Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. Huuvietpro

Huuvietpro Học chơi

sao ko da duoc ra khoi ban vay

2. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Bạn vui lòng cung cấp thời gian bạn đỗ Phó Bảng và Tiến Sỹ để mình kiểm tra nhé. Ngoài ra, bạn bạn có thể tìm tại đây https://chanphom.com/leader#/list/0

3. Mễ Trì Thượng

Mễ Trì Thượng Chánh tổng

Chui_bay_2. upload_2018-1-16_9-54-2. Kính nhờ các Mod xử lý trường hợp này. Còn rất nhiều câu vô văn hóa đã bị trôi lên trên trong cửa sổ chat mà tôi kg kịp chụp đã bị người chửi kick out ra khỏi bàn...
    Thực sự không thể bình tĩnh được...

Chỉnh sửa lần cuối: 16/1/18
  4. Mod07

Mod07 Moderator

Chào bạn, bạn có thể mô tả rõ hơn tình huống bạn gặp phải để bên mình có thể hỗ trợ nhé. Bạn không đá được người chơi khác hay bạn bị kẹt trong bàn chơi?

5. Mod01

Mod01 Administrator

Chào anh!
    Sân Đình đã khóa nick cảnh cáo 1 tuần với nick này rồi anh nhé. Cảm ơn bác đã báo cáo.

6. Mod13

Mod13 Moderator

Anh có thể nói rõ hơn lý do được không ạ. Ví dụ như thao tác không được mượt, hay giao diện chưa được ưng ý hay gì gì đó, anh nói cụ thể hơn bên em biết và sẽ cải thiện ạ

7. Mod07

Mod07 Moderator

Anh thử chơi tại thời điêm hiện tại xem, nếu vẫn còn bị lỗi thì anh báo lại cho em nhé.

8. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn anh, bên em sẽ nghiên cứu để thêm nhiều bản lồng tiếng hay hơn nhé.

9. Mod07

Mod07 Moderator

Anh có thể tả rõ hơn trường hợp anh chơi là chắn gì và chơi trên thiết bị nào dẫn đến tình huống không có tiếng được không ạ?

10. Gái Xinh Vương Phủ

Gái Xinh Vương Phủ Lý trưởng

Cá nhân tôi lại thích phiên bản mới ở Hình ảnh đẹp , hoàng tráng, bắt mắt , giao diện thế là ngon rồi. chỉnh sửa lỗi một chút , chỉnh sửa âm thanh 1 chút , bảng chát 1 chút, mượt , mịn 1 chút là chuẩn thôi.

Chơi Miễn Phí thì mình chơi thôi chứ chơi thật thì Game 3.0 chưa đạt chuẩn.

Mod21Mod07 thích điều này.
  11. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn có thể chụp ảnh và cho mình thêm thông tin bạn chơi trên thiết bị nào được không ạ. Theo như mod kiểm tra thì tính năng bạn bè khi bật lên vẫn tắt được bình thường.

12. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn bạn đã phản hồi, những trình duyệt sử dụng hệ điều hành android dưới 10. và ios dưới 5. sẽ không có tiếng bạn nhé. Điều này sẽ giúp cho người chơi chơi mượt hơn trong thời điểm hiện tại. Về tương lai chắn pro sẽ cố gắng tối ưu trên tất cả các phiên bản giúp người chơi trải nghiệm tốt nhất.

13. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn bạn đã phản hồi, bạn gửi giúp mình thông tin bạn đang chơi trên điện thoại nào và phiên bản bao nhiêu được không ạ?

14. Mod07

Mod07 Moderator

Hiện tại chắn 3.0 chưa mở tính năng khoa cử, nếu tham gia khoa cử bạn có thể trải nghiệm tại chắn 2.0 nhé. Cảm ơn bạn.

15. dungnt030

dungnt030 Dân đen

mod xử lý giùm với

Các tệp đính kèm:

Mod09 thích điều này.
  16. baxovoi

baxovoi Dân đen

vaoc bàn choi không vaoc được

17. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào bạn.
    Tài khoản @one_zero đã được đi nghỉ mát 02 ngày vì phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi bạn nhé.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.

18. Mod07

Mod07 Moderator

Bạn mô tả rõ giúp mình xem bạn không vào được từ bước nào nhé, ví dụ bạn đã đăng nhập được vào tài khoản chưa hay đăng nhập vào tài khoản rồi mà không vào được bàn chơi. Bạn vào chắn 3.0 hay chắn 2.0 và bạn chơi trên điện thoại hay chơi trên máy tính để bàn? Cảm ơn bạn.

19. thị hến

thị hến Dân đen

B80BAB07-23E3-4017-9031-352FE6495B2C. FB8C5044-89B5-471B-843E-8A68D3C54F60. Nhờ mod xử lí ngay trường hợp này, khóa nick vĩnh viễn thì tốt

Mod09 thích điều này.
  20. namanh

namanh Dân đen

ko cos tieng