Chắn hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 16/4/13.

1. ME YEU CON GAI

ME YEU CON GAI Chánh tổng

Bố già Việt nam anh hùng ơi,bố tham vừa thôi chứ:-?:-?.Em đã bảo bố rồi rồi mà.8->Cả buổi chiều bố khoe ăn 6 con gà trong vòng 30 phút@-)@-)@-)...đến tối có tiêu hóa hết nổi không mà lại đòi xơi tiếp chú gà Đông cảo kia ạ[-X[-X[-X?Bố ăn con gà kia thì sinh bệnh tật mất nha:-q:-q:-q...Thôi xin bố,bố sắp đoạt ngôi Ma gà của em rồi:-q:-q.Ngày đẹp trời em xơi 11 con gà cơ ạX_XX_X=))=))=))

DuyHV, cuongmah0911, brucenguyen8 others thích điều này.
  2. nguyentuanviet

nguyentuanviet Chắn hội LÈO TÔM

:-?:-?:-? Có danh hiệu Bố già Việt Nam anh hùng à em??? gọi là Lão già mới đúng[-([-([-( Hôm qua ăn 6 con gà bảo chia xèng mà đợi mãi ko xin đc cái lông cánh để đi thông điếu>:)>:)>:). hôm nay chắc lão rụng hết răng rồi và đang bị bội thực đau bao tử khó tiêu đường ruột.......các bệnh niên quan đến đường tiêu hóa =))=))=))=))=))=))

kiepngheo2232, VietTrang83, NamChinh22368 others thích điều này.
  3. bến đò xưa

bến đò xưa Tiêu Dao Hội

Hôm nay thay mặt AE CHLT, brucenguyen lĩnh ấn tiên phong đại chiến công thần, cam go cũng nhiều, thử thách k ít, nhưng với bản lĩnh qua ải chém tướng để lại hành lang xung trận cho 4 chiến hữu phía sau tiếp bước oai hùng, chắc chắn rằng Bru sẽ hoàn thành nhiệm vụ. Chúc Bru %%- và chiến thắng.
    P/S: cho A gửi lời chia buồn đến nỗi đau mất ng thân nhé.
    Hãy biến đau thương thành hành động. Cố lên Bru!

NamChinh2236, cuongmah0911, brucenguyen11 others thích điều này.
  4. nguyentuanviet

\m/\m/\m/Biến Đau Thương Thành Sức Mạnh \m/\m/\m/ .. A Bru cố lên!!!!!!!!!! A mà qua vòng bảng em sẽ dành tặng anh 1 vé đi xem Voi đẻ và kèm theo 1 bịch bim bim loại Chua cay hảo hạng\m/\m/\m/\m/

kiepngheo2232, VietTrang83, NamChinh22368 others thích điều này.
  5. bến đò xưa

bến đò xưa Tiêu Dao Hội

8-|:-SSk có ghẹ=))=))=))

NamChinh2236, cuongmah0911, brucenguyen5 others thích điều này.
  6. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM

Tối nay Bru xuất trận, con [-O<[-O<[-O< cô đĩa và cụ nọc thương lấy Bru nhà con, mang ~:> to về tận nhà. :D:D:D con cảm ơn cô đĩa và cụ nọc nhiều nhiều ạ. Riêng về phần Bru, anh hãy cố gắng bỏ qua u sầu, lấy đau thương làm hành động (ý của anh Bến đò) mà từng bước, từng bước giành chiến thắng oanh liệt. Và đây, phần quan trọng nhất: Nếu Anh giành 1 tỷ bảo & 1 ipad thì em sẽ cho anh tắm gội tẩy trần bằng 10kg cà phê Tây Nguyên chính gốc. Nhưng nhớ là anh chỉ lấy MTB thôi nhé, còn 1 tỷ bảo anh đưa em cầm hộ =))=))=)). Chúc anh thi tốt và đem thành tích tốt nhất về cho Chắn hội.

NamChinh2236, cuongmah0911, brucenguyen5 others thích điều này.
  7. Bogiavnbg

Bogiavnbg Guest

A bến phà đã đề cử a Bru cu lên làm đại nguyên xoái thống lĩnh 4 tướng (k lính) "tiên phong đại chiến công thần mở đường cho 4 tướng tiếp bước oai hùng". A Bru cu nhớ để lại 4 cái răng vàng cho 4 ae lấy lộ phí nhé. Chúc 5 ae đại chiến thành công.
    5 ae LT lưu ý: A bến phà đang nuôi đàn ghẹ dài từ 1.6 - 1.75m để khao 3 quân đánh nhắm. Đánh nhanh thắng nhanh ae nhé! <:-P<:-P<:-PĐÂM THẬT SÂU và rút từ từ thui ae nhé \m/\m/\m/

NamChinh2236, brucenguyen, nammt3334 others thích điều này.
  8. nammt333

[​IMG][​IMG][​IMG] bogia

brucenguyenLong Nguyen thích điều này.
  9. Quy Hoi

Quy Hoi Chánh tổng

lên chánh đê anh 333 ngồi đây ôm dưa à =))=))=))=))=))=))=))

