Báo lỗi trong quá trình thử nghiệm Chắn 2.0 alpha

Thảo luận trong 'Chắn Phỏm 2.0' bắt đầu bởi mod10, 6/7/13.

1. Timekiller

Timekiller Thổ địa

Chiều qua mình chơi bản 2.0 trên Lý bị thoát ra giao diện chính 3 lần không có thông báo lý do. Vẫn vào chơi tiếp được nhưng cũng hơi khó hiểu...:-/ BQT xem xét nhé...

2. Timekiller

Timekiller Thổ địa

Sáng nay lại bị thêm 1 lần nữa...Haiz...(:|

3. hamsay68

hamsay68 PV Báo Ảnh Sân Đình

Thông tin ngày giờ Thi Hương không đúng với thực tế. ChanPro2013.7.19.9.2.11.

4. Timekiller

Timekiller Thổ địa

Mình nghĩ là do cái thông báo thi Hương thi Hội thi Đình gây ra. Điên cả đầu. Đặt pass ba lăng nhăng để giữ nuôi gà rõ béo xong bị out không vào lại được vì đếch nhớ pass. Muốn khóc quá...:((

5. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

:-jEm bên 1.0 đầy bảo nhưng bên 2.0 chẳng có xu nào còn không có cơ hội tess cơ:)

6. Timekiller

Timekiller Thổ địa

Ờ há. Bản 2.0 chưa cho nạp tiền vào tài khoản. Mở nick mới mà test cho nó thêm...xì trét...:))

7. Lỗi không đủ số Bảo = 20*cược.

Hết Bảo, rời bàn và vẫn vào lại được.

ChanPro2013.7.19.10.5.50.

8. Timekiller

Timekiller Thổ địa

Chắc lúc ý chưa xong ván nên vào lại được chứ xong rồi thì còn lâu nhé bác ạ...Mua thẻ nạp đê...:))

9. súng_thần_công123

súng_thần_công123 Chánh tổng

bàn không chơi gà nhưng vẫn phải góp gà mod xem xet lỗi này và trao thưởng cho tôi là người phát hiện ra lỗi này đầu tiên nhé
    ChanPro2013.7.19.18.5.58.

10. súng_thần_công123

súng_thần_công123 Chánh tổng

vì lần trước tôi có phát hiện ra lỗi khi xuất hiện bảng tổng kết ván chơi thì không xem được lọc phải đóng bảng tổng kết lại mới xem được lọc, lỗi này đã được sửa mà tôi chẳng được bảo nào thật đáng tiếc:((

11. giao diện nhỏ quá không nhìn thấy quân bài cuối
    ChanPro2013.7.19.20.49.50.

12. hamsay68

hamsay68 PV Báo Ảnh Sân Đình

ChanPro2013.7.21.17.51.10. Lên cây chờ ù bấm '' Ù" thì hiện lên dòng chữ ... (bàn chơi ù xuông, trong bàn chơi vẫn chat đc bình thường.) ChanPro2013.7.19.22.31.16.

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 5/8/13
  13. Lê Huy Vũ

Lê Huy Vũ Chánh tổng

Lỗi: Khi đang xướng ù mà bí đá thì out luôn(mà ông này còn ù chì bt chi nữa chứ, thế có ức không?:x ) ChanPro2013.7.20.0.6.11.

14. visage

visage Học chơi

toi co y kien nay nhe san dinh nen de chu danh, u, duoi co mau khac cho de nhin

15. visage

visage Học chơi

toi co y kien nay nhe san dinh nen de chu danh, u, duoi co mau khac cho de nhin khong nen mau nau kho nhin lam. ko biet co duoc 50tr voi y kien nay khong

16. bacbaphingua21

bacbaphingua21 Học chơi

tôi qua tôi có lập id : bacbaphingua31
    và có choi dc hon 5 trieu bao vậy mà sang nay bi admin block
    cho toi hoi ly do sao block id vạy
    cay dc len 5 trieu bao co phai de dau mà block de dang vay admin

17. XLST19

XLST19 Học chơi

Mình thấy lạ một điều là mình vào phiên bản 2.0 này cách đây đã hon 10 ngày rồi , hôm nay vào lại , mặc dù mình không còn nhiều bảo như hôm mới vào , vậy mà hôm nay vào số bảo vẫn y nguyên hôm mình mới vào , và vẫn chơi được cược to mình không hiểu , Mod xem xét nhe . ChanPro2013.7.20.20.14.37.

18. mod10

mod10 Administrator Ban quản trị

Lỗi này đã được fix rồi nhé, ảnh bạn chụp từ ngày 13/7.
    Vấn đề này gặp phải khi mạng của bạn bị mất kết nối hoặc rất chậm. Hệ thống sẽ đẩy ra khỏi bàn.
    Nếu bạn vẫn còn tham gia bàn chơi thì có thể vào bàn luôn nếu bấm [Chơi ngay] hoặc nhập mật khẩu bất kì(Hệ thống sẽ không kiểm tra mất khẩu có chính xác hay không khi người chơi đang chơi trong bàn) để vào lại bàn.
    Đây là tính năng mới trên phiên bản 2.0, khi người chơi đang trong bàn, dù có hết Bảo, hoặc Bảo nhỏ hơn 5 lần cược vẫn quay lại được ván chơi đang chơi dở.
    Chỉ là Sân Đình chưa thưởng thôi :).
    Lỗi này đã sửa trong phiên bản sáng nay rồi bạn nhé.
    Lỗi này đã được sửa trong phiên bản sáng nay.
    Bảo của bạn ở phiên bản 2.0 độc lập với 1.0, tức là bạn thắng, thua trên phiên bản 2.0 thì cũng không ảnh hưởng đến số Bảo của bạn ở phiên bản 1.0 và ngược lại.
    Bảo trên phiên bản 2.0 được cung cấp theo số Bảo của phiên bản 1.0 tại thời điểm tham gia thử nghiệm 2.0.

19. Lê Huy Vũ

Lê Huy Vũ Chánh tổng

Mod ơi, lỗi đã sửa mà sao không cập nhật vào #1 để tôi được thưởng:"> , lỗi này tôi phát hiện đầu tiên mà

20. Lê Huy Vũ

Lê Huy Vũ Chánh tổng

Mod ơi thế lỗi này tôi báo thì sao nhỉ? Có được tính không?