Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. CHUYENUSUONGTHOI

CHUYENUSUONGTHOI Lý trưởng

priolake55379 va nhat cuu that cuu

2. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Chào anh. Em đã xem lại báo cáo của anh thì chưa thấy có dấu hiệu bơm bài giữa 2 nick này anh ạ. Còn như anh báo cáo anh còn nói chưa khẳng định được thì làm sao có thể xử lý họ được anh. Anh thấy ván nào bơm thì anh cứ gửi lên cho cộng đồng cùng nhìn nhận anh nhé.

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngHà_ Hồ thích điều này.
  3. CHUYENUSUONGTHOI

CHUYENUSUONGTHOI Lý trưởng

mod xem lai ky ca tran di ,toi nghi co van de

4. Mod22

Em xem rồi anh ạ và không thấy gì bất thường. Còn anh nghĩ là có vấn đề thì anh vui lòng chỉ ra xem có vấn ở chỗ nào anh nhé.

Hà_Nội_Mùa_Thu_VàngHà_ Hồ thích điều này.
  5. pdhien123

pdhien123 Chắn hội LÈO TÔM

Tôi hỏi câu hỏi hơi lạc đề 1 chút nhé, mod thông cảm và trả lời giúp thắc mắc lâu mấy hôm rồi không biết hỏi ai.
    dưới Avatar của @CHUYENUSUONGTHOI sao lại là Lý Trưởng ?
    Vì tôi biết nick này chơi rất lâu rồi, Level hình như là Tổng Đốc trên bảng Top của sân đình.
    Sao lại Lý Trưởng ta ???
    Vậy câp bậc nó tùy biến vậy sao? hay phần mềm sân đình nó vậy ?
    Tôi biết cấp level trên sân đình rất quan trọng, chỉ dưới bảo 1 chút thôi. có bảo rồi mà không có level sẽ không vào được các cược lớn..., rồi thi các giải Bang hội, Hội bang.....

6. Mod22

Chào anh! Cái cấp bậc hiện ra dưới ảnh đại diện nick trong diễn đàn có được là qua số lượng bài viết. Chức sắc này không liên quan gì đến chức sắc trong game anh nhé. Như anh có thể thấy nhiều nick cấp bậc Tri Huyện trong game nhưng trên diễn đàn họ vẫn có chức sắc là Dân Đen do số lượng bài viết trên diễn đàn còn ít anh ạ. Và viết càng nhiều bài thì sẽ càng có chức sắc cao ở phần hiển thị tùy biến trong diễn đàn. Thông tin đến anh.

7. PhamLanAnhn

PhamLanAnhn Dân đen

Em nhờ mod kiểm tra giúp em 2 nick nguyen gian thanh và nick Chắn Nhồn. Tại thương gia chợ phiên bàn 26
    Em thấy 2 nick này đã đánh cặp bơm bài vào thời gian tu 22h 30 đến 23h ngày 28/5/2019
    Mong mod trợ giúp và trả lại sự minh bạch trong game.
    Em chân thành cảm ơn!

hailam2009 thích điều này.
  8. Mod22

Chào bạn. Bạn có thể đưa ra lịch sử ván chơi mà bạn cho là bơm bài để mọi người cùng theo dõi không? Chứ bạn nói họ bơm bài mà không có dẫn chứng thì khó kiểm tra lắm bạn à. Còn mình có xem ván chơi thì chưa thấy gì bất thường bạn nhé. Thông tin đến bạn.

Chỉnh sửa lần cuối: 29/5/19
  9. hailam2009

hailam2009 Hội Trưởng CHMU

=))=))=))=))=))=))=))=))=)) Mít tham quá =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

10. namdinh0022

namdinh0022 Hội phó - TB Pháp Chế Chắn hội MU

11. khaiquang55

khaiquang55 Dân đen

HẬU o MÔN, thói đời73mrhung6700 thích điều này.
  12. khaiquang55

khaiquang55 Dân đen

đây nữa

Các tệp đính kèm:

13. mrhung6700

mrhung6700 Dân đen

PhomPro2019.5.31.15.18.58.

thói đời73 thích điều này.
  14. mrhung6700

mrhung6700 Dân đen

mod xem lại cho mấy vấn bài này nhé, mình vừa chơi xong thấy cay mũi quá. xem đi xem lại ức vãi.....

15. mrhung6700

mrhung6700 Dân đen

thói đời73 thích điều này.
  16. Mod04

Mod04 Administrator

Sân Đình xin chào các anh!
    Kết quả điều tra cho thấy 2 nick này đúng là có hành vi bơm bài đánh cặp, vi phạm nghiêm trọng quy định của Sân Đình và văn hóa "Chơi vui Sống đẹp" mà chúng ta đang xây dựng. Sân Đình đã xử lý khóa vĩnh viễn đối với nick @0986083199@khacson1996, đồng thời tịch thu toàn bộ số Bảo bất chính.
    Cảm ơn các anh đã báo cáo trường hợp vi phạm, góp phần làm trong sạch sân chơi.
    @Mod22 sẽ hoàn trả số Bảo mà các anh bị thiệt hại.
    Trân trọng!

Seo 1976, Điệp Giàthói đời73 thích điều này.
  17. Mod22

@khaiquang55 @mrhung6700
    Sau khi tiếp nhận thông tin từ Mod04, em xin trả lời các anh về khoản đền bù thiệt hại như sau:

1. Đối với nick khaiquang55: Đền bù 100 Triệu Bảo bị thiệt hại + 50 Triệu Bảo dành cho người báo cáo đầu tiên về hành vi bơm bài của 2 nick "0986083199" và "khacson1996". Tổng số Bảo: 150.000.000 Bảo

2. Đối với nick mrhung6700: Đền bù 100 Triệu Bảo thiệt hại do bị bơm bài.

Chúc 2 anh chơi game vui vẻ nhé!

Điệp Già thích điều này.
  18. ___Khá Bảnh___

___Khá Bảnh___ Dân đen

Nhờ mod xem hộ tư cách chơi 2 nick jegia_12 và Vi Vu 2017 , 2 nick này là 1 vào chơi cùng bàn với mình quây mình vào lúc 22h21 vườn hoa bàn 12 cược 4tr . Khi có người khác vào thì cả 2 đều rời bàn ko chơi nữa . Nhờ mod dùng nghiệp vụ xem hộ cho mình .

Chỉnh sửa lần cuối: 2/6/19
  19. Mod22

Chào bạn. Mình đã kiểm tra thì thấy 2 nick bạn báo cáo chơi cùng bạn được 3 ván trong khoảng thời gian bạn báo cáo là từ 22h22 đến 22h26, và 3 ván đó không có gì bất thường. Bạn có thể gửi hình ảnh hoặc lịch sử ván chơi mà bạn nghi ngờ để mình kiểm tra không?

20. ___Khá Bảnh___

___Khá Bảnh___ Dân đen

Ý mình nói 2 nick đấy là 1 ấy , nhờ mod kiểm tra xem . Mình thấy bất thường ở chổ có ng vào thì thoát hết , 2 ng vào bàn ko chơi đều bảo 2 nick đấy là 1 chơi làm gì . Còn bây giờ mình chơi trên đt nên ko xem lại lịch sử ván chơi đc .