Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này em đã kiểm tra và xác nhận đúng là hai người chơi bơm bài đánh cặp. Em đã cộng lại 60 triệu Bảo làm phần thưởng cho anh rồi nhé. Chúc anh chơi vui vẻ.

HàNộiMùaThuVàng thích điều này.
  2. Khuất Quốc Khánh

Khuất Quốc Khánh Chắn hội MU

Cảm ơn mod nhé. Mong 2 nik đó bị phạt theo đúng luật để tránh ae khác bị và ảnh hưởng xấu đến bộ môn chắn dân gian.

3. HOA_NGUYEN_HN

HOA_NGUYEN_HN Dân đen

Tôi có cảm giác Mod07 hào phóng hơn mod khác !

4. Mod07

Mod07 Moderator

Dạ không có đâu anh, em làm đúng theo qui định đặt ra thôi ạ :D

5. HoàngNamĐàn

HoàngNamĐàn Dân đen

Nhờ các mod xem hộ có phải 2 nick sonlam sonlam và sonlamc188 là 1 người chơi hay không mà cứ thay nhau về nhất và ù. Đánh như nhìn được bài của người khác vậy

Các tệp đính kèm:

6. Ngư_Ông_Câu_Cá

Ngư_Ông_Câu_Cá Soái Ca Thủy Tinh 2017

Nhờ mod kiểm tra dùm 2 ních này đánh cặp tlmn rất dõ dàng . Chỉ cho 3ng chơi . IMG_3165.PNG

7. Mod07

Mod07 Moderator

Theo như em kiểm tra thì không thấy hiện tượng bơm bài anh nhé, anh có thể vào các ván chơi để xem lại là rõ luôn mà. Đây cũng là 2 cao thủ của game tiến lên miền Nam và đánh rất hay đấy ạ.

8. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này em kiểm tra thì không thấy hiện tượng bơm bài, anh có thể vào ngân hàng để xem kĩ lại nhé.

9. Ngư_Ông_Câu_Cá

Cảm ơn bạn . Cao thủ tlmn hay lại najang thọ ghẻ .

10. UHAAMD2021-22

UHAAMD2021-22 Thành Nam SĐ

Thứ nhất: ông nên xem lại tư cách chơi của ông, thấy ai nhiều Bảo là cài khóa bàn chơi định úp sọt họ à ?
    Thứ hai: Tôi đang muốn chơi 4 người để tranh giải " Trùm 3b " của M22, thời điểm chơi chỉ có 3 người chứ ko phải là tôi chỉ chơi 3 người.
    Thứ ba: Ông có quyền tố cáo nếu nghi ngờ, nhưng đừng xúc phạm người khác khi chưa rõ ràng.
    Note: Từ giờ đừng vác mặt vào room tôi nữa nhé!

11. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

100 Like

12. Ngư_Ông_Câu_Cá

Ko biết tư cách bạn thế nào . Mà bạn nhận xét tư cách người # . Thứ nhất với những người ko quen biết tôi thường khoá bàn chơi solo . Để tránh tình trạng quây bài . Chứ solo thì úp sọt kiểu gì .
    Thứ 2 : ở thời điểm đấy là có 4 người chứ ko phải 3 .
    Thứ 3 tôi nghi ngờ thì tôi có quyền khiếu lại với BQT . Bạn Cũng Có Quyền . Và Tôi Chưa Có gì là xúc phạm bạn cả . Mod bảo cao thủ thì tôi tl mod vậy
    Thứ 5 . Là bạn vào bàn tôi chứ tôi ko vào bàn bạn .
    Nếu bạn nghi ngờ tôi . Bạn có thể khiếu lại lên BQT . Cái này là rất tốt ko có gì xấu cả bạn nhé .
    Vì 1 sân đình đam mê và tận hưởng

13. UHAAMD2021-22

UHAAMD2021-22 Thành Nam SĐ

Trí nhớ ông kém thì nên nghỉ một thời gian cho minh mẫn, đếm có từ 1 đến 5 còn sót.
    Tôi lập bàn 1m ngồi đợi 10p thì ông vác 100m vào bàn, sau 3 ván có thêm Hà My vào là 3 người. chơi được 9 ván ông bay, người thứ 4 là ai? nick gì?
    Cho ông 1 lời khuyên nhé: Thật thà là cách tốt nhất để đánh bóng tên tuổi mình nếu ông muốn điều đó

Chỉnh sửa lần cuối: 30/6/18
  14. Ngư_Ông_Câu_Cá

Ừ thì tôi ko nhớ ai là chủ bàn đi . Nhưng tôi giám chắc chắn làm có 4ng .
    Mọi chuyện lên gác tại đây vì đây là trang của sân đình ko tiện tranh luận
    Còn thật thà hay ko tôi tự biết . Trả cần đánh bóng để làm gì cả . Thân chào

15. Nhờ Mod xem hộ mình 2 ván bài này. Tôi có thể khẳng định 2 người này họ có liên quan đến nhau. Có thể đó là một người chơi 2 máy 2EDD55F4-1CAB-4926-BC46-43FD9733CC24. 56CCF59F-D4C0-418C-8E81-8E5956BA10EA.

16. UHAAMD2021-18

UHAAMD2021-18 Trưởng ban Pháp chế CHLT

Trí nhớ kém thì nghỉ một thời gian đi.
    =))=))=))

17. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này em đã kiểm tra thì không thấy hiện tượng bơm bài, hai người này cũng tình cờ chơi với nhau 1 canh rất ngắn và chẳng chơi với nhau bao giờ. Nếu anh thấy ván chơi nào nghi ngờ có thể gửi lên để em kiểm tra nhé.

18. Nhờ mod kiểm tra giúp 2 tài khoản này: @newchaner & @Hải 30041989 duoi chạy đỏ ầm ầm mà không đì đọt gì A01C3A48-DA9E-4F4C-9C7D-00D09FBFD13B.

Mod09 thích điều này.
  19. Hạt Tiêu Bé

Hạt Tiêu Bé Dân đen

Các mođ sđ xem lai chẵn thủ nay nhé loc 2ac vao bơm cho nhau. Nhin iđ cua 2nik nay khả năng lập cùng lúc nhé cac mođ va cug chỉ choi 3 nguoi ai vao cung bi kic mac dù ko nuoi gà. Chẵn sđ co cau ma 3b hay noi khi ngta đăng ký thi sml mong la thuc hien đc nhu the chu e thay cac a lm an van thiếu trach nhiêm cực kỳ. Nhug t choi xấu. Nhug t đánh căp tố cao cug eo xử lý t nao. Mong đay la lan gop ý cuoi cug cua e mong cac mođ xử lý tao long tin cho moi nguoi tren san chơi.

Các tệp đính kèm:

Mod09 thích điều này.
  20. Hạt Tiêu Bé

Hạt Tiêu Bé Dân đen

Truong hop cua e cug nhu bac xxcraryxx phia tren bàn chỉ choi 3nguoi ai vao cung bi kich. Bom nhau ù toan cuoc to.

Mod09 thích điều này.