Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.!
    Cám ơn anh đã báo lỗi. Hiện tại bên em đã kiểm tra lại log ván chơi của anh ngày hôm qua, và xác nhận có lỗi xảy ra khi đang chơi thì gà của các anh tự nhiên biến mất. Nên BQT quyết định sẽ chia gà đều cho cả 4 thành viên chơi trong bàn. Rât xin lỗi anh về sự cố này, chúc anh chơi vui và có 1 ngày nhiều may mắn ^^

Mod09 thích điều này.
  2. dungnt030

dungnt030 Dân đen

Phải trả cho người bắt được gà chứ nhỉ

3. baipoker813

baipoker813 Dân đen

Mod09 thích điều này.
  4. Mộc PVN

Mộc PVN Dân đen

https://chanphom.com/replay?l=l1p13qev_n5z

Nhờ các Mod kiểm tra giúp em xem ván vày bị sao ạ, khi em ấn ù cây bát văn thì hiện lên luôn là em xướng sai (không hiện bảng các cước ù để chọn), hỏi các bạn cùng chơi em xướng sai cước gì thì họ cũng không biết, đến khi xem lại ván chơi mới biết.

Mod09 thích điều này.
  5. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Cước xướng sai của bạn là bạch định... Thực sự vấn đề như đúng như bạn mô tả thì mình cũng không tưởng tượng ra được làm thế nào mà hệ thống lại sướng sai hộ bạn được là bạch định?
    Lúc chơi ván bài này bạn chơi trên điện thoại hay trên máy tính?
    Bạn vui lòng bổ xung thêm thông tin trên giúp mình
    Cảm ơn bạn.
    P/S: Avatar của bạn mình đã xóa rồi nhé

Mộc Thối thích điều này.
  6. Mod09

Chào bạn.
    Ở Sân Đình khi mỗi cây bài được mở hoặc đánh ra người chơi sẽ có khoảng 30s để ù nếu họ chưa bốc qua trì.
    Trong trường hợp của bạn không phải là họ bỏ ù mà là họ ù cây Chi Chi trước vì cây chi trước tính từ lúc mở đến lúc nhà họ bấm ù là đúng 28s vẫn còn 2s nữa để họ ù, nếu ở trong bàn chơi bạn sẽ thấy cây bài được đánh dấu ù sẽ là cây Chi trước chứ không phải cây Chi sau.
    Trong tính năng xem lại ván chơi chúng ta sẽ không thấy được cây ù là cây nào và vòng quay cây ù khi xem lại đang hiển thị không chính xác.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.
    Chúc bạn chơi vui.

Chỉnh sửa lần cuối: 20/12/17
    HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  7. baipoker813

baipoker813 Dân đen

Cám ơn Mod09. Thêm câu hỏi: nếu đơn giản thế mà sao hơn một tháng mới trả lời? và nếu tính năng xem lại không chính xác thì có sửa cho chính xác không?.

Mod09HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  8. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Làm gì có chuyện hơn tháng mới trả lời @Mod09 giờ khác trước rồi.

9. UHAAMD2021-30

UHAAMD2021-30 Chắn hội Hà Nội

Em chơi ván đó trên điện thoại anh ạ (iphone 6s - iOS 11.2.1).
    Em mô tả lại cho anh rõ hơn nhé (em quên kg chụp lại ảnh màn hình lúc đó): Khi bài tròn em chờ ù, cây ù lên em ấn nút Ù một cái thế là ở bảng chat hiện lên dòng chữ màu đỏ "Mộc PVN xướng sai", không hề hiện lên màn hình là em ù sai cước gì và bị trừ bao nhiêu tiền (cả 3 bạn chơi em hỏi là em ù sai cước gì họ cũng đều không biết).

P/S: Anh kg thích hút tẩu phải kg ạ? :D

Mod09 thích điều này.
  10. Mod09

Chào bạn.
    Cảm ơn bạn đã góp ý.
    Đúng là Sân Đình có sai sót và đôi khi đưa ra các câu trả lời thiếu trách nhiệm, thậm trí là thiếu chính xác. X_XX_XX_X
    Mong bạn thông cảm, nếu thấy chưa thỏa đáng bạn cứ vui lòng viết bài nhắc nhở để ACE làm việc có tâm hơn.
    Về vấn đề "tính năng xem lại ván chơi" hiện tại các hành động, hiển thị trong đó không giống như khi chơi thật... Sân Đình đã để ý điều này rồi. Chắc chắn sẽ được sửa trong thời gian sau, hiện tại Sân Đình đang tập trung nguồn lực vào những công việc quan trọng hơn đó là chắn 3.0, phát triển các tính năng mới, hoàn thiện và động bộ hệ thống v.v.
    Chúc bạn chơi vui.
    Rất mong nhận được nhiều góp ý từ bạn.

baipoker813 thích điều này.
  11. baipoker813

baipoker813 Dân đen

Cám ơn Mod09. Vẫn còn chút băn khoăn: khi người chơi bấm ù thì đồng hồ trên cây chi chi trước đã tắt lâu rồi mà theo qui định thì thời hiệu bấm ù có hiệu lực căn cứ vào đồng hồ này.

Mod09 thích điều này.
  12. baipoker813

baipoker813 Dân đen

Chào anh HNMTV. Bài báo lỗi này tôi gửi từ ngày 12/11 và nhắc trả lời khoảng bốn năm lần gì đấy. Tôi nghĩ báo lỗi là một phần trách nhiệm của người chơi đóng góp cho Sân Đình ngày càng hoàn thiện hơn nên tôi kiên trì báo lỗi.

HàNộiMùaThuVàngMod09 thích điều này.
  13. Mod09

Chào bạn.
    Cái đồng hồ ở tính năng xem lại ván chơi đang chạy không chính xác mà bạn, mình đã trả lời bạn ở trên rồi.
    Nếu chạy chính xác thì nó phải chạy 30s, nhưng ở tính năng xem lại ván chơi đang bị sai, nó chỉ hiển thị vòng chạy đúng bằng 1 lượt đánh sao ấy(khoảng 15s).

14. maytrendinhnui

maytrendinhnui Công thần Hội Chắn Hà Tây

Các mod xem lại cho mình ván bài mình bị báo này với.mình ăn cây 3sách là bị báo những nhà trên lại ù cây 3s đó luôn.mà mình vẫn bị báo Screenshot_2017-12-24-02-52-00-15.

15. maytrendinhnui

maytrendinhnui Công thần Hội Chắn Hà Tây

Các mod xem lại cho mình ván bài mình bị báo này với.mình ăn cây 3sách là bị báo những nhà trên lại ù cây 3s đó luôn.mà mình vẫn bị báo Screenshot_2017-12-24-02-52-00-15.

16. Tuấn Raido

Tuấn Raido Lý trưởng

IMG_0026.JPG IMG_0027.JPG IMG_0028.JPG Mod giúp e với, e ù 3 ván đều ko đc tính tiền

P/S: ván thứ 3 cbt Thất Vạn gà kha khá

Chỉnh sửa lần cuối: 25/12/17
  17. Caodungtb

Caodungtb Chắn hội MU

Mất con diều hâu của e roy

Các tệp đính kèm:

18. Caodungtb

Caodungtb Chắn hội MU

Mất con diều hâu của e roy 1514139140034.

19. Caodungtb

Caodungtb Chắn hội MU

1514139140034. Mất con diều hâu của e roy 1514139140034.

20. Caodungtb

Caodungtb Chắn hội MU

1514139088067. Mod kt giùm ù cbt ko đc ăn bảo và ko dc ăn gà