Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Ôi khủng quá. Các mod xem hộ cái. Đàn ông mà lèm bèm. Xin mod xem lại các log bài và cách ăn nói của bạn báo cáo giúp Ngố.Còn xin lỗi với tư cách của chú @Chậu Mật Ong và Ngố chơi trên sân đình này mọi người đều biết như thế nào ạ. Cám ơn mod nhiều. Bài lá lúc đỏ lúc đen. Chơi để thoải mái chứ kiểu của bạn ý máu ăn thua. Đòi tăng cược. Xong còn hỏi dưới cánh ăn gì tẩy cho . Cay cú, nhỏ nhặt như bạn thì chưa đủ tư cách báo cáo Ngố đâu.Thân @0972333332

2. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Có lẽ là bạn muốn báo cáo 3 ván bài này:
    https://chanphom.com/replay?l=l1oezzrt_n5h
    Ván bài này: Sai lầm là đánh con 1 đúng ko ạ, có thể coi đây là nước bài hơi hợp và liều 1 chút khi nhà đối tức là bạn tẩy đỏ. Nhưng chậu mật ong vẫn đánh chi trong khi bài anh ta cũng ít đỏ -> đây là nước bài liều, có lẽ anh ta nghĩ rằng nhà trên ăn đỏ phà phà có lẽ là đã cầm chắn chi.
    Bài của Chậu lúc đánh chi là khi đó bài đang 4 chắn què chi và 3 đầu 7. A ấy oánh chi để lại 3 đầu 7 để dễ chạm và dễ ù hơn. Và cho đến khi chạm nhị anh ấy lại không đánh nhị chờ 7 mà lại để 2 bạch thủ đì 7 -> đánh khá trách nhiệm đấy chứ.

https://chanphom.com/replay?l=l1oezzmh_n5h
    Ván này cũng tương tự như ván trên. Ăn nhị bài 4 chắn oánh 8 sách để què 3 đầu tứ. Tuy nhiên bài lại quá hợp -> nhà sau chíu đc 8 sách và sau đó ù 8 đỏ.

https://chanphom.com/replay?l=l1oezzg9_n5h
    Đây là ván bài đáng suy nghĩ nhất. Bài 5 chắn què 6 có cả 3 đầu, mà A ấy lại không đánh ngay chi hoặc 8 đi...
    Với người thông thường thì ai cũng sẽ đánh chi hoặc 8 vạn, hoặc là nếu không muốn tẩy và gò chi họ sẽ đánh 3 đầu 6.
    Tuy nhiên thì Chậu lại chọn phương án khác người là oánh 9 văn què trơ để lại 8 vạn và 5 cài cắm -> đây là cách đánh khá an toàn và 2 mang, bài ít đỏ ko vội tẩy vì vừa dễ lộ vừa có nguy cơ nhà sau ù 8 đỏ.
    Và có lẽ a ta cũng không nghĩ là nhà sau ù bạch định khi họ đánh 8 sách vì bài A ta cũng ít đỏ.

Muốn xem người ta bơm bài đánh cặp hay không thì phải thông qua rất nhiều ván chơi khác nữa mới thấy đc.
    Các ván bài khác có lẽ bạn đã xem khi chơi cùng.
    Chậu là người oánh khá dị và chắc bài, thế nên không thể chỉ thông qua vài ván bài quá hợp như thế này để kết luận là họ bơm bài được.

Cám ơn bạn rất nhiều.

