Một số điều nên biết về bản Alpha test 2.0

Thảo luận trong 'Chắn Phỏm 2.0' bắt đầu bởi Mod08, 5/7/13.

1. thanhtunglexa

thanhtunglexa Dân đen

mod kiem tra ho cai nap the ko dc la sao

2. súng_thần_công123

súng_thần_công123 Chánh tổng

Lệ phí Thi Hương là 1,000,000 (một triệu) Bảo.

Giải thưởng khoa Thi Hương:
    Thành tích​
    Giải thưởng​

Cử Nhân 150,000,000 + 10,000,000 (Một trăm sáu mươi triệu) Bảo
    Tú Tài 10,000,000 (Mười triệu) Bảo

khoa thi 10/7/2013 lúc 8h30 tối tôi đậu củ nhân sao không được cộng điểm thưởng hả mod

3. xongroi3781

xongroi3781 Học chơi

toi u chi roi ban quan tri xem tra toi xien di co xin dc ban quan tri dau ma ban quan tri toan lay thoi

4. cau_ut_mai_choi_1102

cau_ut_mai_choi_1102 Chánh tổng

anh hà nội nói thaath đấy anh ạ! ko đùa đâu nhưng cho anh bên 2.0 thi được chưa bên 1.0 thi8-> đi anh, hôm qua em chơi vơi 1 bạn, nick la nguyen phuong ljnh, em ù chì bạch thủ ù chi, bạn ý noi: xin đấy đừng ù để cho minh ít tiền làm vốn, em xông xênh trả lời ngay, ok bạn tặng lại bạn 50m chơi cho vui, bàn cược 2m em ù láo tặng bạn ý ít bảo, tại em biết 2.0 ko trừ bảo của em=))=))

5. Lê Huy Vũ

Lê Huy Vũ Chánh tổng

Lỗi này là lỗi gì? Ù lớn nhất được gần 200m và chỉ ù xuông>:) ChanPro2013.7.11.15.7.39.

6. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Bạn nói phải có bằng chứng cụ thể nhé. Việc thưởng bảo khi share trên facecbook có quy định rất rõ ràng và nếu như bạn làm đúng theo quy định mà ko đc thưởng thì có thể gửi tin đến mod để kiểm tra. Bạn đừng có từ một việc mà quy kết như thế, không hay đâu.;)

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  7. dthuan

dthuan Dân đen

phiên bản 2 giao diện không đẹp bằng pb 1, ngoài phòng chọn bàn vẫn hiện 4 người chơi nhưng vào phòng không thấy có ai

8. Hacker1

Hacker1 Dân đen

Lỗi thế này thì oan cho Mầu tôi quá Mod ơi.

Các tệp đính kèm:

• loi.
      Kích thước File:
      280.2 KB
      Lượt xem:
      0
  9. Mod08

Bạn gửi lại hình tại topic báo lỗi này nhé

10. Mod08

Mọi người báo lỗi thì chuyển sang topic này để bên e tổng kết cho thuận tiện và như thế thì mới được cộng bảo nhé.
    E cám ơn cả nhà

11. ok, em có thể gọi điện cho anh vào giờ hành chính ngày mai . anh cho em 1 tỷ bảo

12. simvaso

simvaso Học chơi

oan uong ko ha mod oi ChanPro2013.7.4.23.56.48.

13. Mod01

Mod01 Administrator

Đây mới là bản test,tức là trong quá trình chạy thử nghiệm thôi bạn nhé.Khi Sandinh 2.0 chính thức hoạt động thì các ACE sẽ được thưởng đầy đủ theo kết quả đạt được trong các cuộc thi.

14. Mod01

Mod01 Administrator

Theo như hình ảnh mà bạn chụp và post lên thì trước khi bốc nọc lên cây 6 văn thì đã bốc cây 5 vạn rồi thì sao gọi là địa ù được.Bạn vào Lệ làng -> danh sách các cước ù để đọc lại và tìm hiểu kỹ hơn nhé

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  15. LÒ VĂN THÂM

LÒ VĂN THÂM Lý trưởng

trường hợp này có phải ngoại lệ không mod? ChanPro2013.7.12.3.1.41.

16. súng_thần_công123

súng_thần_công123 Chánh tổng

mới trong quá trình thử nghiệm đúng ra nhà mạng miễn phí lệ phí thi chứ, đằng này nhà mạng vẫn thu lệ phí bình thường như vậy thiêt thòi cho ACE quá

17. Mod01

Mod01 Administrator

Hiện tại Sandinh chưa thu lệ phí thực sự bạn nhé.Trong bản test 2.0 thì bạn chơi thua-thắng hay phải đóng lệ phí thi cũng là test thôi chứ tài khoản Bảo ở bản 1 vẫn y nguyên bạn không bị trừ khi chơi trong bản 2.0 bạn nhé.

súng_thần_công123 thích điều này.
  18. thanhtunglexa

thanhtunglexa Dân đen

ban 2.0 nay lam nguoi choi buc boi vi nhieu van de qua

19. thanhtunglexa

thanhtunglexa Dân đen

ko tim dc cach nao ma nap the de vao choi chan hoi nua nap may lan toan vao tai khoan o phien ban cu

20. chttuan

chttuan Dân đen

Cược nhỏ nhất là 10.000, mà lớn nhất lại là 3.000, vậy có đúng không mod ChanPro2013.7.12.11.12.46.