Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Tài khoản @GấuVinh Tái phạm nhiều lần hành vi phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người khác đã bị Sân Đình khóa tài khoản vĩnh viễn bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

DHA_6868 thích điều này.
  2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Tài khoản @Linh Hữu Linh Phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người khác đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

Minh.Hiếu thích điều này.
  3. mosblin

mosblin Lý trưởng

Nhờ các Mod xử lý trường hợp chửi bậy này.

Các tệp đính kèm:

4. mod02

mod02 Administrator Ban quản trị

Chào bạn!
    Tài khoản @dxuan2 phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người khác đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

mosblin thích điều này.
  5. TứDiệpThảo

TứDiệpThảo Hội phó - HC Quảng Ninh

Game hình như lỗi ..đang thi kỳ 2 chắn 4 bị lag không vào lại được . phải vào lại qua phần mền game... mới đỗ thi kỳ 2 lại thấy báo đỗ phó bảng .. ChanPro2021.10.24.23.4.29.WEB.

6. Tuyết sơn 88

Tuyết sơn 88 Lý trưởng

Amod xem giúp tôi đang thi hội kì 3 ván 18 rồi mà sao lại bị văng ra vào lại thì bốc qua cây ăn được

Các tệp đính kèm:

7. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào bạn!
    Trong trường hợp máy treo thì bạn nên kiểm tra lại thiết bị của mình bao gồm phần cứng (tức là máy điện thoại) xem và tắt bớt các tiến trình đang chạy ngầm. Nâng cấp lên phiên bản tốt hơn. hoặc kiểm tra lại mạng nhé.
    Cảm ơn bạn!

8. Mod16

Vâng chào anh!
    Khi mình đang chơi mà bị văng ra do lỗi kết hoặc hoặc gì đó thì khi vào lại...quá thời gian, như vậy thì mình đã bị tính mất lượt rồi! Vì vậy trong lượt đánh đó bạn sẽ không thể ăn cây đó được mà sẽ phải chờ vòng kế tiếp.
    Thông tin đến anh!

9. hoannhi

hoannhi Lý trưởng

Báo lỗi ko ấn ù đc khi bốc nọc lên cây đang đợi ù mà vẫn có thể ấn đc nút bốc hoặc dưới bình thường. Khi xem lại lịch sử ván chơi thì ko chụp lại đc ảnh màn hình khi xem lại trên chắn 5G bản mới.

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  10. KTS Sla

KTS Sla Dân đen

Lỗi Chắn 5G bản mới cập nhập - Lỗi Khi sướng
    Khi ù thì gọi cước trì bạch thủ xong rồi ẩn xuống để xem còn thiếu cước không. Trên màn hình vẫn ghi trì bt nhưng nếu vẫn để bảng ẩn thì khi sướng thành suông và thiếu cước. Em vừa bị mất 2 ván trì btc lèo và 1 vàn trì bt (gà 100) cả gà cả qué
    mình ra bàn gà nhỏ quay lại cho Mod xem đó ạ
    ccc.

Chỉnh sửa lần cuối: 26/10/21
    Mr Friday, Mod01HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  11. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Kiểm tra nội dung anh phản ánh Sân Đình xác nhận đúng là có lỗi của hệ thống anh nhé. Sân Đình đã bồi hoàn lại số Bảo thiệt hại của anh trong cả 2 ván chơi và chuyển lỗi sang bộ phận kỹ thuật để tiến hành kiểm tra và sửa lỗi.
    Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ!

12. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Kiểm tra nội dung bạn phản ánh Sân Đình ghi nhận đúng là có lỗi từ hệ thống và đã bồi hoàn lại cho bạn số Bảo bạn bị thiệt hại. Sự cố bạn gặp phải cũng đã được chuyển sang bộ phận kỹ thuật để tiến hành kiểm tra và sửa lỗi.
    Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

13. NumahaTMK

NumahaTMK Lý trưởng

14. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh!
    Tài khoản @anhminhtuankiet2020 phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người chơi trong bàn đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày anh nhé. Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ!

NumahaTMK thích điều này.
  15. tamdabietchoichan

tamdabietchoichan Dân đen

5A431044-10AC-4717-96B0-BAE329C974AE. 5A431044-10AC-4717-96B0-BAE329C974AE. 5A431044-10AC-4717-96B0-BAE329C974AE. Lỗi khi chơi trên chắn 5G, lên cây ù nhưng không ấn ù được 5A431044-10AC-4717-96B0-BAE329C974AE.

Mod16 thích điều này.
  16. Mod16

Chỉnh sửa lần cuối: 26/10/21
  17. kaka08sd

kaka08sd Dân đen

Mod xem giúp thành phần này thiếu văn hoá quá

Các tệp đính kèm:

18. Mod16

Chào anh!
    Tài khoản @toyota3210 phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người chơi trong bàn đã bị Sân Đình khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày anh nhé. Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ!

19. Mr Friday

Mr Friday Tiêu Dao Hội

Cả Lỗi Hệ thống hô "Nhái" Vẫn đang bị lỗi.
    1. Trước thì có lỗi: Ví dụ đang đợi 5 sách ù bạch thủ. Nhà trên a đánh 5 sách mà ngay con sau nọc là 5 sách thì hệ thống hô nhái nên mình biết con sau vẫn là 5 sách và như thế mình k ăn nhà trên để lại trì bạch thủ.
    2. Giờ hình như sửa được lỗi này thì lại có lỗi khác. Ví dụ: Nọc bốc hoặc người đánh là Nhị vạn. Nếu nhà dưới bốc tiếp luôn là nhị vạn thì Hệ thống hô nhái k thành vấn đề gì. Nhưng nhà dưới lại ăn nhị vạn, sau đó đánh tiếp, và có thể nhà đối cũng ăn luôn. mãi sau mới bốc nọc thì lúc đó nọc mới hô nhái.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  20. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Trường hợp lỗi trên Sân Đình đã tiếp nhận và đang trong tiến trình xử lý dứt điểm lỗi này rồi ạ.
    Cảm ơn anh đã cung cấp thông tin!

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.