Báo lỗi trong quá trình thử nghiệm Chắn 2.0 alpha

Thảo luận trong 'Chắn Phỏm 2.0' bắt đầu bởi mod10, 6/7/13.

1. SunRire

SunRire Dân đen

Mình báo 2 lỗi này ở Thi Hội và Thi Đình. Mình chưa đỗ tú tài và cử nhân nhưng tối tthứ bẩy đang chơi thì lúc 20h30 hệ thống thông báo hỏi Bạn có muốn vào thi Hội không , mình kick vào Có thì hiện nên bảng thông báo Error. Lỗi tương tự như vậy cũng xảy ra vào tối CN có thi Đình.

2. Mod07

Mod07 Moderator

Bản 2.0 hiện tại chỉ là bản thử nghiệm. Tiền thưởng của bạn được tính trong phiên bản 1.0, bạn đăng nhập vào chắn 1.0 sẽ thấy tiền thưởng nhé.

3. Lê Huy Vũ

Lê Huy Vũ Chánh tổng

Ý tôi nói là lỗi bị kick khi đang xướng là lỗi đầu tiên tôi phat hiện ra, sân đình đã sửa mà sao không thấy cập nhật vào danh sách những lỗi được phát hiện và được sửa

4. hamsay68

hamsay68 PV Báo Ảnh Sân Đình

Thỉnh thoảng lại bị lỗi này. lên cây chờ ù bấm ''ù'' trong khi vẫn chat bình thường bàn chơi ù xuông ChanPro2013.7.22.15.20.59. ChanPro2013.7.22.15.22.16.

_Tàn Chi Lệnh_ thích điều này.
  5. tôi báo lỗi đã sửa rồi mà ko được thưởng hả mod

6. chichibat007

chichibat007 Dân đen

[​IMG]lỗi đây mod ơi 2 người cùng tên cùng bàn
    2 bàn luôn nhá mod

Các tệp đính kèm:

7. chichibat007

chichibat007 Dân đen

[​IMG]2 bàn luôn lỗi liến tục đó mod coi đi
    fai lỗi thì cho em xin 50tr nhá

Các tệp đính kèm:

8. Phong Van

Phong Van Thổ địa

Tôi phát hiện ra lỗi này đầu tiên chưa được 50M bảo thì thôi. Đâu đến lượt nhà cụ. :))

9. Phong Van

Phong Van Thổ địa

Lỗi 2 nick chung 1 địa chỉ IP hoặc chung 1 máy tính cùng vô được 1 bàn chơi vẫn còn tồn tại mod ơi.

Các tệp đính kèm:

10. mod10

mod10 Administrator Ban quản trị

Đang trong quá trình thử nghiệm nên Chắn 2.0 cho phép người chơi cùng IP được vào chung bàn.
    Không phải lỗi bạn nhé.

11. lỗi "giao diện nhỏ quá không nhìn thấy quân bài cuối" đã được sửa mà em vẫn chưa có bảo bác mod10 ơi thưởng cho em đi hêt bảo chơi rồi

12. CướpBạc1986

CướpBạc1986 Dân đen

tai sao 2 ngay moi reset tien cho nick bi het 1 lan vay mod? sao k reset nhu chan1.0

13. súng_thần_công123

súng_thần_công123 Chánh tổng

lỗi dự thi mà số bảo cũ của chipybum15 vẫn tồn tại, lần này thưởng thật nhé mod10
    ChanPro2013.7.24.21.5.55.

14. SunRire

SunRire Dân đen

Lỗi phòng chơi có 2 người mà bên ngoài chỉ hiển thị có 1 người chơi ChanPro2013.7.25.13.17.14.

15. ChauMinh001

ChauMinh001 Học chơi

Chắn 2.0 chưa nạp được bảo? Đề nghị BQT xem xét !

16. QLTS2

QLTS2 Học chơi

Mod xem thế nào chứ tiền nhiều thế này thì ai dám thi Hương-Hội-Đình nữa. Lỗi nhiều quá. Quả này có thưởng rồi! Ke2

Các tệp đính kèm:

17. sống thật lòng

sống thật lòng Học chơi

mod xem thế nào nhé. bọn a đang chơi có gà, có thông báo sẽ bảo trì, đúng lúc a u cbt xướng xong ko hiện cước u , bảo có tăng nhưng con gà hơn 100m ko thấy đâu.

Các tệp đính kèm:

18. SunRire

SunRire Dân đen

Lỗi giao diện che mất tên người chơi ChanPro2013.7.26.13.20.9.

19. SunRire

SunRire Dân đen

Lỗi khi chụp và lưu hình xong chia bài bị đơ...

20. mod10

mod10 Administrator Ban quản trị

Hai lỗi này là 1, đã được sửa trong phiên bản tối qua. Bạn súng_thần_công123 báo trước nên được nhận thưởng nhé.
    Trong hình bạn chụp, bên ngoài đang hiển thị 2 người mà bạn.
    Lúc bạn xướng thì Chắn 2.0 đang được bảo trì, nên kết quả của ván bạn ù Chì bạch thủ không được tính, mà gà được chia đều cho 3 người.

Chắn 2.0 đang trong quá trình thử nghiệm nên chưa cho nạp Bảo để đảm bảo công bằng cho người chơi, tránh trường hợp lỗi gây ảnh hưởng đến Bảo của người chơi. Thời gian ngắn sắp tới Chắn 2.0 sẽ chính thức ra mắt và có thể nạp Bảo bình thường bạn nhé.