Báo cáo bơm bài.

Thảo luận trong 'Phạt vạ' bắt đầu bởi Mod01, 2/12/11.

1. Cau Le Chi

Cau Le Chi Chắn hội MU

Trường hợp này đã bêu trên Face HYC. Rất mong các anh chị Mod giải quyết 1 cách cứng rắn, công khai (chứ không phải inbox) để lấy lại công bằng cho người chơi ạ!
    https://www.facebook.com/groups/chanphom/permalink/476167589484704/
    Dưới đây là hình ảnh ván bài bơm 8 đỏ, đề nghị bạn @Thuốc Lào Hạt Đỗ cung cấp log ván chơi để các Mod xem xét!
    FB_IMG_1529257190142.

Chỉnh sửa lần cuối: 18/6/18
  2. Mod08

Mod08 Moderator Ban quản trị

Chào các Bạn
    Đây đúng là bơm bài các bạn ạ, vâng theo đúng qui định các nick @TranTanTai@Batgato11111 đã bị khóa tài khoản vĩnh viễn. Cảm ơn các bạn đã báo cáo. Xin tặng các bạn @Thuốc Lào Hạt Đỗ@Cau Le Chi mỗi người 30M bảo vì báo cáo chính xác

3. HàNộiMùaThuVàng

HàNộiMùaThuVàng Công Thần

Chào mừng mod08 quay trở lại và lợi hại hơn xưa , chúc mừng anh \m/\m/\m/

Mạnh ĐứcMod08 thích điều này.
  4. lâu không thấy bác mod08
    chúc mừng bác đã trở lại cùng anh chị em

Mod21Mod08 thích điều này.
  5. bán xới

bán xới Lý trưởng

6. Mod08

Chào bạn
    Tôi đã kiểm tra cả hai ván bài bạn báo cáo, các nick chơi đều không phải là các nick chơi bơm bài.
    Thật sự mình cũng chả thấy có gì không bình thường ở đây.
    Cá nhân mình thấy nếu bạn báo cáo là nghi ngờ nguyenvandoan123 ak và divhanoi6789 chơi gian lận thì mình trả lời ngay là họ không có quan hệ gì nhé.
    Bằng trực quan mọi người có thể thấy ván này nếu đánh thông bài chắc chắn divhanoi6789 sẽ không ngắt 4 mà hạ hết bài sẽ lợi cho nguyenvandoan123 ak

Chúc chơi vui nhé.

https://chanphom.com/replay?l=l2pai2bj_fg5

PhomPro2018.6.18.10.54.40.

HàNộiMùaThuVàngbán xới thích điều này.
  7. Cau Le Chi

Cau Le Chi Chắn hội MU

Em cảm ơn @Mod08 và BQT nhiều! Đây là bài đăng của @Thuốc Lào Hạt Đỗ. Em thấy bất bình trước cách chơi của 2 bạn kia và đăng lại cái ảnh trong Face thôi, chứ em không có công trạng gì. Xin anh @Mod08 cắt lại 30M bảo đã tặng em ạ. Em cảm ơn!

Lâm Phú Bình, Tào Tháo, namdinh00224 others thích điều này.
  8. Mod08

:D Đúng là bạn chỉ thêm ý kiến , không nêu ý kiến tố cáo. Đây là sai sót của mình. Rất cảm ơn bạn, những người như bạn rất hiếm có. Mình sẽ thu hồi bảo thưởng này nhé :)để tránh thành tiền lệ về sau. Một lần nữa cảm ơn bạn

Lâm Phú Bình, namdinh0022, QUÂN HÀ 774 others thích điều này.
  9. Cau Le Chi

Cau Le Chi Chắn hội MU

Em cảm ơn anh @Mod08 và BQT luôn luôn mạnh tay làm trong sạch môi trường Sân đình và tạo lòng tin, sự yên tâm cho tất cả các thành viên khi chơi và giao lưu.

Lâm Phú Bình, namdinh0022, QUÂN HÀ 773 others thích điều này.
  10. Mod22

Mod22 Administrator Ban quản trị

Thông báo khóa vĩnh viễn 4 tài khoản sau:

1. duy anh68 - ID: 4064942
    2. nguyễn kiên z - ID: 4913004
    3. con nau den nuot - ID: 4290617
    4. hay choi 007 - ID: 3821802

4 nick này đã có hành vi bơm bài đánh cặp nhằm mục đích leo top "đút 3 bích" của game Tiến lên Miền Nam Sân Đình!

Đây là hành vi vi phạm rất nghiêm trọng. Nếu các trường hợp vi phạm như thế này, Sân Đình kiên quyết sẽ xử lý mạnh tay.

