Các Thắc mắc - Khiếu nại liên quan đến Bảo.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod07, 17/12/13.

Các thẻ:
  1. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Khu Vương Phủ là khu xếp bài bằng tay như khu Chánh Tổng. Có thể khi anh đã sơ suất thao tác ấn "xếp" và vô tình thao tác tiếp vào nút ù nên mới bị báo ù láo. Anh vui lòng chú ý kỹ hơn về theo tác khi chơi nhé. Còn ở Vương Phủ, khi bài anh chưa được ù mà hệ thống tự ù láo thì lỗi này Sân Đình chưa gặp bao giờ. Thông tin đến anh.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  2. songlo56

songlo56 Chắn hội MU

Rõ ràng bác ít lên chánh thì trên vương ấn nhầm là lẽ đương nhiên

3. Thoitambao

Thoitambao Dân đen

Mod xem cho nick thotambao nap the viettel luc 9h50 phut hom nay nhé. Thẻ mg 100k. Ko nhan dc bảo.

4. Bạn gọi điện đến số 0988153993 để được hỗ trợ luôn và ngay nhé. Mình vừa cào phát 500k thẻ ok luôn mà.
    Chia sẻ ở góc độ người chơi thôi nhé :D

Mod21 thích điều này.
  5. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Em có vừa kiểm tra nick anh thì thấy sáng nay mình có tác động nạp thẻ trên hệ thống bên em, hiện tại hệ thống cũng đã cộng bảo thành công vào nick cho anh rồi anh nhé.
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình.

6. thị hến

thị hến Dân đen

Kể ra sân đình thêm chức năng nhắn tin để nạp bảo nữa thì tốt quá, nhiều hôm đêm rồi ai bán thẻ.
    Mà trước đây hình như có rồi thì phải, nên mở thêm kênh nạp qua tin nhắn đi.

7. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Vâng!
    Cảm ơn bạn đã đã gợi ý. Tuy nhiên hiện tại, trên cả nước, không có nhà mạng nào hay hệ thống nào có thể hỗ trợ nạp thẻ vào game được.
    Trong trường hợp ban đên mà hết bảo thì mình nên suy tính trước các TH có thể xảy ra bằng cách dự trữ 1 hoặc 2 cái thẻ dự phòng nhé. Thừa hơn thiếu, đằng nào mình cũng sử dụng mà (ko nạp game thì nạp vô điện thoại cũng rất ok) :D:D

8. hoangdung6282

hoangdung6282 Dân đen

mod kiểm tra giúp hoangdung6282 id 5203347 nạp thẻ không được

9. khanhnat1

khanhnat1 Lý trưởng

Nhờ mod xem hộ khung giờ 04h24 đến 04h30 e có chơi 1 ván e ù trì bạch thủ chi 2 lèo nhưng bị lỗi k xướng được e vào k có lịch sử ván đó

Các tệp đính kèm:

10. khanhnat1

khanhnat1 Lý trưởng

Nhờ mod kiểm tra cho e ở khung giờ 04h24 đến 04h30.e chơi bàn 500.000 bảo k nuôi gà 4 người ù xuông e có ù cước trì bạch thủ chi 2 lèo nhưng lại k xướng được.tắt ứng dụng vào lại k có lịch sử ván đó.chỉ có lịch sử ván trước đó.

Các tệp đính kèm:

11. mod23

mod23 Administrator Ban quản trị

Chào anh.
    Anh cho em hỏi thời gian chính xác của ván chơi anh báo cáo là khi nào vậy anh?
    Trong mô tả anh ghi là hơn 4h sáng mà trong hình ảnh là hơn 3h ạ?

12. khanhnat1

khanhnat1 Lý trưởng

Dạ e ở bên trung quốc nên time nhanh hơn 1 tiếng cấy này e cũng k biết rõ.e có chụp lịch sử chơi ạ.trong lịch sử chơi là 4h24.còn vào xem lại là 3h24.

Mạnh Đức thích điều này.
  13. mod23

mod23 Administrator Ban quản trị

Chào anh!
    Hiện tại em đã chuyển thông tin cho bộ phận kỹ thuật kiểm tra anh nhé. Trước mắt em xin phép gửi bù anh ván chơi này là 33 triệu Bảo, rất mong anh thông cảm về sự cố này!

14. Rất lịch sự

Rất lịch sự Lý trưởng

Đề nghị xem lại giúp tôi, tôi chỉ bấm vào nút xếp bài

15. Rất lịch sự

Rất lịch sự Lý trưởng

1404921E-CB5A-4A71-AE91-BDEE6AFA5DFC. Và hôm nay lại bị oan lần nữa, tôi ù đúng nhưng báo ù láo

16. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

17. Ma Tước

Ma Tước Chánh tổng

Nhờ mod xem hộ tôi ván này nhé. Bấm ù rồi mà ko đc ù 1560499621076. 1560497755136.

18. Mod22

Em chào anh! Em đã gửi bộ phận kỹ thuật điều tra nguyên nhân ván bài này. Khi có kết quả em sẽ trả lời anh nhé. Mong anh thông cảm chờ đợi tin từ Sân Đình. Cảm ơn anh!

19. Mod22

Chào anh! Sau khi kiểm tra thì xác nhận có sự cố từ Sân Đình ở ván chơi này. Sân Đình xin hoàn trả lại anh số Bảo là:
    208 Triệu Bảo (đã bao gồm tiền gà). Rất mong anh thông cảm vì sự cố này. Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé!

Ma TướcHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  20. Ma Tước

Ma Tước Chánh tổng

Tks mod nhiều lắm. Tiện thể mod xem luôn ván này nhé. Cước này ù sao ko đc tính nhỉ:( 1560497914409.

Mod22 thích điều này.