Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. quyvinh

quyvinh Lý trưởng

Tôi hơi bất ngờ phát ngôn này đc nói ra từ bạn, nhìn mặt bạn cũng già rồi tôi lại nghĩ bạn đủ chín chắn, nhưng tôi nhầm: người ta có thể già, có thể ít tóc nhưng ko vì thế mà phát ngôn phải suy nghĩ trước sau.

Thứ1 : tôi đánh solo, khi ván đầu chưa kip khoá bàn, lý do tôi đá ko chỉ vì tôi solo mà còn vì cứ mọi ng vào chat là toii bị lag văng ra, tôi mất oan rất nhiều bảo về việc văng ra này ( mod ktra lại giúp, tôi toàn đánh to, hôm kia tôi đanh với nick "yêu và thương" bị văng ra bài tôi ù cbt 4 vạn rồi, cuối cùng bị ù oan cbt chi, còn hqua tôi bị lag văng ra thua oan vài lần như thế)

Thứ 2: tất cả mọi tính năng của game đều đc nhóm phát triển phần mềm nghiên cứu rất kĩ ko có chuyện thừa chức năng nào, có chức năng đá người vào bàn, người chơi sử dụng chức năng đó bạn lại nói tôi xem lại vì tôi đá ngta mới chửi tôi, lý luận của bạn thật nực cười và quá ấu trĩ, đừng nghĩ bạn có 1 số ng ủng hộ khi bạn nói mà nói liều như vậy nhé.

P/s: Bạn đang tỏ ra mình là người thiếu văn hoá đấy, người có văn hoá ngta hiểu rằng ko nên nói ng khác thiếu văn hoá đâu bạn.

Thân ái!

2. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Khoe làm sếp , khoe có ô tô, khoe chơi môn thể thao con nhà giầu mà dùng mạng Wife câu chộm để bị lag rồi đá bạn chơi ầm ầm nghe nó không được lo gic lắm thì phải . :)):)):))

khoe làm sếp mà có 120m ngồi câu bàn cược 5,5 m tận 30p mới có gà vào để luộc , cách chơi kiểu vậy xưa rồi diễm ơi . =))=))=))

Tại sao có tận 20 người cứ thấy bạn là người ta chửi , tự nhiên người ta chửi bạn à , xem lại bản thân mình đã nhé :-bd:-bd

Nói dài dòng đôi co với nhau không giải quyết được việc gì , thế này nhé tôi với bạn đều là đàn ông nên giải quyết theo cách đàn ông với nhau , chúng ta khúc mắc ở trên bàn chắn sẽ dùng bàn chắn làm nơi giải quyết .

Mỗi người có ít nhất 3 tỉ bảo trong tài khoản , lên vương đấu sô lô 40 ván , cược 15m . luật chơi 4 điểm hay 2 điểm cho bạn chọn, chơi có gà hay không có gà cho bạn chọn . thời gian đấu, ngày đấu cho bạn chọn (người thua sau 40 ván đấu sẽ trả phí cho trọng tài là 100 triệu bảo)

Tôi và bạn đều là đàn ông mà :-bd:-bd:-bd

detayem, HỒNG NHAN TRI KỶ, Tào Tháo3 others thích điều này.
  3. quyvinh

quyvinh Lý trưởng

E sợ a quá!

Thứ 1: Tôi với ông khúc mắc cái gì ở bàn chắn cơ !? Tôi chưa bao giờ nc cũng như đánh với ông, ông là người nhảy vào comment tỏ ra mình có văn hoá nọ kia. Đừng làm trò với tôi, ok

Thứ 2: ông đang đuối lý, giờ xoay sang gạ tôi thi đấu này nọ trong game á, tỏ ra là đàn ông nhưng lại xử lý vấn đề bằng cách mặc váy đấy

Tôi nói nhanh gọn, đừng để tôi thấy thêm comment nào,ok!?
    Hãy gặp tôi trước khi tôi phải nhờ cái ngố xinh lấy số đt tìm gặp ông, ok. Thích giải quyết gì tôi chiều. Tôi sẽ ib số đt, ko public ở đây đc

