Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. one_zero

one_zero Dân đen

Mood kiểm tra giúp em nhé
    Chợ phiên bàn 5 cược 5m em ù bạch định nhưng k xướng được

Các tệp đính kèm:

2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn vui lòng đăng link tua lại ván chơi này để mình kiểm tra được không?

3. Nhờ các mod kiểm tra hộ cái, Chi chi lên cửa chì mình bấm ù, nhưng ko đc ù nhà đối cánh lại được ù Chi. mình bị lần này là lần thứ 2. thank mod https://chanphom.com/replay?l=l1p2bypt_12l6

4. NhậtTân Hoàng

NhậtTân Hoàng Học chơi

5. Mod xem kiểm tra lại hộ ván bài này bị thua oan trong khi đang thi Hương! Khi bốc nọc lên con Lục Văn tại cửa chì, tôi đã ấn ù rất nhiều lần nhưng hệ thống báo lỗi là: " Bạn chưa ù được " mặc dù lúc đó tôi đã ăn đủ chắn và đang chờ ù! Sau đó trên cánh bốc lên con Lục Vạn, tôi ấn ù thì bị phạt 8 đỏ 2 lèo vì lỗi đã bỏ ù con Lục Văn. Cuối cùng tôi bị thua oan khi dang thi Hương. Mong Mod kiểm tra lại và có đền bù do lỗi này không phải do người chơi gây ra. Cám ơn Mod và chúc Mod sức khoẻ, mọi việc tốt đẹp.

Các tệp đính kèm:

6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Đây là lỗi đứt kết nối internet nên bạn không bấm ù được. Nếu tình trạng này thường xuyên sảy ra, bạn vui lòng xem lại đường truyền của mình nhé.

7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Ván bài này mình đã gửi cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra và phản hồi lại sớm cho bạn nhé.

8. fb_541976219469422

fb_541976219469422 Học chơi

bản mới vắng quá?

9. fb_541976219469422

fb_541976219469422 Học chơi

10. luonghung230614

luonghung230614 Học chơi

chung may lam an kieu gji .u

11. chipcoivltq

chipcoivltq Chánh tổng

Thi hương mà có bảng giới thiệu chắn 3. 0 trong bàn thi này @Mod07 ơi. Không biết có phải do lỗi máy mình hay không nữa. Nhờ Mod kiểm tra giúp nhé..

F0296A91-01EC-4739-83FA-46A4DA7B5A64.

Mod09Tào Tháo thích điều này.
  12. toithichgaixau

toithichgaixau Dân đen

mod xem lạ
    i ngay nhé, ù xướng đúng sao báo lỗi

Các tệp đính kèm:

13. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Bạn vui lòng vào ngân hàng xem lại và kiểm tra lại ván chơi.
    https://chanphom.com/replay?l=l1p2kv0y_n63
    Bài bạn đã 6 chắn, bạn chíu 7 sách bạn đánh đi(có lẽ bạn nghĩ là mình đang xé chắn chăng) :)):)):))
    baoloi.
    Chúc bạn chơi vui.

14. namsach1

namsach1 Dân đen

15. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

16. Mod07

Mod07 Moderator

Anh gặp khó khăn gì trong vấn đề chơi có thể nói rõ để em trợ giúp anh được không ạ?

17. nguyen3329

nguyen3329 Dân đen

lần trước tôi cũng báo mất ù tam văn không thấy hồi âm , hokm nay cũng vậy , choi vui mất tiền mà bị ức chế như vậy có được không ? giải thích rõ dàng cho tôi , tôi sẽ viết lên ứng dụng này cho mọi ng

Các tệp đính kèm:

18. hoangcaloc

hoangcaloc Hội trưởng Chắn hội Hải Phòng

theo như bạn chụp lên tôi thấy cây 3 văn là cây nhà dưới đánh ,thì bạn ù sao được .Bạn phải biết là cây bốc nọc lên màu thâm hơn cây đánh nhé

timesaverMod07 thích điều này.
  19. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn chú ý trong chắn pro thì những cây có màu sáng hơn là cây người chơi đánh ra, những cây tối màu hơn là những cây nọc bốc ra. Trong chơi chắn thì bạn chỉ được ù những cây bốc từ nọc ra chứ không được ù những cây người chơi đánh ra trừ cước ù đặc biệt là chíu ù nhé :D

20. HdragonL

HdragonL Dân đen

Tại sao ù treo tranh ván trước, ván sau xướng thông vẫn được ăn tiền. Xin kiểm tra lại

Các tệp đính kèm: