Chắn hội Kinh Bắc

Thảo luận trong 'Chắn hội Kinh Bắc' bắt đầu bởi thuyvipbn, 10/6/12.

1. ducthudo

ducthudo Chắn hội Hà Nội

Đội Củ Út thắng đội Thủy Chính .. :D
    Hôm nay đội mình là đội thắng cuộc nhưng cho mình vẫn xin góp chút quà chung vui với những người anh em Chắn Hội Kinh Bắc 100T bảo để ủng hộ giải dấu, số bảo tuy ko nhiều nhưng là tấm lòng của mình yêu mến anh em Kinh Băc, rất mong anh em CHKB nhận giùm, xin cám ơn. :)
    Chúc cho giải đấu đầu tiên của CHKB thành công rực rỡ. =D>

Q_CKOI, Ông Giáo Làng Hồ, DẾ MÈN 804 others thích điều này.
  2. cau_ut_mai_choi_1102

cau_ut_mai_choi_1102 Chánh tổng

:) AE 1 nhà mà anh, cảm ơn anh hôm nay đã bỏ thời gian và công sức, làm trong tài cho 4 AE, cảm ơn cả nhà đã theo dõi>:D<

3. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Hôm nay quả là một ngày đẹp trời! Cặp Chính Thủy đã thua cặt Khoai Út:), Phong độ cô út làm 2 ván liên tiếp 28+18= 46 điểm làm anh và anh Chính thật sự bất ngờ, dù sao thì giao lưu, vui vẻ, học hỏi là chính ! Xin cảm ơn tấm lòng của anh Khoai dành cho AE CHKB!

beb123, cau_ut_mai_choi_1102ducthudo thích điều này.
  4. ducthudo

ducthudo Chắn hội Hà Nội

OK em .. anh sẽ nhờ các Mod chuyển bảo sang nic CHKB .. Thank :)

cau_ut_mai_choi_1102thuyvipbn thích điều này.
  5. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Đôi song kiếm hợp Bích Út Khoai ra 3 đòn quyết định, ... :-*

cau_ut_mai_choi_1102 thích điều này.
  6. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

Hôm nay đẹp ngày giải đấu " Quan Họ Giao Duyên " bước vào chặng Thi Đấu. Chúc cho tất cả các chắn thủ Kinh Bắc tinh thần thi đấu tốt vì màu cờ sắc áo.

7. Kính thưa toàn thể ACE

Tối nay sẽ Diễn ra hai trận đấu khai mạc giải Quan Họ Giao Duyên của CHKB
    Tôi xin phép được Bình luận trước trận đấu
    Bảng A:
    Chắn thủ Đầu tiên là Rong76 anh là thành viên của CHKB với với đánh sở Rắn Chắc chuyên xé cạ để tỳ. anh chuyên đánh trên Chánh.với nhiệm vụ nặng nề CHKB giao cho là giữ cúp ở lại CHKB.Tên nich name Rồng76 của anh sẽ hứa hẹn anh sẽ bay xa,bay cao trong giải.
    Chắn thủ thứ 2 đó là Anh XXXCRAZYXXX anh đến từ CH Lèo Tôm anh chuyên đánh trên Chánh và chuyên bắt Nạt lấy hết bảo của mấy Em như Heromediapro,muathuvang_vtbep_kenh1983.Tối nay anh ra quân trận với trọng trách nặng nề mang cúp về CH.chúc anh thành công.
    Chắn thủ thứ 3 là anh XUAN THANH 007 đến từ CHHN anh chuyên đánh trên Vương với lối đánh lì lợm và những cước ù vĩ đại và chuyên bắt gà Chì bạch Thủ.Tối nay anh sẽ thể hiện mình với lối đẳng đẳng cấp của mình.
    Chắn Thủ thứ 4 là Hà Nội Mùa Thu Vàng.Xưa nay ai ai cũng biết Khoai _Hà Vô Đối SĐ nhưng tối nay anh sẽ ra quân Đơn Phương Độc Mã chiến đấu gặp Toàn các Chắn Thủ Pro sẽ gây khó khăn cho anh.chúng ta hãy chờ xem 2 chắn thủ đầu tiên lọt vào Tứ Kết là Ai???.
    Thưa các bạn Tối nay các Bạn Ai mà bỏ lỡ trận đấu này thì thật là Quá tiếc.
    Kính mời ACE vào cổ vũ

Chân thành cám ơn

___s2_bỜm_s2___, beb123, _Tàn Chi Lệnh_4 others thích điều này.
  8. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

Topic đc 100 trang roài. Bắt đầu giải đấu đầu tiên.

