Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Tài khoản @kien36a tái phạm hành vi phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người khác trên bàn chơi đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 07 ngày bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

kinh2chileo thích điều này.
  2. zangtehee1

zangtehee1 Hội chắn Nam Định

Cao thủ mồm

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Tài khoản @kunehai18 phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người khác đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

4. Chùa Cuối

Chùa Cuối Dân đen

Nhờ mod xem có phải phát ngôn thiếu văn hoá không ạ

Các tệp đính kèm:

5. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào bạn!
    Tài khoản @ThànhChung 75 phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người khác đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

6. Thang Kenh To

Thang Kenh To Chánh tổng

Nhờ mod xem và giải quyết vấn đề người chơi này phát ngôn mà tôi cho là xúc phạm đến "hội Nam Định" của chúng tôi. (Tôi ko làm gì sai luật khi có hơn 100m và cài bàn 5m) mà người này nói câu xúc phạm thế. Cảm ơn mod!

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  7. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Tài khoản @Lê Tuấn Kiệt phát ngôn mang tính chất khiêu khích, xúc phạm tập thể đã bị Sân Đình khoá tài khoản cảnh cáo 03 ngày bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

Thang Kenh To thích điều này.
  8. Kienly999

Kienly999 Ban TCSK Hội chắn Kinh Bắc

Mod xem xử lý thành phần này, chửi bới vô tội vạ làm ảnh hưởng nét đẹp chắn sân đình!

Các tệp đính kèm:

9. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn!
    Tài khoản @ngô duy minh phát ngôn xúc phạm bạn chơi đã bị Sân Đình khoá tài khoản cảnh cáo 03 ngày bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

10. huyen1383

huyen1383 Lý trưởng

Gửi sân đình và các mod.các mod xem sao chứ tổ tôm cổ truyền là một sân chơi hay,và là nơi để thư giãn sau những công việc mệt nhọc,và là nơi để anh em gặp nhau giao lưu và phân tích những cái đúng sai để cho nó hoàn thiện hơn để mọi người có một sân chơi lành mạnh và giải trí.thế nhưng trên sân đình vẫn còn nhiều những thành phần như này.lên tôi muốn các mod xử lý làm sao để sân chơi của chúng ta không còn những người như vậy nữa,trong sân chơi còn có người già nữa lên mong các mod xem xét nhe.

Các tệp đính kèm:

11. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào anh !
    Tài khoản @Phong lưu6789 phát ngôn xúc phạm bạn chơi đã bị Sân Đình khoá tài khoản cảnh cáo 03 ngày anh nhé. Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ!

12. xe tăng bắt cá

xe tăng bắt cá Lý trưởng

Đề nghị các Mod nghiêm khắc xử lý nick Gio_ vo_ tình dưới đây. Trong kỳ thi hội mà aen nói thiếu văn hoá với các bạn cũng chơi. Không thể chấp nhận được! 1636208155945. 1636208150549. 1636208940969. 1636208142264.

13. mod02

Chào bạn!
    Tài khoản @Gi0_v0_tynk phát ngôn xúc phạm bạn chơi trong kỳ Khoa cử đã bị Sân Đình khoá tài khoản cảnh cáo 07 ngày theo quy định.
    Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ

xe tăng bắt cá thích điều này.
  14. Phạm Duy Chinh

Phạm Duy Chinh Lý trưởng

Nick: Laotu80. Gửi mod Đề nghị mod sử lý

Các tệp đính kèm:

15. mod02

Chào bạn!
    Tài khoản @Laotu80 phát ngôn xúc phạm bạn chơi trong kỳ Khoa cử đã bị Sân Đình khoá tài khoản cảnh cáo 07 ngày theo quy định.
    Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ

Mod01 thích điều này.
  16. UHAAMD2022-02

UHAAMD2022-02 Lý trưởng

Gửi các Mod để có hình thức cảnh cáo !

Các tệp đính kèm:

17. Mod29

Mod29 Administrator Ban quản trị

Chào anh!
    Tài khoản @mabu868 phát ngôn xúc phạm người chơi đã bị Sân Đình khoá tài khoản cảnh cáo 03 ngày anh nhé.
    Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ!

songkieu thích điều này.
  18. CauDenClub

CauDenClub Dân đen

Mod xem lại giúp ván bài này giúp mình nhé. Mình không hiểu luôn 1633449972981.

Mod01 thích điều này.
  19. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Đã có lỗi hiển thị trong thông báo ù của bạn khi hệ thống hiển thị là ù quân 8 văn. Tuy nhiên bài của bạn vẫn là ù cây 4 Sách và trong ván chơi này bạn bị nhà @maymoinhat ù đè vì theo luật chơi của Sân Đình thứ tự ưu tiên khi ù là Nhất trì , nhì chíu thứ ba mới theo vòng bạn nhé.
    Bạn có thể xem lại ván chơi đó của mình tại đây:
    https://sandinh.com/replay3?l=l1r0ihii_817_l6
    Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

20. Lệ Thủy 1986

Lệ Thủy 1986 Chánh tổng

Rất ít khi đăng phạt vạ. Nhưng nực cười với trường hợp chắn thủ vừa chia bài xong thì mất mạng xong vào lại chửi người khác như đúng rồi. Các mod xem xét nhắc nhở hay cho ra đảo vài ngày cho nền tính

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.