3. Ngố Xinh Xinh 1

Ngố Xinh Xinh 1 Tiểu Tiên - Thư ký Chắn Hội Hải Phòng

Ngày hôm qua khi đánh. Chú @Chậu Mật Ong có yêu cầu bạn 32 ra khỏi bàn chơi để đổi chỗ ngay từ đầu. Trong khi bạn 32 k làm theo lại còn lèm bèm nói năng k lịch sự . Thiết nghĩ mod giải quyết giúp cho . Ngố cảm ơn nhiều. Chỉ với chưa đc 1 canh bài mà kêu đe dọa giải tán cả 2 Chắn Hội Lèo Tôm vả Chắn Hội Hải Phòng. Ngố đã k nhắc bạn ấy còn đổ vấy cho người khác

4. hien_hb201

hien_hb201 Lý trưởng

nick 332 này theo tớ cũng ko đủ tư cách chơi chắn đâu nhé ! hôm trước mình chơi cùng , đánh đì ko ù đc xong bảo tớ chơi xấu ,rồi chửi bậy um lên, bảo đì cho ng khác ù. Hôm ấy có 1nick tớ ko nhớ tên nói 332 đồ vô học, tớ chỉ nói là dạ chồng e dạy e đánh chắn ko đì là ngu đấy ạ .Và tớ nói thật với bạn rằng gặp ng nói bậy như bạn tớ ko bao giờ chơi, ko thiếu ng chơi , gặp là sút ra khỏi bàn :)

5. 09726333332

09726333332 Lý trưởng

Cám ơn các mod rất nhiệt tình. Và xin lỗi 2 bạn ngố xinh xinh và chậu mật ong. Sáng nay mình xem lại và thấy cũng hơp lý. Chân thành xin lỗi 2 bạn.

hungcp1368, pdhien, HOTBOY_BADINH3 others thích điều này.
  6. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Các tệp đính kèm:

ANH HYE, kỷ 89 tỵhungcua219239 thích điều này.
  7. SÚPLƠ2012

SÚPLƠ2012 Lý trưởng

8. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

9. LaoNgoaDong9999

LaoNgoaDong9999 Chánh tổng

10. Mod07

Mod07 Moderator

Cảm ơn bạn đã báo cáo, hiện tại mình kiểm tra và đúng đây là 2 nick bơm bài. Mình đã cộng lại 50 triệu Bảo làm phần thưởng cho bạn rồi nhé.

ANH HYE, LaoNgoaDong9999nammt333 thích điều này.
  11. LaoNgoaDong9999

LaoNgoaDong9999 Chánh tổng

Thanks Mod đã công tâm!!!

nammt333, ANH HYETịnh_Đế thích điều này.
  12. Hscpro

Hscpro Chắn hội LÈO TÔM

IMG_0045.PNG Mod xem hộ 2 ng nay cái mất hết cả vui I-)

hungcp1368 thích điều này.
  13. Hscpro

Hscpro Chắn hội LÈO TÔM

Mod xem lai cho 2 ng này cái mất hết cả vui!

Các tệp đính kèm:

14. Hscpro

Hscpro Chắn hội LÈO TÔM

15. Tấn Dũng 1102

Tấn Dũng 1102 Dân đen

đề nghị Mod kiểm tra giúp em hai nic này : fb_bapbenh_bacham và Cỏ Xan

17/10/16 20:02 Chợ huyện/Bàn 23, cược 1000000. fb_bapbenh_bacham bị ăn 2 cây, bị Ù. Cỏ Xan Ù Tròn. Tấn Dũng 1102 bị ăn 1 cây, bị Ù.
    cảm ơn mod nhiều

16. Tấn Dũng 1102

Tấn Dũng 1102 Dân đen

mod xem giúp em hai nic này có biểu hiện bơm bài : fb_bapbenh_bacham và Cỏ Xan

17/10/16 20:02 Chợ huyện/Bàn 23, cược 1000000. fb_bapbenh_bacham bị ăn 2 cây, bị Ù. Cỏ Xan Ù Tròn. Tấn Dũng 1102 bị ăn 1 cây, bị Ù.

17. Tấn Dũng 1102

Tấn Dũng 1102 Dân đen

đây mod ơi PhomPro2016.10.17.20.41.26.

18. Tấn Dũng 1102

Tấn Dũng 1102 Dân đen

đây nữa mod ơi PhomPro2016.10.17.20.18.55. y nữa mod ơi

19. eagle_tree

eagle_tree Dân đen

20. Hscpro

Hscpro Chắn hội LÈO TÔM