Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. Ngư_Ông_Câu_Cá

Ngư_Ông_Câu_Cá Soái Ca Thủy Tinh 2017

đánh chết kẻ chộm là mình đi tù
    Thôi cứ nằm im bạn ạ
    đây là luật của việt nam mà .
    Chia buồn bạn bị khoá 2 ngày

2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Em chào anh! Em đã kiểm tra 2 nick này rồi và không thấy có hiện tượng bơm bài đâu anh. Họ chỉ chơi cùng nhau 15 ván, thậm chí anh xem lại log ván chơi khác còn đì nhau khá ác liệt.

Còn về ván bài của anh báo cáo thì nhà Nhan Nguyen Dang có phỏm 5-6-7 bích hoặc 3 cây 7 và họ chọn giữ phỏm 5-6-7 bích. Họ còn cạ 6-7 rô, lẻ 7 tép. Nếu đánh chắc thì đánh 7 rô vì 4 cây 8 nằm trong phỏm hết rồi. Nhà Hoanghung65 ăn 8 tép, 7 tép trên tay Nhan Nguyen Dang, 9 tép dưới chiếu => chắc chắn phỏm 3 cây 8. 7 bích trên tay, 2 con 9 dưới chiếu, J bích dưới chiếu thì nhà anh không thể 3 cây 9 được => 8-9-10 là Phỏm của anh. Em nghĩ họ để phỏm 5-6-7 bích, đánh 7 tép vì lẻ cây đấy, tham cạ 6-7 rô chứ không dám đánh 6 vì 6 còn cửa. Cửa 3 tép, 3 bích, 2 rô, át rô còn nguyên.. Nói chung là hợp bài thôi anh ạ. ^_^

Cảm ơn anh đã báo cáo! Chúc anh có những giờ phút chơi game vui vẻ trên Sân Đình.

Điệp GiàHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  3. Bà Phó

Bà Phó Dân đen

Tôi va ông ko quen ko biết ông đánh giá cách sống của người khác dễ nhỉ . Dù ông nhiều tuổi hay ít tuổi thì cũng mạn phép - ông không đủ tư cách đánh giá cách sống của tôi . Ok

4. songlo56

songlo56 Chắn hội MU

Hay rồi đây

5. _Hoa ban_

_Hoa ban_ Dân đen

Ông bạn nói tôi không đủ tư cách đánh giá ông bạn là nhầm to rồi. Vì tôi thấy ông bạn không có cái gì đáng để tôi đánh giá cả và cũng không xứng đáng để nhận đánh giá của tôi, quá tầm thường. Đây là trang web của SD nên tôi không muốn nói nhiều. Mà có nói ông bạn cũng có hiểu đâu. Thân chào.

Chỉnh sửa lần cuối: 17/7/18
    Mod09 thích điều này.
  6. chanhoigiaothuy

chanhoigiaothuy Dân đen

7. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như em kiểm tra thì hai người chơi này không có liên quan đến nhau và cũng tình cờ chơi với nhau 1 vài ván thôi anh nhé. Cũng trùng hợp là đúng 2 ván không chờ chi mà chờ con khác thì nhà sau chíu được :D
    Có thể hai nick chơi này bên em sẽ theo dõi thêm để có kết luận chính xác hơn.

8. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Bạn nghĩ sao mà comment câu này vậy?
    Comment dính lỗi ngụy biện: So sánh ẩu.
    potay.com...
    Thủy tinh 2017 :-?:-?:-?:-?

Mạnh ĐứcHàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  9. Chỉnh sửa lần cuối: 19/7/18
    Mod09 thích điều này.
  10. Mod09

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  11. TRỜI_ ƠI_ KHỔ

TRỜI_ ƠI_ KHỔ Dân đen

Các tệp đính kèm:

12. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào bạn! 2 nick này đã bị khoá vĩnh viễn vì hành vi bơm bài đánh cặp. Sân Đình tặng bạn 50 Triệu Bảo về báo cáo bơm bài đúng. Cảm ơn bạn đã báo cáo. Chúc bạn chơi game vui vẻ!

Điệp Già, namdinh0022HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  13. quoctrungpro3

quoctrungpro3 Thổ địa

@Mod22 xử lý ngọt phết!

14. 0915698996

0915698996 Dân đen

Mod09 thích điều này.
  15. Mod09

Chào bạn.
    2 tài khoản @fb_117219372509621 và @baokhang_19_05 đã được ra đi vĩnh viễn vì hành vi bơm bài đánh cặp.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.
    Xin tặng bạn 20M bảo vì báo cáo này.
    Chúc bạn chơi vui.

16. Đảo Cát HP

Đảo Cát HP Chắn hội Hải Phòng

Có gì đó sai sai, sao 6 vạn cửa mình lại ko ấn ù , mod xem hộ 2 bạn này giúp mình cái 1532272283890.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  17. Với Lock hình ảnh em cung cấp khả năng bạn này bỏ chíu ù bạch định tôm "xé cạ 6 sách 6 văn " nên khi lên 6 không dám bấm ù, "trường hợp này anh đã từng mắc phải trên Vương"
    Anh thắc mắc sao em lại gửi bài vào mục này, khi đăng vào mục này em đã làm ảnh hưởng đến danh dự của bạn chơi . Em vào thêm lock xem lại ván chơi xem sao.

Anh không đồng ý cách em thể hiện thế này với bạn chơi.

Chia sẻ kinh nghiệm từ 1 người chơi chắn thôi nhá là em nên xem lại kỹ ván chơi và vài ván bài khác nữa, sau đó gửi hòm thư cho mod trước

Chỉnh sửa lần cuối: 22/7/18
    Khấu Trừ LươngMạnh Đức thích điều này.
  18. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này em nghĩ do người chơi ù tam nhưng bấm nhầm chíu, khi lên 6 đương nhiên là không dám ù vì sợ bị phạt ạ :D

Mạnh Đức, ____Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  19. Đảo Cát HP

Đảo Cát HP Chắn hội Hải Phòng

20. Adidas And Nike

Adidas And Nike Dân đen

240B1C39-9C80-41B5-A0E4-7F7F167B0101. Nhờ Mod ktr xem giúp 2 nick ngangnhubo và gaconlonton2311 ạ!

___Ly___ thích điều này.