11. Mod22

Thông báo khóa vĩnh viễn 3 tài khoản sau:

1. Thai_Lo - ID: 123091
    2. vua_bai_007 - ID: 4917594
    3. ttthaibnh2011 - ID: 2171409

3 nick này đã có hành vi bơm bài đánh cặp nhằm mục đích leo top "đút 3 bích" của game Tiến lên Miền Nam Sân Đình!

Đây là hành vi vi phạm rất nghiêm trọng. Nếu các trường hợp vi phạm như thế này, Sân Đình kiên quyết sẽ xử lý mạnh tay.

12. Ngọc Angola

Ngọc Angola Chắn hội Hà Nội

mod ui , nhìn hộ ván bài nay , sau khi nick tutaitinh đánh 4 cây còn duy nhất 1 cây ,nick benmo04 bắt dc xong lai chọn cây bé nhất bài đánh ??????

Các tệp đính kèm:

namdinh0022, kieneuro1993QUÂN HÀ 77 thích điều này.
  13. Mod07

Mod07 Moderator

Trường hợp này sẽ có 2 tình huống có thể xảy ra anh ạ:
    1. Người chơi bị mất mạng hoặc có cuộc điện thoại gọi đến máy đang chơi game làm không có mặt trong bàn chơi và hệ thống tự rút cây bài bé nhất đánh khi hết lượt.
    2. Do gà rất to và bàn cược bé nên người chơi sợ bị đút 3 bích và thả cho người sau về trước.
    Em cũng xem hai người chơi này rồi hơn nữa bàn cược bé như thế này họ sẽ không bơm và lộ liễu như vậy đâu ạ :D

14. Ngọc Angola

Ngọc Angola Chắn hội Hà Nội

mod07 ui , cảm ơn đã xem nhưng mod chưa xem kỹ rồi
    1, nếu vậy thì phải là cây 3 tép chứ ko phải 3 rô
    2. 3 bich ra trong van đó rồi
    Bảo ko thành vấn đề nhưng làm ng chơi bức xúc

namdinh0022 thích điều này.
  15. Mod07

Mod07 Moderator

Dạ em hiểu ạ, nhiều lúc người chơi đánh không để ý ván bài sẽ gây ra đánh lỗi và nhất là game tiến lên miền nam. Thôi coi như bạn chơi đánh lỗi 1 ván đừng vì thế mà chơi mất sướng anh ạ :D

16. cachep_hoarong86

cachep_hoarong86 Chánh tổng

E rất hiểu cảm giác của a ván bài đó.bản thân e cũng ko hiểu đc tại sao ván đó nhà trên đánh 3 vì bài e còn cây 4 xác định về bét.kể cả ngay luk đó e có bảo a là vào log xem lại vì e và người ngồi trên đó ko hề quen biết mà chỉ là vô tình ngồi chơi cùng.còn e chơi tư cách ntn thì các ace trong Bang hội của a rất hiểu .với lại e ko dại j mà bơm bài khi bàn cược chỉ là 40k và e cũng hiểu đc ý thức của mình khi khoác lên màu áo của bang hội.dù sao sựu việc mod cũng đã trả lời e hy vọng ae mình sẽ còn chơi với nhau để có những phút giây giao lưu,giải trí a ạ.

17. Mod22

Thông báo khóa vĩnh viễn 2 tài khoản sau:

1. phongzizi - ID: 4251566
    2. duy anh268 - ID: 3948310

2 nick này đã có hành vi bơm bài đánh cặp nhằm mục đích leo top "đút 3 bích" của game Tiến lên Miền Nam Sân Đình!

18. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

;) Không coi ai ra gì X-(
    https://chanphom.com/replay?l=l3paua25_7ps

Tào Tháo, HàNộiMùaThuVàngnamdinh0022 thích điều này.
  19. Mod22

Em đã kiểm tra kỹ rồi anh ạ. 2 nick này không liên quan gì nhau cả và không có hiện tượng đánh bơm gì đâu anh. Còn ván bài anh đưa lên thì đúng lúc ấy tình cờ bị mất kết nối nên bị vậy thôi anh à.

namdinh0022 thích điều này.
  20. Mod22

Thông báo khóa vĩnh viễn 2 tài khoản sau:
    1. huong3333 - ID: 3175185
    2. bavi3344 - ID: 3997248

2 nick này đã có hành vi bơm bài đánh cặp nhằm mục đích leo top "đút 3 bích" của game Tiến lên Miền Nam Sân Đình!

namdinh0022Gabi Chi thích điều này.