Gác Nghinh Phong

Thảo luận trong 'Tiêu Dao Hội' bắt đầu bởi Mạnh Đức, 2/3/18.

1. dangbotot

dangbotot Tiêu Dao Hội

Thắm toàn làm xấu đi ngôn ngữ Việt... [-([-([-(

ken_ars, TrymCong, timehunter2 others thích điều này.
  2. chipcoivltq

chipcoivltq Chánh tổng

=))=))=))=))=))
    Cũng muốn được " Mông rơi cửa đình-Thành Hoàng giật mình" lắm. Nhưng đọc truyện của bác @Tào 1 . :-?:-? Không biết có nên Kiêng không nữa...;));))
    18. Kiêng tình dục để sống lâu..

Các nhà khảo cổ học Trung Hoa phát hiện ra một điều thú vị, đó là hoạn quan trong các triều đại phong kiến xưa đều có tuổi thọ khá cao, điều này có được là nhờ vào việc họ bị cấm kỵ hoàn toàn đối với các sinh hoạt tình dục.
    Phát hiện này đi ngược lại với những nghiên cứu hiện đại khi cho rằng sinh hoạt tình dục đều đặn sẽ nâng cao tuổi thọ.
    Nhân đây các nhà khảo cổ cũng đưa ra lời khuyên rằng nếu muốn sống lâu, các vị nam giới hãy kiêng kỵ hoàn toàn tình dục, tất nhiên không cần thiết phải… tự cung để tuyệt đối giống thái giám.
    Đáp trả lại lời khuyên này đã có tới 99% các vị đàn ông tuổi từ 15 đến 80 kịch liệt phản đối, hết thảy trong số họ đều lớn tiếng rằng: Nếu phải kiềm chế và kiêng kỵ như vậy thì sống lâu phỏng có ý nghĩa gì. Thậm chí một vị còn gửi tới một bài thơ có nhan đề “Nỗi buồn hậu… thiến”, bài thơ có đoạn như sau:
    “…Từ nay sống cũng bằng không
    Thôi rồi cái kiếp làm chồng, làm cha
    Cho dù có sống đến già
    Cho dù béo tốt cũng là phí toi
    Bây giờ pháo đã tịt ngòi
    Gia tài còn mỗi cái vòi nước trong…”
    8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->

Nguyễn Tiểu Thương, Tào 1, ken_ars4 others thích điều này.
  3. himkenjeep

himkenjeep Chánh tổng

Em ạ cụ... Cắt nghĩa hết nước hết cái đến thế là cùng! :-bd:-bd:-bd

4. chipcoivltq

chipcoivltq Chánh tổng

Anh Bò phạt bác @timehunter đứng vào góc, khoanh tay, úp mặt vào tường cho chừa đi anh...=)):D

ken_ars, Mạnh Đức, timehunter3 others thích điều này.
  5. Dachem_Pro

Dachem_Pro Thổ địa

Úp mặt vào tường hắn lại đòi lôn vào tường thì bm...

ken_ars, TrymCong, Mạnh Đức2 others thích điều này.
  6. timehunter

timehunter Thổ địa

@Nghĩ Đến Là Thèm ...:-S

ken_ars, TrymCong, Mạnh Đức1 người khác thích điều này.
  7. timehunter

timehunter Thổ địa

Hỗn còn cười...:(

ken_arsTrymCong thích điều này.
  8. TrymCong

TrymCong Chánh tổng

Sao bảo còn mỗi chức năng
    Kim cang thiết bổng dửng dưng rồi mà :))

9. TrymCong

TrymCong Chánh tổng

Thực ra chym có nghĩ đến một nick nữa của chym rất hợp với tình huống, hình ảnh này: Cước này không thể có gì hay hơn ngoài câu: NGHĨ ĐẾN LÀ THÈM :)), không tin các Cụ cứ thử ăn mặn ngủ chay một thời gian dài xem phản ứng của cơ thể nó trả lời ra sao :))

10. quanguoc1970

quanguoc1970 Tiêu Dao Hội

Chả dại...để rồi lại Nghĩ Đến Mà Thèm à?..:D:D.

11. TrymCong

TrymCong Chánh tổng

Cụ ạ, khi con người ta chỉ nghĩ, chỉ mơ tưởng trong đầu mà ko nói ra thì ko nhà nước, ko pháp luật nào cấm, cứ mơ và cứ Ước đủ thứ trên đời vì đó là quyền của ta. Còn thèm hay ứ thèm hay chỉ cần Nghĩ Đến Là Thèm thì tuỳ mỗi giấc mơ của mỗi người.....:))

Mạnh Đức, quanguoc1970ken_ars thích điều này.
  12. ken_ars

ken_ars Thổ địa

Thắm giờ giấu saver như mèo giấu mứt ấy nhể :)) :))

Mạnh Đứcquanguoc1970 thích điều này.
  13. chipcoivltq

chipcoivltq Chánh tổng

Lại một năm nữa sắp qua...<:-P Tết đến rồi..=)):D
    D70B785A-4F63-4DEB-9748-80B235F09AE4.
    1B56CCD5-C73C-4E92-8EEC-990AB168CC6D.

