Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. maytrendinhnui12

maytrendinhnui12 Dân đen

Mod cho mình hỏi.tối qua mình chơi tiến lên cả bàn bị đơ bàn 4 cước 200'000. Lúc đó do ko chơi dc nên mình thoát ra.mình com 17m ko đủ vào lại.Sau đó mình vào băng níc khác thấy bàn đã chơi mà nhà mạng báo minh vẫn đã chơi và ko cho chơi gasme khác.sáng nay mang vẫn báo như vậy.mod kiểm tra hộ

Các tệp đính kèm:

2. maytrendinhnui12

maytrendinhnui12 Dân đen

Sao ko mod nào trả lời.chẳng nhe tôi phải bỏ níc vì ko chơi dc à

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. maytrendinhnui12

maytrendinhnui12 Dân đen

Níc của tôi giờ ko chơi dc tất cả games nào của sđ nữa vì games cứ báo bạn đã chơi tiến lên bàn 4vưòn hoa

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Rất xin lỗi anh vì trong mấy ngày cuối tuần, một số Mod đi tham gia chương trình Từ Thiện 2017 ở Sơn La nên không hỗ trợ anh được.
    Hiện tại anh còn bị tình trạng treo nick này không? Nếu vẫn bị, anh vui lòng quay vào bàn chơi đó chơi 1 ván rồi anh thoát ra là được anh ạ.

5. hong duoc

hong duoc Dân đen

1518274777310. sao ko ù dc chì BThhủ nhi sàách này.

6. hong duoc

hong duoc Dân đen

Chì bthủ nhi sach sao ko ù đc mod ói 1518274768853.

7. hong duoc

hong duoc Dân đen

Ko ù đc chì bthủ mod a

Các tệp đính kèm:

8. hong duoc

hong duoc Dân đen

Ko ù đc chì bthủ mod a

Các tệp đính kèm:

9. vothuong47a

vothuong47a Chánh tổng

Chắn giao diện tết gì mà ấn ù, không thấy bảng xướng cước đâu cả. Thoát ra vào lại thành ù xuông mod à
    1518446056634.

10. Anh Phố Hàng

Anh Phố Hàng Dân đen

Nói thật với Mod đây là lần thứ 2 tôi bị mất ù lãng xẹt như thế này rồi!!! Và lần này thì mong Mod đừng có nói lý do là Net của tôi bị mất hay trục trặc gì nhé! Đúng ván cuối, đúng cửa Trì, mất ù Trì Bạch Thủ thế này có bực không???
    Nếu như chơi ngoài bàn thì không sao, tôi có thể chấp nhận và chơi ván khác. Nhưng đi thi mà bị như thế này thì cực kỳ ức chế!!!

Các tệp đính kèm:

11. quanguoc1970

quanguoc1970 Tiêu Dao Hội

Nhờ Mod kiểm tra giúp ván bài này. Khi tôi ù thì không thấy hiện bảng xướng, chờ mãi thì nổi hàng chữ là phạt tám đỏ hai lèo vì không chơi ù xuông, mà rõ ràng bài ù có lèo.mong Mod hồi đáp tôi xin cảm ơn. Screenshot_2018-02-13-07-06-52.

Chỉnh sửa lần cuối: 13/2/18
  12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào các bác!
    Bộ phận kỹ thuật của Sân Đình sẽ điều tra để xác định nguyên nhân lỗi này và phản hồi đến các bác nhé. Cảm ơn các bác đã báo cáo.

quanguoc1970 thích điều này.
  13. hieplanlinh

hieplanlinh Dân đen

14. hieplanlinh

hieplanlinh Dân đen

Đề nghị Sân đình xem lai, khi tôi ù cước cá lội sân đình, ngư ông bắt cá, bảng xướng cược ko hiện ra, vì thế ko thể bấm xướng đc, Sân đình tự xướng xuông, thành thử tôi lại bị phạt ??? Vậy là sao???

Chỉnh sửa lần cuối: 13/2/18
  15. aruzzi

aruzzi Dân đen

16. aruzzi

aruzzi Dân đen

17. aruzzi

aruzzi Dân đen

Sao uh mà ko xướng đc sau đó tự xướng cho tôi uh xuông và phạt vạ.

Các tệp đính kèm:

18. aruzzi

aruzzi Dân đen

Giống em nè

19. aruzzi

aruzzi Dân đen

Bị xong nản luôn ko chơi nữa.

20. Mod07

Mod07 Moderator

Trước hết đôi với những người chơi bị lỗi này bên em đã xử lí cộng lại Bảo đền bù tương đương với số tiền ù và số tiền các anh/ chị bị phạt. Riêng đối với trường hợp thi cử bên em đã bồi thường số tiền là 5 triệu Bảo. Hiện tại lỗi này đã được chuyển sang bộ phận kĩ thuật để kiểm tra và xử lí. Rất mong các anh chị thông cảm vì sự bất tiện này.
    Chúc mọi người năm mới vui vẻ.

HàNộiMùaThuVàngquanguoc1970 thích điều này.