Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Ba_Kien_HD

Ba_Kien_HD Dân đen

các chắn thủ xem cho tôi ván này cái???

Các tệp đính kèm:

Mod09 thích điều này.
  2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Hiện tại chức năng tua lại ván chơi ở Chắn 3.0 đang bị lỗi nên khi xem lại ván chơi bạn sẽ thường xuyên gặp những tình huống "buồn cười" như thế này. Bộ phận kỹ thuật sẽ cố gắng khắc phục vấn đề này trong thời gian sớm nhất.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.

3. Fomular1

Fomular1 Dân đen

Mod kiểm tra xem hạ tam văn ăn tam vạn mà vẫn được ù đúng nhé

Các tệp đính kèm:

4. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Đây là lỗi khi xem lại ván chơi trong chắn 3.0
    Không ảnh hưởng gì đến kết quả của ván chơi bạn nhé.
    Lỗi này sẽ được fix trong thời gian tới.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.

5. Fomular1

Fomular1 Dân đen

Vấn đề là không phải kết quả ván chơi mà người chơi không thoải mái khi thấy đánh sai mà vẫn được ù thôi.

6. 110kvgangthep

110kvgangthep Lý trưởng

Mod giai thich ho cai

Các tệp đính kèm:

7. Mod07

Mod07 Moderator

Nếu bắt đầu đăng kí thi hội anh phải có 6 triệu mới đủ điều kiện dự thi nhé, trong đó 1 triệu là đóng lệ phí còn 5 triệu là số tiền đảm bảo đủ để dự thi.

8. lamuathu00

lamuathu00 Dân đen

nhờ mod kt hộ cái, mình cứ bị thông báo thế này, ko vào chơi dc
    PhomPro2017.7.24.10.13.1.

9. Mod09

Chào bạn.
    Bạn vui lòng vào đúng bàn 1 chơi 1 ván rồi thoát ra là được bạn nhé.
    Trong trường hợp này bạn chịu khó đợi bạn thiếu chân xin vào, hoặc lúc bàn đang chống bạn vào bàn mời thêm 1 người chơi rồi thoát ra là được.

10. ngatngay1234

ngatngay1234 Lý trưởng

mod kiểm tra giùm mất mạng 9s lên giữa cửa ấn uh thì bị mất mạng(ko thì uh cbt) ko làm gì dc,bó tay còn bị người ta uh cbt nữa chứ

Các tệp đính kèm:

11. Mod09

Chào bạn.
    Những trường hợp mất kết nối Sân Đình không thể trợ giúp được cho người chơi.
    Chơi online phụ thuộc vào đường truyền rất nhiều trong khi tình trạng đường truyền ở VN không mấy ổn định.
    Với hàng triệu ván chơi, trong 1 thời điểm nào đó sẽ luôn có tình trạng mất kết nối từ 1 tài khoản nào đó.

12. ngatngay1234

ngatngay1234 Lý trưởng

Chào bạn.
    Những trường hợp mất kết nối Sân Đình không thể trợ giúp được cho người chơi.
    Chơi online phụ thuộc vào đường truyền rất nhiều trong khi tình trạng đường truyền ở VN không mấy ổn định.
    Với hàng triệu ván chơi, trong 1 thời điểm nào đó sẽ luôn có tình trạng mất kết nối từ 1 tài khoản nào đó.

Tanks mod đã bỏ thời gian kiểm tra và có câu trả lời

13. nhờ các mod hướng dẫn cách gửi bài có cước ù to nhé! xin cám ơn BQT sân đình ChanPro2017.8.8.21.27.59.- ù cước 70d.

Tào TháoMod09 thích điều này.
  14. Mod09

Mình thấy bài của bạn ở hội làng hợp lệ rồi nhé.
    Không cần hướng dẫn gì thêm.

15. trinv210879

trinv210879 Dân đen

Mod kiểm tra giúp em với!
    1. Em chơi trên điện thoại nên mạng hơi chậm vì vậy cấy 2 văn lên em không ấn ù được cách 1 cây lên 2 vạn (Chưa qua cửa chì) sao lại phạt em 8 đỏ 2 lèo,.... (có hình ảnh đính kèm) vì bỏ ù 2 văn.
    2. để đảm bảo quyền loeij cho người chơi đề nghị sân đình củng cố lại lỗi trên để anh em chơi chăn đúng là chawnsproo và hoàn lại bảo cho em vì đó là lỗi hệ thống.

Các tệp đính kèm:

16. trinv210879

trinv210879 Dân đen

Báo lỗi hệ thoonga!
    Em ù cây 2 văn nhưng do chơi trên đt nên mạng hơi chậm không ấn ù đc con 2 văn khi mạng có lên con 2 vạn cách 1 con (chưa qua cửa chì của em) khi em ấn ù thì báo bỏ ù con 2 văn. vì:
    1. khi chưa qua của chì thì vẫn được ù con ù trước nên phạt bỏ ù là sai
    2. vì mất mạng hay sợ đè chưa ấn ù vội thì vẫn phải tính cho họ vù (trừ khí đã qua cửa chì.
    Kính mong mod kiểm tra sớm để trả bảo lại cho em sớm nhé.

Các tệp đính kèm:

17. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Trường hợp của bạn bị phạt do bỏ ù cây 2 văn đến từ việc kết nối internet của bạn bị chậm nên rất tiếc Sân Đình không hỗ trợ được bạn nhé.

18. trinv210879

trinv210879 Dân đen

nhưng chưa qua cửa chì nên vẫn xương bt mà sao mình xướng lại bị phạt???? nêu qua cửa chì rồi thì mình ko giám ý kiến. vì vậy, mod xem trả lại bảo cho người chơi mới đúng nhé

19. trinv210879

trinv210879 Dân đen

Vì mình sợ nhà dưới đè nên chua ấn vội khi ấn thì là con 2 đào lên. vì vậy, mong mo1 xem xét kỹ luật chơi và chả lại bảo cho người chơi. vì, sân đình chỉ quy định khi qua của chì mới là ù sai,...chứ chưa quy định là sau bao nhiêu ngây là bỏ ù,...

20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn lưu ý là Sân Đình không có luật chưa qua cửa Trì thì không bị phạt. Mỗi cây bài khi bốc hoặc đánh ra sẽ có một "thời gian chờ" nhất định (thời gian để người chơi có ù hay chíu hay không), hết thời gian chờ đó thì coi như cây bài ấy đã được xử lý xong. Trường hợp của bạn thì khi cây 2 văn lên mà bạn không có thao tác xử lý gì nên bạn đã bị phạt bỏ ù do ù cây 2 vạn lên sau là đúng rồi bạn nhé.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.