Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Mod04

Mod04 Administrator

Chào bạn!
    Thành viên @trai nha que 1986 phát ngôn thiếu văn hoá trên bàn chơi, dựa theo quy định của Sân Đình chúng tôi xử lý khoá tài khoản 03 ngày cảnh cáo.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo sai phạm.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  2. Mod04

Mod04 Administrator

Chào bạn!
    Thành viên @tienty0713 phát ngôn thiếu văn hoá trên bàn chơi, dựa theo quy định của Sân Đình chúng tôi xử lý khoá tài khoản 03 ngày cảnh cáo.

3. Mod04

Mod04 Administrator

Chào bạn!
    Thành viên @0928013840 phát ngôn thiếu văn hoá trên bàn chơi, dựa theo quy định của Sân Đình chúng tôi xử lý khoá tài khoản 03 ngày cảnh cáo.

4. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào bạn, trương hợp này thành viên @trai nha que 1986 chỉ là phát ngôn bột phát, không lăng mạ hay xúc phạm vào ai. Đây chỉ là cảm xúc cuộc chơi nhất thời , phát ngôn dung tục , trường hợp này khóa nick cảnh cáo là hơi nặng,
    Nhắc nhở @trai nha que 1986 lần sau rút kinh nhiệm kiềm chế, không vi phạm nữa.
    Lưu ý Tất cả các trường hợp cố tình khiêu khích trọc tức bạn chơi, dẫn đến bức xúc không kiềm chế được cũng bị sử lý nếu có phản hồi các bạn lưu ý nhé.

Chỉnh sửa lần cuối: 18/9/16
  5. trai nha que 1986

trai nha que 1986 Chánh tổng

Cảm ơn anh .xin lỗi mọi người .Em xe rút kinh nghiệm a

6. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Cám ơn bạn đã báo cáo.
    Bạn thử vào tham gia chơi 1 bàn xem có thông báo gì hoặc là có bị treo nick không chơi được không nhé.

dknguyen thích điều này.
  7. dknguyen

dknguyen Lý trưởng

Chơi thì ko có vấn đề gì nhưng mấy ngày nay nó cứ hiện thế này khi F5 hoặc mới đăng nhập ChanPro2016.9.19.9.29.3.

8. Mod07

Mod07 Moderator

Mình đã gửi trường hợp này sang cho bộ phận kĩ thuật kiểm tra và hỗ trợ cho bạn rồi nhé. Kỹ thuật sẽ cố gắng hỗ trợ bạn trong thời gian sớm nhất có thể.

Tịnh_Đế thích điều này.
  9. Kỷ_Tỵ

Kỷ_Tỵ Dân đen

image. Mod xét.

10. Mod04

Mod04 Administrator

Chào bạn!
    Thành viên @AV HNBD cần có sự kiềm chế trong phát ngôn, tránh xúc phạm bạn chơi. Sân Đình nhắc nhở lần 1 và sẽ có biện pháp nếu tái phạm.

11. kỷ 89 tỵ

kỷ 89 tỵ Dân đen

Thành phần này phải khóa nick vĩnh viễn, bị treo giò bao nhiêu lần rồi mà ko thay đổi! 1474376860413.

12. Mod08

Chào bạn!
    Thành viên @cao thị tân phát ngôn thiếu văn hoá trên bàn chơi, theo quy định của Sân Đình chúng tôi xử lý khoá tài khoản 03 ngày cảnh cáo.

13. nguyentuanviet

nguyentuanviet Chắn hội LÈO TÔM

Đang chơi mà bất ngờ quá , nhờ mod xử lý giúp
    ChanPro2016.9.22.21.24.45.

14. Mod08

Chào bạn
    Thành viên @_mít ngon_ Phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi bị khóa nick cảnh cáo 03 ngày theo qui định.
    Chúc bạn vui.

nguyentuanviet thích điều này.
  15. shusi9999

shusi9999 Dân đen

coi mình như bố thiên hạ, thế này có phạm luật ko mod? ChanPro2016.9.23.7.12.51. ChanPro2016.9.23.7.15.48. ChanPro2016.9.23.7.21.6.

16. Mod07

Mod07 Moderator

Chào bạn
    Trường hợp bạn báo cáo chưa vi phạm qui định của Sân Đình, nếu không thích chơi cùng bạn có thể hỏi ý kiến mọi người trong bàn để đá người chơi này ra hoặc sang bàn khác chơi là được.
    Chúc bạn chơi vui vẻ.

17. chjmbe1991

chjmbe1991 Dân đen

tuanh7997777 noi tuc trong khi choi

Các tệp đính kèm:

18. Mod08

Chào bạn
    Thành viên @tuanh7997777 Phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi bị khóa nick cảnh cáo 03 ngày theo qui định.
    Chúc bạn vui.

ANH HYELan Ngọc NDHP thích điều này.
  19. Tịnh_Đế

Tịnh_Đế Thổ địa

Các tệp đính kèm:

ANH HYE thích điều này.
  20. Mod07

Mod07 Moderator

Chào bạn
    Thành viên trên phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi bị khóa nick theo qui định của Sân Đình.
    Chúc bạn chơi vui vẻ.

ANH HYE thích điều này.