Nơi gửi bài cần mod kiểm tra.

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod04, 13/11/11.

1. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Em rất tiếc về vấn đề của anh đội kĩ thuật đã k xử lý triệt để, khiến anh cảm thấy chưa được hài lòng về chất lượng phục vụ của bên em.. Thay mặt BQT Sân Đình em gửi lời xin lỗi đến anh và mong anh thông cảm ạ.

2. _Trần Phong_

_Trần Phong_ Chánh tổng

Mod ơi. Cho hỏi chút thôi..:"> Vương Phủ bàn 30 có không vậy? Thấy cứ thông báo mà tìm không thấy. Xin lỗi vì có thể thắc mắc của mình đăng không đúng nơi..^:)^
    A03AFA11-C552-4AC5-AEFA-FE29977B158E.

3. trinhtuyetlan

trinhtuyetlan Dân đen

Ok

4. BRT_PTC

BRT_PTC Lý trưởng

Tôi có vài lời góp ý với ace mod sđ .
    Có lẽ mấy mod cũ biết tôi vì tôi chơi từ khi sđ khai sinh , tôi chơi đủ các loại nick và đủ các khu chơi ở game sđ này rồi , cung bậc cảm xúc thì cũng quá nhiều rồi .... Sđ vẫn là game rất lôi cuốn người chơi , vì có nhiều thay đổi mang tính chất ngày càng hấp dẫn .... Tuy nhiên theo cá nhân tôi thấy tiêu chí "chơi vui sống đẹp " có gì đó chưa ổn hoặc trình độ xử lý tình huống của mod đc giao làm việc này chưa chặt chẽ nhiều khi làm sai luật của sđ đẻ ra , khi ra luật thì phải làm cho đúng cho chuẩn tránh gây ức chế tâm lý người chơi , mod làm sai thì BQT sđ xử lý sao ? hay lại chỉ là câu rút kinh nghiệm và anh , chị thông cảm ? vấn đề này theo tôi là ko làm đc thì chuyển bộ phận khác hoặc cho thôi việc , chứ bản thân tôi ko dưới 3 lần mod làm sai luật rồi , tôi còn nhớ và lưu giữ lại tất cả nhưng lần mod làm sai đối với tôi và như hôm nay mod 21 lại làm sai luật sđ , mod 22 vào sửa , mod 21 ko hề lên tiếng khi làm sai , lẽ ra mod 21 làm sai thì phải là mod 21 vào sửa sai , tôi ko muốn nói rõ , cụ thể nhưng chuyện đã rồi ra nữa , nếu tôi hay bất kỳ ai sai chúng tôi chịu mọi hình thức xử lý của mod chúng tôi chấp nhận . Tôi tự nhận tính tôi nóng tính vì vậy cũng đã vài lần chửi nhau trong game sđ này và cũng vài lần bị khóa nick rồi , còn về phát ngôn mang tính bậy hay xúc phạm thì là ko vì chả bao giờ tự nhiên dám chửi ai hay xúc phạm ai cả , nói bậy với ae quen nhau thì chắc chẳng sao , điều đó ai cũng hiểu , ko quen chả ai nói bậy đâu , trừ khi va chạm thì là chửi nhau , và cuối cùng tiêu chí " chơi vui sống đẹp " này có nhiều người vẫn chưa phân biệt đc đâu là chửi là xúc phạm , đâu là nói bậy mang tính vui bông đùa nhau .
    Đôi lời góp ý có gì chưa phải chưa đúng mong ace mod thông cảm .

5. _ Tửu Đế _

_ Tửu Đế _ Chánh tổng

Nhờ các mod k.tra hộ ván bài này, tại sao 9s lên cửa trì mà ko cho ù, bài trì 8 đỏ lèo.

Các tệp đính kèm:

6. _ Tửu Đế _

_ Tửu Đế _ Chánh tổng

Lúc 22h 30p tối ngày hôm qua 17/4.

7. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này em đã kiểm tra thì khi lên cửu sách anh ấn dưới dẫn đến không ù được chứ không phải lỗi anh nhé.
    https://chanphom.com/threads/noi-gui-bai-can-mod-kiem-tra.3312/page-145

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàngtimesaver thích điều này.
  8. _ Tửu Đế _

_ Tửu Đế _ Chánh tổng

Các mod k.tra giúp , lúc 8h42p ngày 19/4. Chi lên đúng cửa, lỗi ấn ù toàn báo bạn ko ù đc. Chì bạch thủ chi 2 lèo. Hôm trước thì bị con 9s ván trì 8 đỏ lèo, các mod trả lời là do lỗi ấn dưới, hôm nay thì ko. Nhờ xem lại lỗi này. Iphon, bản 2.9.78.

Các tệp đính kèm:

9. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này của anh cũng là do anh ấn dưới chứ không phải lỗi.
    https://chanphom.com/replay?l=l1pq6q2k_fiw
    Nếu anh xem lại ván chơi và bật loa lên có thể nghe được khi chi lên anh dưới dùng nhé.

10. xapia

xapia Dân đen

11. xapia

xapia Dân đen

ChanPro2019.4.24.21.37.34.WEB. ChanPro2019.4.24.21.37.34.WEB.

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  12. xapia

xapia Dân đen

Đề nghị Mod xem lại lỗi này cái ????? huhuhu

13. xapia

xapia Dân đen

Bảo đang ít , đề nghị bồi thường cho dân đen đi. Oan quá ??? Tội lỗi, tội lỗi..............

Hà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  14. Bạn vào lock ngân hàng xem lại một lần nữa xem mình có đếm nhầm chắn không ?
    Copy và đăng cả lock lên đây xem có đúng là lỗi không hay là lỗi của bản thân mình .
    Chia sẻ rất thật ở góc độ người chơi .

15. Nếu đúng là lỗi ngoài số bao đền bù thiệt hại thì bạn được thưởng thêm 5 triệu bảo Screenshot_2019-04-24-22-28-00-527.

16. Mod04

Mod04 Administrator

Sân Đình xin chào anh!
    Qua kiểm tra thì em xác nhận cái bảng tổng kết như hình ảnh anh cung cấp là của ván trước đó, khi sang ván mới anh chưa tắt đi. Việc hệ thống phạt đền anh trong trường hợp này (có ảnh ván chơi kèm theo ở dưới đây) là chính xác. Anh hô Bạch Thủ trong khi bài đã có 6 chắn.
    Việc anh yêu cầu kiểm tra là hoàn toàn chính đáng, nhưng hình ảnh mà anh cung cấp cần phải chính xác, trung thực. Vì Sân Đình có đầy đủ công cụ và các biện pháp nghiệp vụ để kiểm tra đến nơi đến chốn.
    Trân trọng!
    bachthu.

Điệp GiàHà_Nội_Mùa_Thu_Vàng thích điều này.
  17. Cái này là họ nhầm thôi em à:D:D:D

18. ducthanh2014

ducthanh2014 Chánh tổng

Nhờ mò kiểm tra giúp cửa trì mại bị cướp ùn ko đi bảo là sao.

19. ducthanh2014

ducthanh2014 Chánh tổng

20. Mod04

Mod04 Administrator

Chào anh!
    Phiền anh cung cấp thông tin rõ ràng để Sân Đình kiểm tra và xử lý giúp anh. Anh cần phải có hình ảnh hoặc log ván chơi