Báo Lỗi Game

Thảo luận trong 'Góp ý - Báo lỗi' bắt đầu bởi Mod01, 12/12/11.

1. luungoc1990

luungoc1990 Chánh tổng

1512206402190. 1512206581965.
    Các mond xem xét hành vi thiếu văn hóa của tên này ạ DungsoDo

Đăng_Khoa_No1 thích điều này.
  2. Mod21

Mod21 Moderator Ban quản trị

Chào anh
    Người chơi DungsoDO đã vi phạm quy định của Sân Đình , BQT đã khóa nick 3 ngày để cảnh cáo người chơi . Cám ơn anh đã báo cáo
    Chúc anh chơi vui trên Sân Đình

3. Anh Chi 86

Anh Chi 86 Chánh tổng

đề nghị mod xử lý giúp.

Các tệp đính kèm:

TUYỀN BIÊN PHÒNG 409 thích điều này.
  4. Mod01

Mod01 Administrator

Chào bạn!
    Sân Đình đã xử lý cảnh cáo khóa nick 3 ngày với các trường hợp phát ngôn thiếu văn hóa trên bàn chơi này rồi nhé. Cảm ơn bạn đã báo cáo.

5. Đinh Quang Vinh

Đinh Quang Vinh Chánh tổng

Đề nghị mod có cách xử lý ko cho nick @hoangdiepsd11 lên Vương nữa, nick này chơi tư cách đã không đẹp lại còn ăn nói linh tinh, mặc dù bị band nick cảnh cáo 1 lần rồi. ChanPro2017.12.5.16.2.56. ChanPro2017.12.5.16.2.56.

Mod09 thích điều này.
  6. Mod09

Mod09 Administrator Ban quản trị

Chào anh.
    Theo như báo cáo và những gì E đọc được thì: @hoangdiepsd11 được đi nghỉ mát 07 ngày.
    Người báo cáo @Đinh Quang Vinh hi sinh vì đại nghĩa bị khóa nick 1 ngày (muốn bắt kẻ gian thì phải làm kẻ gian để nội gián và khích tướng người ta).
    Việc tẩy chay trên Vương hay không E nghĩ là việc của các bác, của truyền thông, riêng E thì ủng hộ tẩy chay.
    Cảm ơn bác đã hi sinh vì đại nghĩa.
    Nói thật là E cũng ức chế lâu rồi nhưng vì làm mod nên ko dám khích tướng bác ạ.
    Chúc bác có 1 ngày nghỉ mát vui vẻ.

Đinh Quang Vinh, DuyHV, mai_hoa_thon3 others thích điều này.
  7. phuongthao14122007

phuongthao14122007 Chánh tổng

8. Lethuy72

Lethuy72 Lý trưởng

nho cac mod

Các tệp đính kèm:

Vuong gia BinNguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  9. Mod09

#-o#-o#-o
    @l_e_t_h_u_y bị khóa nick cảnh cáo 01 ngày vì cũng có hành vi tương tự như có vẻ như lời lẽ nhẹ nhàng hơn
    @JFK_VN1 được đi nghỉ mát 03 ngày vì phát ngôn thiếu văn hóa trong bàn chơi.
    @Trần Phi Nhi bị khóa nick 0 ngày can tội can không nhiệt tình: "đừng đánh nhau nha", can như thế này thì ko có tâm và không có tác dụng :)):)):))
    Chúc cả nhà vui vẻ.
    Cảm ơn cả nhà.

Nguyễn Tiểu Thương thích điều này.
  10. nam châm sắt

nam châm sắt Dân đen

ăn nói hỗn láo

Các tệp đính kèm:

11. Mod16

Mod16 Moderator Ban quản trị

Chào bạn!
    Tài khoản trên đã bị khóa cảnh cáo 03 ngày vì phát ngôn thiếu văn hóa, không tôn trọng bạn chơi. Nếu còn tái phạm thì Sân Đình sẽ có hình thức xử lý nghiêm khắc hơn.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.

nam châm sắt thích điều này.
  12. vechaibinhduong

vechaibinhduong Chánh tổng

1512922110925. 1512922119216. Thi hội thua nhiều đã chán, lại gặp kiểu này càng chán...nhờ các mod

13. vechaibinhduong

vechaibinhduong Chánh tổng

1512922110925. 1512922119216. Thi hội thua nhiều đã chán, lại gặp kiểu này càng chán...nhờ các mod

Mod09 thích điều này.
  14. Lethuy72

Lethuy72 Lý trưởng

E4A1DCD8-8119-40C1-99A7-3ABB76301D7B. Gui các mod

Mod09 thích điều này.
  15. JFK_VN1

JFK_VN1 Dân đen

Công nhận mình có hơi bức xúc chút, nhưng cũng tại con chim lợn đánh thiếu trách nhiệm quá mod09 ạ

Mod09 thích điều này.
  16. Mod09

Chào bạn.
    Bạn có thể thay từ" Chim lợn" bằng từ "bạn chơi" nghe cho nó hào hoa phong nhã được không?
    Nếu cảm thấy họ đánh kém quá thì có thể ứng xử ntn: Mời bạn xem lại clip học chơi chắn dành cho người chưa biết chơi của Sân Đình.
    Vừa nhẹ nhàng lại thâm thúy :)):)):))

17. Mod09

Chào bạn.
    Tài khoản @Taiwan89 đã được đi nghỉ mát 03 ngày vì phát ngôn thiếu văn hóa trong khoa cử.
    Bạn cũng vui lòng xem xét lại ngôn ngữ của mình bạn nhé, muốn người ta không nói bậy thì đừng dọa và khích khi đầu họ đang nóng.. Thay vào đó bạn nên dùng ngôn từ nhẹ nhàng mang tính nhắc nhở nhiều hơn.
    Cảm ơn bạn rất nhiều.

18. Mod09

Tài khoản @Tổ Gia đã được đi nghỉ mát 07 ngày vì tiếp tục phát ngôn thiếu văn hóa khi mãn hạn tù.
    Sau 07 ngày a còn tái phạm nhiều khả năng anh sẽ được nghỉ hưu vĩnh viễn để an dưỡng tuổi già.
    Cảm ơn bạn đã báo cáo.

Phá đảo thế giới ảoDieu Thuyen01 thích điều này.
  19. JFK_VN1

JFK_VN1 Dân đen

Không phải họ đánh kém Mod09 ạ. Nó đánh như kiểu bơm bài ấy. Mình nhắc nhẹ nhàng thì nó quay ra láo luôn với mình nên mình mới bức xúc. Cái kiểu mớm để người khác phải bức xúc nói bậy, sau đó chụp màn hình báo lại với cảnh sát không gọi bằng từ "chim lợn" thì dùng từ gì cho hợp?

Mod09 thích điều này.
  20. Ôi giời, cái gì mà mãn hạn tù, trả lời kiểu này gặp thằng tây tây là nó tìm đến nhà hỏi thăm đấy:))

Mod09 thích điều này.