DuyHV, brucenguyenLong Nguyen thích điều này.
  10. nguyentuanviet

:-?:-?:-? cái lão già này biết nhiều ghê=))=))=)) mỗi tội chỗ quan trọng lại viết sai chính tả>:)>:)>:)>:)

kiepngheo2232, VietTrang83, NamChinh22365 others thích điều này.
  11. Bogiavnbg

Bogiavnbg Guest

:((:((:(( A k làm Bố già vn a hùng đâu QA. BỐ k dám đoạt ngôi ma gà của MẸ đâu. E cứ ở trên ngôi cao đi nhé :)):)):))

NamChinh2236, DuyHV, brucenguyen1 người khác thích điều này.
  12. lqdmy14

lqdmy14 Chánh tổng

:-?A hỏi khó nhỉ, đơn giản 2 nick vietanhpk này có đóng góp về tinh thần nhiều cho SD=)), còn supaza_anka_cocacola thì Giám đốc LT có 1 mà thôi:)) , HàNộiMùaThuVàng và Ông Giáo Làng Hồ thì tuy 1 mà 2 ( đúng ra là 2 thì chính xác, nhưng tại a HNMTV hay bay lên cũng hay chơi nick này =)) chỉ khi o:-) :)):)))

DuyHV, brucenguyennammt333 thích điều này.
  13. nguyentuanviet

8-}8-}8-}8-} 10kg cafe đổi lấy 1 tỷ bảo =))=))=))=)). em đang giao giá ghẹ 45kg còn chưa đổi đc lấy 1 tỷ đây này=))=))=))

kiepngheo2232, VietTrang83, NamChinh22363 others thích điều này.
  14. dongvanquan

dongvanquan Chánh tổng

Tặng anh em 4 câu nhé; Vợ và Chắn

Anh yêu quý em hơn tất cả.
    Và anh cũng yêu chắn ở trong tim.
    Anh xin em yêu anh và chắn.
    Để suốt đời anh được yêu chắn và yêu em.

Nếu hay thì vỗ tay,còn không hay thi bịt tai mắt lại nhé kakaka.=((=((=((=((=((=((=((=((=((=((=((%-(%-(%-(=P~=P~=P~=P~=P~%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(

muathuvang_vt, DuyHV, cuongmah09117 others thích điều này.
  15. nammt333

CHú không đọc kỹ à, 1 tỷ là anh giữ hộ chứ có lấy đâu =))

NamChinh2236, DuyHV, brucenguyen1 người khác thích điều này.
  16. 0972469381

0972469381 Chánh tổng

Cám ơn các bác đã nhường cho thằng em, món yêu thích của e là gà mà, càng già càng tốt>:)>:)>:)

NamChinh2236, brucenguyen, nammt3331 người khác thích điều này.
  17. XXXCRAZYXXX

XXXCRAZYXXX Trưởng Ban TCSK_CHLT

Dạo này bị vợ cấm oánh chắn hay sao mà làm thơ nịnh ghê thế nhỉ:-?

SON_NET_BN, NamChinh2236, DuyHV6 others thích điều này.
  18. GIA BẢO SONG LINH

GIA BẢO SONG LINH Chánh tổng

Trời đất quỷ thần ơi:-O:-O:-O,CHLT lại khai quật thêm 1 Thánh thơ nữa rồi\m/\m/.Anh Ong có đối thủ rồi nha.
    Thế mới biết,nhân tài nơi đâu cũng có :x:)...
    Bài thơ anh Quân viết mang cảm xúc chân thành của 1 người chồng tuy rất yêu vợ nhưng lại cũng nghiện chơi chắn.=D>=D>
    Anh cứ mang bài thơ này tặng chị em@};-, em thề em hứa em đảm bảo,chị em lại cười tít mắt và lại càng yêu anh hơn nữa đó :)):)):))=))=))=)).
    Tuyệt vời!@};-@};-@};-;));));)).Like anh Quân điên đảo\m/\m/

SON_NET_BN, nguyentuanviet, DuyHV2 others thích điều này.
  19. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Tối nay anh thi đấu, anh brucenguyen ạ. Hôm qua em bận không vào cổ vũ cho anh Nhanhlanrung1 được nên cũng cảm thấy trong người bứt rứt khó chịu. Rất may, giờ này vào đọc diễn đàn và nắm bắt được thông tin anh Nhanhlanrung1 đã xuất sắc giành vé vào vòng tiếp theo mà bản thân cũng phấn chấn hẳn lên :x:x:x:x:x:x. Đúng như lời cầu nguyện của em "Đầu có xuôi thì đuôi mới lọt" Người mở hàng đã thành công rồi anh ạ, tối nay anh cố gắng giành pop anh nhé. Hy vọng của em cũng như các chắn thủ khác của Chắn Hội Lèo Tôm đó là: khởi đầu trận đấu là anh, kết thúc trận đấu cũng là anh, tiện tay anh quơ hộ em mấy con cá về để anh em ta có thêm món nhậu mừng chiến thắng anh nhé !!! Anh yên tâm, Em và mọi người luôn bên anh cổ vũ khản cổ và hết mình \m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/

SON_NET_BN, nguyentuanviet, NamChinh22369 others thích điều này.
  20. brucenguyen

brucenguyen Chắn Hội LÈO TÔM

vietanhpk và vietanhpk1 là 2 anh em, 2 người chơi riêng biệt anh em ạ!

SON_NET_BN, nguyentuanviet, NamChinh22362 others thích điều này.