9. Rong76

Rong76 Lý trưởng

Cong chinh viet bai nay xao qua, toi danh tham lem day.
    Haha

10. kết quả thi đấu bảng A giải Quan Họ Giao Duyên
    1: HNMTV..................................88điểm
    2 : Xuân Thanh 007,....................63điểm
    3: Rong76.........................41 điểm
    4: XXXCRAZYXXX ,........................20điểm
    Thưa quý vị kết thúc bảng A đã tìm ra được 2 chắn thủ lọt vào TK đó là HNMTV và Xuân Thanh 007
    Một ngày cuối Đẹp Trời Cuối Hè đầu Thu đã mang Tới cho HNMTV về nhất bảng.anh đã chiến đấu hết mình với tâm trạng thỏa mái không cần có KHOAI đơn phương độc mã chiến đấu và đã mang đến cho anh thanhf công rực rỡ.
    XUANTHANH007 với lối đánh chắc anh đã tận dụng hết cơ hội của mình để dành vị trí thứ 2 đưa anh vào trân TK
    Một ngày nắng mưa thất thường với rong76XXXCRAZYXXX lọc tỳ,bài què nhiều đã làm 2 anh chia tay giải đấu
    đây là 1 giải đấu tình nghĩa,tri ân thắm đượm tình AE.chia Tay các anh giải này hẹn giải khác gặp lại.và tất cả chúng ta là người chiến thắng.
    cám ơn quý vị đã xem buổi tường thuật cua TT huongthat và PV congchinh6780
    chân thành cám ơn

Bin_langtu, ___s2_bỜm_s2___thuyvipbn1 thích điều này.
  11. Thưa toàn thể quý vị và các bạn
    kết quả thi đấu bảng B Quan Họ Giao Duyên CHKB
    1 Mod01................75điểm
    2;0982119116.........58điểm
    3;tungvlt...............26điiểm
    4;Già Làng Oneline.....12điểm

Sau gần 2h thi đấu quyết liệt, căng thẳng , gay go luôn hấp dẫn cuối cùng cũng đã chọn ra đc 2 người có số điểm cao để vào vòng sau đó là:mod010982119116 hai anh đã xuất sắc vượt qua anh Tung và Anh già để cùng dắt tay nhau vào TK

xin chia tay với anh Tungvlt và anh Già hẹn gặp các anh ở giải sau
    cám ơn quý vị đã xem buổi tường thuật cua TT Tài Tử_Kinh Bắc và PV Q_KCOI
    chân thành cám ơn

minhanhbn, Bin_langtu___s2_bỜm_s2___ thích điều này.
  12. THÔNG BÁO

Ngày 16/07/2013, sẽ diễn ra 2 trận giải đấu "Quan Họ Giao Duyên":

Lúc 20.30 tại Huyện đường, bàn 29, pass: chkb

Bng C: congchinh6780,Vuive12, dung_kenh, Mod03
    Trọng tài: Huongthat, giám sát: Khoai Hà Vô đối.

Lúc 20.30 tại Huyện đường, bàn 30, pass: chkb

Bng D:thaogiahy, _Tàn Chi Lệnh_,brucenguyen,Bin_langtu
    Trọng tài: Tài Tử _Kinh Bắc, giám sát: Q_KCOI
    Đặt cược 50.000 bảo, ù xuông, đánh 32 ván, 16 ván đổi chỗ.