14. quyettimvo

quyettimvo Chánh tổng

Thân chúc toàn thể anh chị em Tiêu Dao Hội một năm mới AN KHANG THỊNH VƯỢNG, NHƯ Ý CÁT TƯỜNG FB_IMG_1546311888044.

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  15. Văn Giang Chắn Phổ

Văn Giang Chắn Phổ Chánh tổng

Tiên sư thằng xe ôm chứ, bỏ ông ở đâu thế này... !
    Ấy em xin chào các cụ, các anh, các chị, các cô dì chú bác, thân hữu gần xa. xin lỗi vừa vào đây em đã chửi, số là thế này , quê em ở Văn Giang, chả xa xôi gì đâu giáp ngay bẹn Hà Nội các cụ, các anh ,các chị ạ. hôm qua em bán được ruộng quất sớm , có tý tiền xúng xính nên nổi hứng muốn lên Hà Nội chơi cho biết đây biết đó, khổ ..cả năm cắm mặt vào đồng ruộng nào có biết đến vui chơi, giải trí, nghe nói Hà Nội có khu đèn đỏ Trần Duy Hưng hay lắm , đẹp lắm, như khu đèn đỏ bên Thái ấy, tò mò sáng nay em bắt xe buýt lên chợ Long Biên rồi thuê xe ôm nó chở ra Trần Duy Hưng, bố khỉ nó quảng cáo ghê quá, nào là gái đẹp xếp hàng dài, da trắng, dáng xinh, chân dài tới gót,nào là có tiền đến đấy là thượng đế a., nào là rịu ngon a.. vân con bà vân... thế quái nào lòng vòng một hồi bờ hồ xong nó quẳng em ở đây bảo là đến rồi, em đi khắp lượt từ đầu tới cuối, từ trên xuống dưới, từ trái sang phải... mà éo thấy gái đẹp, rịu ngon ở đâu ta, nó lừa em hả các cụ. mà tiền em cầm theo nó lừa hết của em rồi, đói quá em làm liều vô đây xin trợ giúp, ngoài kia người ta bảo cứ đến Trần Duy Hưng mà khó khăn cần giúp đỡ cứ tìm anh @Tào Tháo , bảo kê phố đèn đỏ, thấy bảo nhà anh này mặt phố , bố làm to, giàu nứt vách, đẹp trai ngang Chí phèo, mà phải tội khoai nhỏ...nên em mạo muội nhờ anh chị nào đi qua nhắn hộ em anh @Tào Tháo có lòng trượng nghĩa giúp đỡ em 100m em về quê với ạ...mà bảo gái đẹp em tìm đỏ mắt mới thấy chị Thắm già vcd, mũi to như Quang Thắng khổ tết nhất rồi mà dại, đèn với cả đỏ... đèn đỏ nhớ bỏ xe chạy lên lề nhé các anh , các chị.

Chỉnh sửa lần cuối: 4/1/19
  16. Phật Tích Chắn Môn

Phật Tích Chắn Môn Chánh tổng

Thế có được 100m không hở đồng chí?

Văn Giang Chắn Phổ thích điều này.
  17. Văn Giang Chắn Phổ

Văn Giang Chắn Phổ Chánh tổng

Vẫn ăn vạ ở đây mà chưa thấy gì đồng chí ạ ...

Phật Tích Chắn Môn thích điều này.
  18. longzenđa

longzenđa Lãng Khách

Đọc id a cho 100m rồi lượn về quê cho kịp bữa cơm với Ông Bà già ở nhà đang ngóng.
    Quê mùa lên phố tội thế,sau đừng học đòi trộm tiền Ông Bà mà a dua lên Phố nhé.

19. Côn Sơn Chắn Phái

Côn Sơn Chắn Phái Lý trưởng

Khúc lòng trên đến muối mặt vì mẩu dồi dưới thôi %-(%-(%-(

Phật Tích Chắn Môn, quyettimvoKen_ars1 thích điều này.
  20. quyettimvo

quyettimvo Chánh tổng

Cái ông @ken_ars tạo toppic Côn sơn chắn phái, xong giờ lại tự khóc, tự cười.
    Khổ ghê cơ, đã dặn đi ra ngoài phải thật thà như đếm rồi mà chả nghe :)):)):))