Ngố Xinh Xinh thích điều này.
  4. Thảo Hương Cute

Thảo Hương Cute Chánh tổng

Trường Sa - Hoàng Sa là của Việt Nam! 113.JPG

detayem, hoangcalocTào Tháo thích điều này.
  5. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

** Thứ 1 : Ngố hok liên quan đến chuyện này. Chuyện 2 người tự giải quyết với nhau
    ** Thứ 2: 2 người cùng đã lớn tuổi mang chuyện chẳng có gì đem ra đây để , bới móc , xỉa xói. xưng anh xưng tôi, bản lĩnh để làm gì trên mạng online vậy.
    ** Thứ 3: đây là toppic để báo hành vì phát ngôn thiếu văn hóa.
    ** Thứ 4: Trước khi muốn không ai nói được mình thì 2 người nên xem lại bản thân nhé. Tiên trách kỷ , hậu trách nhân, trước tên nên trách bản thân và đặt vào địa vị của mỗi ng đi. Cá nhân Ngố thiết nghĩ nếu như hút thuốc mà không có hộp quẹt thì cũng chỉ là ngậm cho có thôi .
    __ Chào 2 ng và Ngố hy vọng 2 ng sẽ có cách để mọi người cùng nhìn vào và nể phục chứ k phải trò cười . Thân !!!:-S

6. balance11

balance11 Dân đen

Mod xem xét

Các tệp đính kèm:

7. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

:-SS Tess Game hộ các Mod mà chúng nó chửi,rồi đá tùm lum=((
    TienLen2016.7.18.22.45.48.

HàNộiMùaThuVàngmod08 thích điều này.
  8. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào bạn
    Thành viên @tminh9197 phát ngôn thiếu văn hoá trên bàn chơi bị khoá nick 03 ngày cảnh cáo theo qui định.
    Bạn vui chơi vui vẻ nhé. Thanks

HàNộiMùaThuVàngdinh thi sam thích điều này.
  9. Mod08

Chào bạn
    Thành viên @chimung_1009 phát ngôn thiếu văn hoá trên bàn chơi bị khoá nick 03 ngày cảnh cáo theo qui định.
    Chúc bạn vui

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  10. Mod08

Chào bạn
    Thành viên @ÔI MẸ EM phát ngôn thiếu văn hoá trên bàn chơi bị khoá nick 03 ngày cảnh cáo theo qui định.
    Chúc bạn vui

11. Mod08

Chào bạn
    Thành viên @phạm Anh 1 phát ngôn thiếu văn hoá trên bàn chơi bị khoá nick 03 ngày cảnh cáo theo qui định.
    Cảm ơn bạn báo cáo, Chúc bạn vui.

_Tàn Chi Lệnh_HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  12. nguyenkieubinh888

nguyenkieubinh888 Dân đen

1468930606268.

Các tệp đính kèm:

13. nguyenkieubinh888

mod xem giải quyeet dùm nhe. xin cam on.

14. Mod08

Chào bạn @nguyenkieubinh888
    Thành viên @haicasau bị khóa nick 03 ngày, thành viên @lappc bị khóa nick 07 ngày vì phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi.
    Cảm ơn bạn báo cáo. Chúc bạn luôn vui với game Sandinh.

15. nguyenkieubinh888

xin chân thành cảm ơn mod08. Chúc BQT mạnh khỏe, hp và thành đạt.

16. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

mod xem giúp em cái bạn này với :-S:-S:-S:-S chửi.

17. Mod08

Chào bạn
    Thành viên @titrungxiennamtb phát ngôn thiếu văn hoá trên bàn chơi bị khoá nick 03 ngày cảnh cáo theo qui định.
    Chúc bạn vui.

18. Gia_Cat_Du2012

Gia_Cat_Du2012 Lý trưởng

vừa sáng ra vào bàn chắn bị phát như này.... chuối cả nải. Mod xem hộ thái độ chơi của nick này cái????

Các tệp đính kèm:

19. Mod08

Chàobạn
    Thành viên @hoang van82 phát ngôn thiếu văn hoá trên bàn chơi bị khoá nick 03 ngày cảnh cáo theo qui định.
    Chúc bạn vui.

20. Tiêu dao khoái hoạt

Tiêu dao khoái hoạt Chánh tổng