BÚNG TAI" nhưng Gà này mình và bạn Trienhove5 thống nhất chia mà bị mất.[/QUOTE]
    Gà đã được chia 3 bạn nhé.
    Trong bàn chơi còn cả @Cao Nhân 1959 nữa.

18. Mod09

Chiều 18/6 bàn chơi của bạn không nuôi gà bạn nhé.

19. Vip_1106

Vip_1106 Dân đen

Gà đã được chia 3 bạn nhé.
    Trong bàn chơi còn cả @Cao Nhân 1959 nữa.[/QUOTE]

Mod ơi, vì ngày 18/06 hệ thống lỗi nên ko có phần lịch sử ván chơi. Caonhan1959 đã thoát ra trước đấy 2-3 ván rồi nên gà là chỉ chia 2 thôi Mod ơi. Ngay cả ván cuối cùng đấy mình ù Chi cũng ko đc tính tiền cũng chỉ có 2 người thôi mà!

mod09 thích điều này.
  20. Mod09

Đúng là họ thoát ra trước đấy, trong khoảng thời gian họ thoát ra thì 2 bạn chơi không được hệ thống cập nhật(coi như chơi búng tai) nên số bảo và gà không hề thay đổi -> thế nên chia 3 là hợp lý bạn nhé. :-bd