Chắn hội Kinh Bắc

Thảo luận trong 'Chắn hội Kinh Bắc' bắt đầu bởi thuyvipbn, 10/6/12.

1. huongthat

huongthat Chánh tổng

2. nguyễn văn huy

nguyễn văn huy Lý trưởng

Thế nào mà buổi họp nhà anh Xuanhip phải dừng lại vậy????

3. Ai bảo Dừng vẫn tiếp tục chứ.?Anh em bờ nam sông đuống và a xuanhip vẫn tổ chức mà.ai có tấm lòng đến với anh em thì anh em xin tiếp đón.Đâu phải vì một chuyện vớ vẩn không đâu mà làm gián đoạn buổi gặp mặt.Anh em mình cùng đam mê cùng sở thích đến với nhau bằng chân tình thì trước sau phải như một.Ở đời Sông có Khúc Người có lúc,không ai nắm tay được cả ngày.vì vậy anh em bờ nam sông đuống và anh xuanhip vẫn tổ chức mời anh em.(Nếu không có bác nào tham dự thì ta tự tâm sự cùng nhau đấy là buổi gặp mặt đầu năm)..

4. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

Miến Chửi măng ngan =P~ =P~ =P~ :-w

congchinh6780 thích điều này.
  5. cuchuoihn1

cuchuoihn1 Dân đen

Bắc ninh có chùa dận giải đen còn gì cần gì phải ra đồ sơn>hàng đồ sơn lởm lắm =))=)).Hàng chùa dận chất đó cứ thế mà giã :)) :))

Q_CKOIcongchinh6780 thích điều này.
  6. huongthat

huongthat Chánh tổng

chắc chú đi nhiều lần rồi ư? mà am hiểu thế?=))=))hôm nào đưa anh congchinh6780 đi nhé?=))=))=))

7. cuchuoihn1

cuchuoihn1 Dân đen

:-":-bd.Em sợ dẫn anh í đi,vợ lại đi theo để canh gác thì tèo :)) :))

8. phản_lưới_nhà

phản_lưới_nhà Học chơi

trưởng ban pháp chế của hà nội phạm luật lấn sân kìa.[-X _(quốc có quốc pháp_gia có gia quy) bên hà nội sao sang bắc ninh dạy đời vậy?.ace bắc ninh nghĩ gì về- ha noi mua thu vàng- nhỉ?:-q_HỌC ĐÒI QUAN CÁCH_ngớ ngẩn quá.

tôi mà là người chắn bắc ninh thì tôi sẽ gọi điện nhờ anh em mod pans nick vĩnh viễn của bạn luôn.

đây là 1 diễn đàn không bao giờ tôi chấp nhận 1 người như bạn vào đây để lấy anh em tôi ra làm trò đùa .

bạn thử sang đăng ký kiểu này bên chắn hội hà nội xem .

9. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

ông chuối nói phét vừa thôi:^O.Mèo biết xé xác giờ.Đồ sơn mà ông bảo lởm à loại 1>:) đấy

CHINHTHAIBINH, crom1DẾ MÈN 80 thích điều này.
  10. Q_CKOI

Q_CKOI Chánh tổng

ko dừng đâu chú nhé. :-c

11. Q_CKOI

Q_CKOI Chánh tổng

:-$ lộ hết rồi Chuoi ơi? anh đang bảo hôm này đi Từ Sơn cú nói ra vợ anh lại tưởng đi thật Cấm rồi :-? ~x(

12. Cuchuoihn ơi. Hôm nào đưa anh đi nhé. A ở hà nội muốn giải đen ở hà nội chú xem thế nào nhỉ?.suỵt nói bé thôi không Cô Giang biết. Hiii

13. cuchuoihn

cuchuoihn Chắn hội Hà Nội

:-$:-$ >>>>> :-c:-c:-c.Chuyện nhỏ như con thỏ bác nhé :)) :))

14. Nhung o pho nao nhi?chu khao anh a?=))

15. nasruou

nasruou Chánh tổng

ma^y' anh gia` nay` nas wa' ro^i`!em chim lo*n.cho ma^y' ba` cha(n`cho chu*a`:D

nguyễn văn huyDẾ MÈN 80 thích điều này.
  16. thuyvipbn4

thuyvipbn4 chắn hội bắc ninh

Các bác muốn đi giải đen thì hãy làm hẳn một topic về các cách giải đen và những địa điểm hấp dẫn nhé! Chủ đề này chủ yếu là dùng để viết các bài liên quan tới Chắn hội Bắc Ninh! Mong ACE thông cảm

nguyễn văn huy, ___s2_bỜm_s2___, crom15 others thích điều này.
  17. DẾ MÈN 80

DẾ MÈN 80 TB Tài Chính

:-bd Bạn cứ thẳng tay xóa ngay bài spam cho sạch topic nhà nhé =D>

18. Trời cô Dế ghê thế. Đùa tý đỡ căng thẳng mà. Ai đi thật đâu.

19. Thôi mà anh Đùa mà đừng méch ai nhé. A hối lộ Cô.hiii

20. đôi lời chi ân đến songianghn!!!!

ha noi xin gửi tới bạn songianghn lời xin lỗi chân thành nhất từ đáy lòng của mình:">:">:">

1. ha noi đã không biết đầu cua tai nheo thế nào mà đã nói linh tinh về nick Bát Sách 1988

2. ha noi là người rất ngưỡng mộ songiang và đã từng tiến cử songianghn vào chức phó hội chắn hội hà nội

3. songianghn đã lên nhà mình rồi đúng không và đã không biết bao lần anh em mình đã ngồi với nhau nâng chén rượu nhạt.

hôm nay ha noi mới vô tình biết được nick Bát Sách 1988 của songianghn nên thấy mình thật có lỗi với bạn

ha noi không biết nên songang bỏ qua nhé

anh em mình vẫn là bạn của nhau.

thank ^:)^^:)^^:)^

ali33vn___s2_bỜm_s2___ thích điều này.