Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

Sao mình đã bấm chọn cước mà lại không xướng được Mod nhỉ? 1623427402976. 1623427409904. 1623427409904. 1623427402976.

Mod16 thích điều này.
  2. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào anh!
    Trường hợp này a không chụp ảnh trực tiếp trong bàn chơi mà thông qua xem lại ván chơi nên BQT không thể trả lời cho anh việc có hiện bảng xướng hay không ạ?
    Ngoài ra, theo kiểm tra sơ bộ thì thấy a thoát trước khi xướng. Nguyên nhân có thể là do máy đang treo nhiều ứng dụng, mạng kém .... thì a chú ý hơn nhé!
    Cảm ơn anh!

doantheanh72 thích điều này.
  3. Ken_ars1

Ken_ars1 Chánh tổng

gửi mod, thanh niên ko ù được chửi bậy !

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Tài khoản @satthuchantb phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm bạn chơi đã bị khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày bạn nhé. Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

5. hugom999999

hugom999999 Dân đen

nhờ mod sđ

Các tệp đính kèm:

6. Mod16

Chào bạn
    Tài khoản @trung đam 123 phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm bạn chơi đã bị khóa tài khoản cảnh cáo 03 ngày bạn nhé.
    Tuy nhiên, theo phản ánh bằng hình ảnh thì bạn cũng có những phát ngôn khiêu khích. Mình rất mong bạn không sử dụng những từ ngữ như vậy nữa.
    Thông tin đến bạn, chúc bạn giải trí vui vẻ!

7. Ha noi xua

Ha noi xua Dân đen

Anh em Mod xem hộ trường hợp này nhé

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  8. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Tài khoản @bat vuong gia 6789 tái phạm hành vi phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm người khác đã bị Sân Đình khóa tài khoản vĩnh viễn theo qui định. Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ!

Sondat thích điều này.
  9. doantheanh72

doantheanh72 Thổ địa

Hôm nay 13.6 mà máy cứ báo thi Hội. Mình ko vào chơi được là sao Mod nhỉ? 1623598072577.

10. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sự cố về Khoa cử Sân Đình ngày 13/06/2021 đã được Sân Đình thông báo rồi anh nhé. Khoa cử sẽ được mở lại vào ngày 14/06/2021.
    Anh có thể theo dõi thông tin tại: https://sandinh.com/threads/thong-bao-su-co-ve-khoa-cu-san-dinh-ngay-13-06-2021.21911/#post-521953
    Thông tin tới anh!

11. hao7640

hao7640 Dân đen

Yêu cầu Mod xử lý nghiêm khắc trường hợp phát ngôn vô văn hóa trên bàn chơi

Các tệp đính kèm:

12. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo về nick @happycook đã có những phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm bạn chơi cùng bàn. Nick này từng vi phạm trước đó, lỗi này sẽ bị khóa 7 ngày theo quy định của Sân Đình.
    Chúc anh vui vẻ!

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  13. thuathithoi21

thuathithoi21 Thổ địa

14. quylq

quylq Lý trưởng

Mod kt lại ván này giùm,e ko bấm phá tjieen mà như này đây. 1623841633808.

15. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em chào anh. Sân Đình đã tiếp nhận bài báo cáo phát ngôn thiếu văn hóa của anh gửi. Dựa vào hình ảnh anh cung cấp, Sân Đình quyết định khóa tài khoản @Luộc tất 3 vịt 03 ngày vì lỗi phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi. Cảm ơn anh đã gửi bài báo cáo. Chúc anh chơi game vui vẻ ạ.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  16. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em chào anh!

Việc người chơi không chọn cước (ví dụ cước Phá Thiên như bài anh gửi) mà bảng xướng lại có cước Phá Thiên thì có nhiều nguyên nhân như: loạn cảm ứng do vừa chơi vừa sạc, do lỗi thiết bị (trường hợp này nhiều người chơi báo cáo thì hầu hết đều đang sử dụng hệ điều hành android).

Lưu ý với anh khi xướng ù, sau khi chọn cước xong, anh nhìn phía trên của bảng xướng xem cước của mình chọn đã đúng chưa, sau đó hãy ấn Xướng. Nhiều người chơi vì vui quá khi ù to, khi ù được cước đẹp...đã thao tác nhanh khi chọn cước, sau đó đưa tay xuống chữ Xướng và hô luôn. Khi mà gặp lỗi loạn cảm ứng thì trong quá trình chọn cước đã bị chọn thêm 1 cước khác, dẫn đến việc hô ù bị sai cước.

Anh vui lòng chú ý kỹ hơn trước khi xướng ù trong các lần chơi sau anh nhé. Thông tin đến anh.

17. Njnh Tran

Njnh Tran Hội chắn Nam Định

Nhờ mod xem hộ thành phần này
    Chuyên vào bàn vồ gà còn phát ngôn thiếu văn hoá
    Xalangdi2 1623914987682.

Các tệp đính kèm:

18. Mod16

Chào anh!
    Trường hợp này, với hình ảnh anh gửi, chưa đủ rõ ràng toàn bộ nội dung chat và cũng chưa rõ nội tình toàn bộ câu chuyện là người chơi @xalangdi2 có hành động xúc phạm hay trêu đùa vui vẻ!
    Vì vậy BQT sẽ gửi thư nhắc nhở đối với người chơi này anh nhé!
    Nếu có tái phạm sẽ xử lý theo quy định về phát ngôn thiếu văn hóa!
    Cảm ơn anh!

19. Tiêu dao khoái hoạt

Tiêu dao khoái hoạt Chánh tổng

admin không làm gì cũng bị chửi này

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Tài khoản @fc29_thầnsầu phát ngôn thiếu văn hóa, xúc phạm BQT Sân Đình đã bị khóa tài khoản vĩnh viễn rồi anh nhé. Cảm ơn anh đã báo cáo góp phần xây dựng sân chơi văn hóa chung. Chúc anh giải trí vui vẻ!

Tiêu dao khoái hoạt thích điều này.