[Hướng Dẫn] Video hướng dẫn chơi chắn pro trên Sân Đình

Thảo luận trong 'Hướng dẫn - Trợ giúp' bắt đầu bởi Mod04, 31/10/11.

1. Bọn spam bậy, nó quảng cáo cho mấy webgame khác đấy.

2. vdtgroup

vdtgroup Chánh tổng

Các mod cho em hỏi : Em thấy dưới nik em có 3 dòng 1 là bài viết 2 là yêu thích 3 là điểm. Vậy dòng điểm là dòng j vậy như thế thì được cộng điểm và lên bậc trong forum. Em hỏi ngu ngu 1 tý mong các Mod trả lời giùm:"> !

3. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Có gì đâu đấy là con số thống kê theo lập trình hoạt động của mình ở diễn đàn.. VD nhìn vào vdtgrup viết đc 59 bài .. điểm yêu thích là 195 (like) ... hiên tại lập trình cũng trưa chính xác, sát với thực tế về tính danh hiệu lắm.. tạm thời xem ở đây

4. phutheo6

phutheo6 Học chơi

mình bị mất tk phutheo14 bay giờ lấy lại như thế nào cần gấp

5. phutheo6

phutheo6 Học chơi

ok được rùi >:D<

6. mình có cái acc đăng nhập vào facebook, mấy bữa nay không đăng nhập được là sao? toàn báo lỗi kết nối ứng dụng. trong khi đó mình vô face chém gió vẫn ầm ầm

7. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Đây có thể là lỗi tạm thời bạn nhé. Bên mình sẽ check lại:)

8. anhemcuty02

anhemcuty02 Học chơi

Có thể chuyển bảo từ nick này sang nick khác được ko? Nếu được thì làm thế nào?

9. giang_nam_2030

giang_nam_2030 Học chơi

tai sao minh an con cuu van vao rong de cho bat van u tam do sao lai la an ca doi cho cac anh ko biet danh chan ah

10. giang_nam_2030

giang_nam_2030 Học chơi

tai sao minh an con cuu van vao rong de cho bat van u tam do sao lai la an ca doi cho cac anh ko biet danh chan ah lam thu oan may trieu bac
    xin san dinh tra loi cho
    cac ong lua tien nguoi khac ah

11. mod12

mod12 Developer Ban quản trị

thứ 1: Đề nghị bác lần sau viết tiếng việt có dấu nếu ko em sẽ del bài ko thương tiếc.
    thứ 2: Bác chụp hình ván đó lên hoặc vào ngân hàng -> các ván chắn pro -> tìm đến ván mà bác muốn khiếu nại rồi post log ván đó lên để các mod xem xét, chứ bác nói chung chung thế này sao em biết được mà giúp bác.

12. mod03

mod03 Administrator Ban quản trị

Bạn thân mến, mình xin có mấy ý sau:
    - Mod12 nói đúng;
    - Bạn không sử dụng tiếng Việt có dấu khi tham gia vào diễn đàn, như vậy bài của bạn sẽ bị delete;
    - Bạn thắc mắc, trách người khác mà không đưa ra cụ thể chứng cứ như nào (log của ván chơi chẳng hạn) trong khi đó bạn có thể gửi phần tua lại bàn chơi để mod kiểm tra lại.
    Tuy nhiên, tôi xin trả lời bạn lần đầu và cũng là lần cuối theo kiểu mắc mà gặp phải các lỗi trên như sau:
    - Ván chơi mà bạn thắc mắc ở đây!?;
    - Bạn bị báo là ăn cạ chuyển chờ, mời bạn vào đây để xem lại luật của chắn trên http://sandinh.com; Lỗi của bạn là: bài bạn có 5 chắn, 4 cạ, đang chờ ù 6 văn bạn lại ăn cạ (6 văn ăn 6 sách), sau đó xé cạ 8 văn 8 vạn ra đánh 8 văn để chờ 8 đỏ lên thì ù 8 đỏ lèo như vậy "chả có nhẽ" không phải là ăn cạ chuyển chờ!?

13. giang_nam_2030

giang_nam_2030 Học chơi

m co 5 chan an con luc 6 van va con 6 sach cho bach thu con 8 van khong duoc den vong sau cham con 9 van em an vao cho rong sau do nen con bat van ngay thi u chang le ko duoc1 luat kieu gi vay

14. giang_nam_2030

giang_nam_2030 Học chơi

xin loi may em ko dung duoc chu co dau dau . lan dau tien danh chan bi cho la sai do?
    nhung co hom em u con 8 van 0 cua chi ho ca loi san dinh cung bi phat la sao , sao nguoi khac ho thi duoc , cac bac xem lai di mang tieng la trang wed co tieng san dinh ma ? danh chan de giai tri nhung cu phat nhu the nay lam sao ma ai dam choi rat uc che ? em choi ngaoi doi cung chua baogio bi nhu vay dau., em choi lam sao nho lai loc van may khi quan tam toi dieu do dau.

15. giang_nam_2030

giang_nam_2030 Học chơi

an ca doi cho la khi dang hco u roi ma xoay sang an ca thi moi goi la an ca doi cho day nguoi ta an chan vao rong chu ?
    chacng le sai ah?
    the chung to cac bac van con non linh nghiem lam?

16. giang_nam_2030

giang_nam_2030 Học chơi

nguoi ta an rong vao ko duoc ah?
    chang le cu bat cho bach thu ?
    ko biet may bac lap ra trang nay que o dau vay?

17. mod03

mod03 Administrator Ban quản trị

Xem ra thì bạn vẫn không rút kinh nghiệm gì cả, mời bạn vào học lại luật của chắn tại SÂN ĐÌNH nhé. Cảm ơn.

18. giang_nam_2030

giang_nam_2030 Học chơi

the hoi cac ong danh chan hoc o dau vay?

19. đỗ thành chung

đỗ thành chung Chánh tổng

=))=))=)) thế bạn học đánh chắn ở đâu?Không lẽ bạn học bên Tàu.Gửi bài thắc mắc thì phải có hình ảnh ván bài chứ.Nào vào ngân hàng xem lại ván đó rồi chụp ảnh xem có đúng k?

20. giang_nam_2030

giang_nam_2030 Học chơi

thuong thuyen ban 2 cuoc 49000 do cac bac xem sao ?em o caphu chia ko phai tau lai dau