Đề nghị các trọng tài có mặt trước 15' để chuẩn bị: cài đặt bàn chơi, đặt pass và mời người chơi vào bàn.
    Mời ACE vào cổ vũ nhiệt tình cho các chắn thủ.
    Chúc các chắn thủ bình tĩnh tự tin thi đấu, đạt kết quả tốt %%-

Máy Chém SĐ, Bin_langtu___s2_bỜm_s2___ thích điều này.
  13. Dương Toàn Thắng

Dương Toàn Thắng Chánh tổng

Xin chúc mừng các chắn thủ đã lọt vào vòng trong ! CHKB trên tinh thần tổ chức giải đấu GIAO LƯU - ĐOÀN KẾT nên toàn thể ae chắn hội sẽ luôn cổ vũ nhiệt tình cho tất cả người chơi với mong muốn được đón tiếp thật, thật nhiều các vị khách quý trong buổi offline trận chung kết tại quê hương Quan họ ! Tuy nhiên thắng ko kiêu, bại ko nản CHKB giải này đặt nhiều kỳ vọng vào 2 chắn thủ congchinh6780 và BẮC NINH CITY 06 , cá nhân tôi tin rằng 2 chắn thủ này sẽ làm nên chuyện và ko để CHKB về tay không !:)>:D<^:)^!

thaogiahy, mod01, _Tàn Chi Lệnh_4 others thích điều này.
  14. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Hôm qua quả là một ngày không may với 2 anh Rong76 và anh tungvlt khi đỗi chủ nhà nhường các đội bạn, xin chia buồn với 2 anh. Tối nay diễn ra 2 trận đấu mà trong đó CHKB có 2 thành viên tham gia! congchinh6780 và thaogiahy. Chúc các anh thi tốt nhé!

15. mebo123

mebo123 Lý trưởng

a Congchinh6780 va a Thaogiahy oi cac a co cho ghe vung chac chua neu chua co ve TU SON e cho muon bo ghe ma ngoi cho chac chan.k lai nhu a Rong76 v aTungvlt k co ghe ngoi len cac a ay bay cao va xa nam.Bay len nao,Bay len nao,cung Bay len nao~x(~x(~x(

congchinh6780, ___s2_bỜm_s2___thaogiahy thích điều này.
  16. Rong76

Rong76 Lý trưởng

Hihi, cam on anh Thắng, anh Thủy và ae đã động viên, tuy nhiên tôi rất tiếc đã không đáp ứng mong đợi của ae. Hiệp 1 van ngon thế mà sang Hiệp 2 có chút mất tinh thần quá lúc đội bạn ù nhiều. Lúc đó mình lại cứ cố để ù to. Dù sao cũng là kinh nghiệm quý về vấn đề thi đấu. Quả là nó cũng hơi khác so với đánh 4 điểm và bắt gà. :D Mong Chính và Thaogiahy sẽ làm nên chuyện.

___s2_bỜm_s2___thaogiahy thích điều này.
  17. Mod01

Mod01 Administrator

Sandinh xin thông báo Nick ngon tay thoi đã bị ban vĩnh viễn vì spam diễn đàn và phát ngôn với lời lẽ khiêu khích.

Q_CKOI, ___s2_bỜm_s2___, thuyvipbn3 others thích điều này.
  18. Rong76

Rong76 Lý trưởng

Cam on Mod 1 nhe, ko hieu bay gio may gio roi ma van con thanh phan nay.

19. Ngư Ông bắt chép

Ngư Ông bắt chép Học chơi

Tôi Quê Bắc Ninh được SongiangHN Giới thiệu mà sao mãi bác Hội Trưởng Dương Toàn Thắng vẫn không kết nạp nhỉ ? Cần có thêm điều kiện gì nữa không hả các bác

HàNộiMùaThuVàngminhanhbn thích điều này.
  20. thuyvipbn1

thuyvipbn1 Chánh tổng

A Hiếu ơi đợi thi xong giải do CHKB tổ chức anh nhé, có anh Giang bảo lãnh cho bác rồi mà! Hôm đó bác đi off cùng anh em cho vui, sau minhanhbn sẽ làm avta cho bác và 1 số anh em nữa bác à!