Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Nhờ các Mod xử lý cho
    ChanPro2021.5.3.20.43.33.WEB.

2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh
    Tài khoản @Tôm cong Lèo cụt 2 phát ngôn thiếu văn hóa trong Khoa cử , xúc phạm đến gia đình người khác đã bị Sân Đình khóa tài khoản 07 ngày cảnh cáo anh nhé. Thông tin đến anh, chúc anh giải trí vui vẻ!

3. Mình là người mới biết chơi chắn, luật cơ bản do Sân Đình hướng dẫn nắm khá rõ. Mình chưa bao giờ chơi thực tế ngoài đời, nên không biết cái kiểu ù láo là như thế nào. Vậy các cao nhân nào rảnh rỗi, chỉ dẫn cho người mới chơi như mình biết qua về luật ù láo với ạ! Xin chân thành cám ơn.

P/s: Ko biết có phải lỗi của trò chơi không, nhưng mình có ván gặp trường hợp thế này, ức chỉ muốn đập điện thoại thôi ạ! Đó là trên bàn có 1 nhà ăn chắn chi. Mình chờ cây chi. Đến khi nọc lên cây chi, mà lại có người khác ù đè, xướng "bạch thủ chi" là thế nào. Vừa không đc ù, lại bị đè, có muốn khóc không các vị!? Vì mới chơi nên ngu ngơ như bị cờ bạc bịp ngoài đời vậy.

Mod01 thích điều này.
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Ù láo là báo ù, bấm ù khi bài chưa đủ điều kiện ù (Bài thiếu chắn, thừa chắn, bài chưa tròn) bạn nhé.
    Còn về trường hợp bạn bị ù đè chi - có tới 5 cây Chi chi như bạn nói là chuyện không thể xảy ra. Trước đây đã có nhiều người thắc mắc giống như bạn nhưng khi kiểm tra thì kết quả là người ta ù cây bài khác, đã được bốc hoặc chíu ù trước đó bạn nhé.
    Nếu bạn cũng cấp được hình ảnh, log ván chơi thể hiện việc bài có 5 cây chi và bạn bị ù đè Chi chi khi có 1 nhà đã ăn chắn chi như bạn nói Sân Đình sẽ thưởng cho bạn 1 tỷ Bảo bạn nhé. Thông tin đến bạn !

ChắncạHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  5. Vừa chơi đk xong. Đã bị lỗi nv mod à.mod xem giúp nhé

Các tệp đính kèm:

Mod01 thích điều này.
  6. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Sân Đình đã nhận được phản ánh của bạn. Bộ phận kỹ thuật sẽ khẩn trương khắc phục lỗi và sẽ có thông báo khi sự cố được khắc phục xong. Cảm ơn bạn đã báo cáo, chúc bạn luôn vui vẻ.
    Trân trọng!

7. Trên bàn ko có 5 cây chi Mod nhé! Mà chỉ là bài người ta ko có chi, mà vẫn xướng ù chi được tiền thôi Mod à! Hiện tượng này xuất hiện 2 lần trong một bàn chơi, và cũng chỉ có một người ù kiểu đó. Nên mình cực kỳ hoang mang.
    Mình không hy vọng được gặp lại những ván như vậy, nhưng nếu có gặp chắc chắn sẽ chụp lại.

Mod22Mod13 thích điều này.
  8. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Vâng anh. Nếu có gặp lại ván bài như vậy phiền anh chụp ảnh lại giúp và gửi lên diễn đàn cho Sân Đình anh nhé. Cảm ơn anh.

9. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Bộ phận kỹ thuật đã khắc phục xong lỗi liên quan đến phiên bản chắn trên ios. Bạn vui lòng xóa game, thực hiện việc tải lại là có thể giải trí vui vẻ.

Thông báo khắc phục xong ios.
    Trân trọng!

10. received_541458173926331. Gửi MOD nhờ xử lí giúp

Vừa phát ngôn thiếu văn hóa vừa chơi xấu

Đang chơi Xuông , ù được 2 ván nó thay đổi cài đặt , mình bận việc khác nên không chú ý để bị đền , nói cho nó rút kinh nghiệm thì nó văng các

11. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào chị.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp chị báo cáo nick @harimi123 đã có hành động chơi xấu, phát ngôn thiếu văn hoá. Nick này đã bị khoá 3 ngày theo quy định.
    Chúc chị vui vẻ!

QUÂN HÀ 77 thích điều này.

12. Thanks zai

13. cachep_hoarong86

cachep_hoarong86 Chánh tổng

Nhờ mod khóa bớt mõm bọn vô học này lại Image.

QUÂN HÀ 77 thích điều này.
  14. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

Chào anh.
    Sân Đình đã tiếp nhận trường hợp anh báo cáo về nick @vuânpthe đã có những phát ngôn thiếu văn hoá với người chơi trong bàn. Nick này đã từng 2 lần bị xử lí nhưng vẫn tiếp tục tái phạm, Sân Đình đã khoá vĩnh viễn nick này theo quy định.
    Chúc anh vui vẻ!

QUÂN HÀ 77cachep_hoarong86 thích điều này.
  15. Lại là lỗi phát ngôn , phiền mod xử lý cho Sân Đình trong sạch , thanks received_1307813679613631.

Mod01 thích điều này.
  16. Mod01

Mod01 Administrator

Chào chị
    Tài khoản @giahuy099 phát ngôn thiếu văn hóa đã bị Sân Đình nhắc nhở, cảnh cáo rồi chị nhé. Thông tin đến chị. Chúc chị giải trí vui vẻ!

cachep_hoarong86, QUÂN HÀ 77giahuy099 thích điều này.
  17. Trương_văn_Phi

Trương_văn_Phi Dân đen

Chào các mod, chiều nay mình không chơi chắn được! Vào game, chỉ vài giây hoặc chọn bàn xong là đứng im, không thao tác gì được nữa. Tôi thử tải lại nhưng vẫn như vậy!

18. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Dạ vâng, cảm ơn anh đã phản hồi ạ!
    Hiện tại Sân Đình xác nhận đã có lỗi trên bản iOS và chờ sửa.
    A vui lòng sử dụng bản chắn 4.0 để chơi nhé!

19. Game đang bị lỗi à mod.vào là bị đẩy ra à

Mod01 thích điều này.
  20. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn
    Rất tiếc khi ios lại xảy ra lỗi. Bộ phận kỹ thuật đang kiểm tra và xử lý bạn nhé. Rất mong bạn thông cảm cho sự cố không mong muốn này, bạn vẫn có thể trải nghiệm chắn 4.0 để giải trí. Khi sự cố khắc phục xong Sân Đình sẽ có thông cáo trên các kênh thông tin.
    Trân trọng!