Chắn hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 16/4/13.

1. TCSK_CHHN

TCSK_CHHN Chánh tổng

LTĐ giải "CHHN & Những người bạn"
    20h30 ngày 08/9/2014:

Bảng 5: Supaza_Anka_Cokacola, Lamtythoi, __MrĐức__, Hoàng long_hn

Bảng 6: DẾ MÈN 80, CHU CONG CAN1, mrgiang2010a, duccodon.

Thi đấu tại Huyện Đường khu vực Chánh Tổng. Bàn thi đấu 29-30, pass hnmr. Đề nghị các chắn thủ có mặt trước giờ thi đấu ít nhất 05 phút.

BTCSK_CHHN

taolachien, brucenguyen, nammt3331 người khác thích điều này.
  2. brucenguyen

brucenguyen Chắn Hội LÈO TÔM

Hôm nay đỏ thật! Đi thi thì được cái vé vớt, đi lang thang lại tóm được 2 chú bơm bài :)):)):)). Mai Interpol lại thưởng cho 113 rồi

muathuvang_vt, bep_kenh 83, nammt3337 others thích điều này.
  3. KuBin_Love

KuBin_Love Guest

Chuc mừng anh bru nhé...em đang trên xe nên k vào CDV đc...chuc anh vào thật sau thật sát...ring đc cờ về nhà...hjhj

brucenguyen thích điều này.
  4. X_X lại

X_X lại Lý trưởng

Cháu bây giờ mới được bố cháu cho xiền đi chơi Trung thu và ghé qua thăm đại gia đình Lèo Tôm các bác, các cô và các chú ạ. Được tin cô @bep_kenh 83 và bác @brucenguyen đã xuất sắc giành vé đi tiếp của giải đấu "CHHN và những người bạn" cháu rất vui. Xin chúc mừng cô và bác =D>=D>=D>=D>=D>=D> rất mong cô và bác phát huy hết tinh thần truyền thống của gia đình Lèo Tôm để mang vinh quang về. Cháu cầu chúc gia đình Lèo Tôm mình luôn đoàn kết và tự tin giành chiến thắng \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

brucenguyen, muathuvang_vt, DuyHV2 others thích điều này.
  5. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM

Lộc bất tận hưởng anh ạ, chia em với =))

brucenguyen, DuyHVnguyentuanviet thích điều này.
  6. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

HAPPY BIRTHDAY BEP_KENH 83

1386302000-1.

SON_NET_BN, muathuvang_vt, brucenguyen7 others thích điều này.
  7. gerald123

gerald123 Chánh tổng

Cả nhà xem hộ ván bài, mạng ơi là mạng thế có tiếc đứt ruột không =(( . Cả đời chắc không có ván thứ 2 quá. ChanPro2014.9.8.10.51.40.. ChanPro2014.9.8.10.51.40.

brucenguyen, muathuvang_vtnguyentuanviet thích điều này.
  8. muathuvang_vt

muathuvang_vt Trưởng Ban TC_CHLT

\:D/\m/\m/8-> chị hằng + chú cuội <:-P<:-P=D>=D> chúc mừng chiến thắng của 2AC @};-

kiepngheo2232, brucenguyen, bep_kenh 832 others thích điều này.
  9. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Hép bi bớt đây @bep_kenh 83.
    Chúc em sang tuổi mới có nhiều niềm vui.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/ Sức khoẻ - Hạnh phúc luôn song hành bên em !!! (tung hoa, tung hoa...)=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
    Hoa sinh nhật.

kiepngheo2232, heromediapro, bep_kenh 834 others thích điều này.
  10. muathuvang_vt

muathuvang_vt Trưởng Ban TC_CHLT

hoa còn thiếu bánh a ơi ;));));)). chúc c sinh nhật vui vẻ, nhanh khỏe c nhé @};-~o)**== banh-sinh-nhat-dep.

kiepngheo2232, Chậu Mật Ong, brucenguyen3 others thích điều này.
  11. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

vậy là hạnh phúc nhân đoi anh nhỉ hehe

kiepngheo2232, brucenguyenDuyHV thích điều này.
  12. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

xin trân thành cảm ơn các anh và em đã nhớ tới bẹp và cám ơn nhũng lời chúc ....xin cảm ơn . \:D/\:D/\:D/ ôi vui quá saz là vui :-P:-P:-P

kiepngheo2232, Chậu Mật Ong, brucenguyen2 others thích điều này.
  13. Xin chúc mừng A Brucenguyen chắn thủ thứ 2 của CHLT vào vong 2\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Chậu Mật Ong, bep_kenh 83, DuyHV1 người khác thích điều này.
  14. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

Chúc BX sinh nhật vui vẻ nhé! Vui vẻ - Mạnh khỏe - Hạnh phúc - Thành công :)

kiepngheo2232, bep_kenh 83, muathuvang_vt2 others thích điều này.
  15. brucenguyen

brucenguyen Chắn Hội LÈO TÔM

Happy Birthday bep_kenh83! Chúc cho nữ tướng CHLT tiếp tục lĩnh ấn tiên phong, đánh đông dẹp bắc mang vinh quang về cho CHLT. Chúc em và gia đình sức khỏe, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống!

16. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

trong cuôc đơi, có nhiều thứ mà ta mong muốn và ước mơ...song, giờ đây đối với bẹp , vào đây được vui , được chơi, giờ còn được quan tâm chia ...có lẽ thực sự là ...là ...là ...hihi hồi hộp quá mà bẹp không biết dùng lời nào , câu văn nào, hay từ ngữ nào có thử diễn đạt được :">:">:">.
    TÚM LẠI , BẸP XIN CẢM ƠN VÂNG RẤT CẢM ƠN HIHI^:)^^:)^^:)^

_Tàn Chi Lệnh_, SON_NET_BN, brucenguyen9 others thích điều này.
  17. Hamvui78

Hamvui78 Chánh tổng

KẾT QUẢ CUỐI CÙNG BẢNG 6:

1. CHU CONG CAN1.........................................................81Đ
    2. DẾ MÈN 80..................................................................75Đ
    3. duccodon.....................................................................58Đ
    4. Mrgiang2010a..............................................................55Đ

Đây là bảng đấu khá cân bằng khi điểm sổ của các chắn thủ luôn trong khoảng cách 1 ván CBT, và thực tế đến ván thứ 37-38 cơ hội vẫn còn nguyên cho cả 4 chắn thủ. Cuối cùng với sự lì lợm và chắc chắn của mình 2 chắn thủ CHU CÔNG CAN1DẾ MÈN 80 đã bảo toàn được cách biệt về điểm số mà họ đã tạo ra được ngay từ lượt đi. 2 chắn thủ CHU CÔNG CAN1DẾ MÈN 80 đã đoạt vé của bảng 6 để bước vào vòng 2 với một cách biệt khá an toàn. Và điều đó đồng nghĩa với việc duccodonMrgiang2010a đã chuyển từ vị trí thi đấu sang vị trí cổ động viên với đôi chút tiếc nuối. Cảm ơn 4 chắn thủ của bảng 6 đã cống hiến cho khán giả 1 trận đấu hay, hấp dẫn. Chúc CHU CÔNG CAN1DẾ MÈN 80 bước vào vòng 2 với phong độ cao nhất, và may mắn sẽ luôn đồng hành cùng các bạn.

Và lời cuối tôi muốn nói đó là...... ............................................Chúc các bạn ngủ ngo
    n(:|I-)

18. Hoàng Long_hn

Hoàng Long_hn Thổ địa

Giải đấu CHHN và những người bạn
    KẾT QUẢ BẢNG 4 CỤ THỂ NHƯ SAU:

1. __MrĐức__....................85 điểm
    2. Supaza_Anka_Cokacola.............. 77 điểm

3. Hoàng Long_hn.......................................62 điểm
    4. lmtythoi............................................................45 điểm

Xin được chúc mừng __MrĐức__ và Supaza_Anka_Cokacola là 2 Chắn thủ đã giành 2 tấm vé đi tiếp ở vòng tiếp theo=D>=D>=D>=D>%%-%%-%%-
    __MrĐức__ có cú hích quyết định ở ván thứ 39 và vươn lên vị trí đứng đầu sau khi để Chắn thủ Supaza_Anka_Cokacola giữ vị trí này khá lâu:) hôm nay quả là một ngày đẹp trời đối với __MrĐức__
    Chắn thủ Supaza_Anka_Cokacola cũng có 2 ván ù chi chi quyết định trong đó có ván tại cửa, một lần nữa xin chúc mừng 2 chắn thủ=D>
    Xin chia buồn cùng Hoàng Long_hn và bác lamtythoi=D>hẹn bác ở giải sau nhé.
    Vào một ngày không đẹp trời, bài đẹp nhưng Nọc không chiều nên cũng đành ngậm ngùi tham gia đội trong xe bác nhé:)):)):))
    Xin cảm ơn tất cả các Chắn thủ đã cổ cũ hết mình cho 4 Chắn thủ trong bàn thi^:)^^:)^^:)^
    hẹn gặp lại các bạn ở các buổi tường thuật tiếp theo:-h:-h:-h
    Trong tài kiêm PV Cọp Cái xinh gái.

19. TCSK_CHHN

TCSK_CHHN Chánh tổng

LTĐ giải "CHHN & Những người bạn"
    20h30 ngày 09/9/2014:

Bảng 7: Habep75, Độc Cô Cầu Bại, caloisandinh19802012, NOBITA 595

Bảng 8: Nasruou, Nhug than bai, Timekiller, Tuminh1986

Thi đấu tại Huyện Đường khu vực Chánh Tổng. Bàn thi đấu 29-30, pass hnmr. Đề nghị các chắn thủ có mặt trước giờ thi đấu ít nhất 05 phút.

BTCSK_CHHN

20. No1HaNoi1988

No1HaNoi1988 Chánh tổng

cho em giửi bài này các anh bảo bài này ù bao nhiêu điêm :-":-":-" \:D/\:D/\:D/\:D/ =))=))=)) :)):)):)) 11222. 11000.

lqdmy14, SON_NET_BN, brucenguyen5 others thích điều này.