Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. made in 34

made in 34 Thành viên HCHD

Kiểm tra giúp em với ngocxop1404 với ngockhanh0312

2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Trường hợp bạn báo cáo chính xác là hai nick bơm bài đánh cặp, mình đã khóa nick vĩnh viễn 2 nick bạn báo cáo và tặng lại cho bạn 200 triệu Bảo. Chúc bạn chơi vui vẻ :D

3. Mran275

Mran275 Chánh tổng

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  4. Mran275

Mran275 Chánh tổng

Tôi đã báo 2 nick này lâu rồi và mod có nói là xác định tôi báo cáo đầu tiên và có nói là k phải đanh căp. Nay lại có bài này, vậy mod có lời gì giải thích k

5. Mod22

Dạ tại thời điểm anh báo cáo thì em chưa thể xác nhận được là bơm bài vì muốn kiểm tra bơm bài thật sự cũng không hề đơn giản. Khi muốn buộc tội ai cũng phải dựa trên chứng cứ chứ không thể muốn là khóa ạ. Tuy nhiên anh là người báo cáo đầu nên em sẽ gửi tặng anh phần thưởng 200 triệu Bảo.
    Rất mong anh hiểu cho bên em trong những trường hợp này. Chúc anh chơi vui vẻ ạ.

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngDuyHV thích điều này.
  6. Mran275

Mran275 Chánh tổng

Vậy thì bạn k nên kết luận là k đanh cặp mà cho vao danh sach đen.

7. Mod07

Mod07 Moderator

Dạ bên em kết luận ở đây là chưa thấy hiện tượng bơm bài đánh cặp tại thời điểm anh báo cáo ạ. Và trường hợp này bên em có cho vào danh sách theo dõi, có lẽ câu trả lời khá rõ ở bên trên. Hiện tại phần thưởng em cũng đã trao lại cho anh vì báo cáo chính xác anh nhé.
    Nếu anh thấy không hài lòng ở điểm nào có thể góp ý ạ, em cảm ơn.

8. X_X kẹo X_X

X_X kẹo X_X Dân đen

1545069899070. mod oi kiem tra cho e njk soigia 1 vơi quangvui8989 úp bsi ạ lm e bay hêt

9. Mod22

Chào bạn! Mình đã kiểm tra thì chưa thấy có hiện tượng bơm bài giữa 2 nick này bạn nhé. Thông tin đến bạn!

10. X_X kẹo X_X

X_X kẹo X_X Dân đen

Vag

Mod07 thích điều này.
  11. cuongpoland

cuongpoland Dân đen

12. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em chào anh.
    Qua kiểm tra thì đây đúng là 2 tài khoản chơi bơm bài đánh cặp. Sân Đình đã khóa vĩnh viễn 2 nick này và xin gửi lại anh 25 Triệu Bảo phần thưởng vì báo cáo bơm bài chính xác. Cảm ơn anh đã góp phần làm trong sạch sân chơi game Sân Đình bằng báo cáo hành vi chơi xấu. Chúc anh chơi game vui vẻ anh nhé.

Last edited by a moderator: 19/12/18
    DuyHVTào Tháo thích điều này.
  13. thai_binh_thai_lo

thai_binh_thai_lo Dân đen

22h34 ngày 18/12 lairaichovui1 bơm bài cho 0972343372. Đề nghị mod kiểm tra giúp. Cảm ơn mod.

14. thai_binh_thai_lo

thai_binh_thai_lo Dân đen

15. Mod22

Chào anh! Sau khi kiểm tra thì em chưa thấy có hiện tượng bơm bài giữa 2 nick này đâu anh nhé. Anh yên tâm là nếu có hành vi chơi bơm bài thì bất kể là ai trên Sân Đình cũng sẽ bị xử lý nghiêm anh ạ. Chúc anh chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình. Trân trọng!

16. UHAAMD2021-22

UHAAMD2021-22 Thành Nam SĐ

17. Mod22

Chào bạn! Sau khi kiểm tra thì xác định "nytnyt8686" và "anlau12345" đúng là 2 nick chơi bơm bài đánh cặp. Sân Đình đã khóa vĩnh viễn 2 nick này và xin gửi lại bạn 70 Triệu Bảo đền bù thiệt hại do bị 2 nick này chơi bơm bài. Chúc bạn chơi game vui vẻ trên cộng đồng game Sân Đình.

QUÂN HÀ 77 thích điều này.
  18. cuongpoland

cuongpoland Dân đen

Chào các Mod:
    Mình có thắc mắc mà không tìm được forum nào để đăng, nên cho bài vào đây.
    Hôm qua tức 19/12 mình có phát hiện bơm bài có đăng lên đây và được mod 21 trả lời( có ảnh).
    Nhưng sao hôm nay 20/12 Nick: hunterTT50 vẫn chưa bị khóa như lời mod21 nói.

Các tệp đính kèm:

Sân Đình là số 1 thích điều này.
  19. Mod22

Em chào anh! Trước tiên xin lỗi anh về sự cố trong việc khóa nick bơm bài. Hôm qua khi tiếp nhận báo cáo của anh thì sau quá trình thu hồi Bảo đền bù cho anh xong thì em tiến hành khóa 2 nick mà anh báo cáo nhưng sơ suất vì khóa xong quên chưa kịp ấn lưu thông tin nên mới xảy ra sự cố là 2 nick này chưa bị khóa. Em đã tiến hành khóa vĩnh viễn 2 nick là "huntertt50" và "mrsangvktt" vào lúc 20h50 ngày 20/12/2018. Rất mong anh thông cảm vì thiếu sót này của em. Cảm ơn anh!

QUÂN HÀ 77, DuyHVSân Đình là số 1 thích điều này.
  20. Mod7 kt hộ với,nghèo chơi bé mà giật mình khi xem lại
    https://chanphom.com/replay?l=l1pk3ls8_fg3
    https://chanphom.com/replay?l=l1pk3m1i_fg3

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.