Chắn hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 16/4/13.

1. Quy Hoi

Quy Hoi Chánh tổng

này thì bố già chờ 1 ,hẻo rô thì xén lên xen xuống mà vẫn què 3 , ko thì càng sướng khi bánh mì kẹp ba tê .=))=))=))=))=))=)) ChanPro2014.7.2.18.34.27.

brucenguyen, muathuvang_vt, DuyHV5 others thích điều này.
  2. thaingocquynhanh

thaingocquynhanh Chánh tổng

X_XX_XVậy cuối cùng vẫn là Anh Ma Gà tham ăn xơi mất gà rồi...:((:((:((.Sao anh lại ăn nhiều vậy chứ:-SS:-SS:-SS,anh không sợ bị gút à mà ngày nào cũng ăn thịt bao nhiêu con gà ? Dã man lắm,chia bớt cho em cái cổ cái cánh đi ,em nuôi bao nhiêu công nè...ăn 1 mình là đau tức lắm nha~:>~:>=P~=P~

brucenguyen, DuyHV, nammt3334 others thích điều này.
  3. Quy Hoi

Quy Hoi Chánh tổng

Cổ cánh là của đàn ông uống rượu =))=))=))=))=)) ăn đùi thì ăn :)):)):)):)):)):)):))

brucenguyen, thaingocquynhanh, DuyHV2 others thích điều này.
  4. ME YEU CON GAI

ME YEU CON GAI Chánh tổng

Rồi cuối cùng em cũng tóm được gà~:>~:>~:>...Cảm ơn các anh đã nhường gà để em tẩm bổ:x....Chẹp chẹp,con gà này tẩm mật ong nướng ngon lắm ạ;));));)) ChanPro2014.7.2.22.57.46.

brucenguyen, NamChinh2236, cuongmah09116 others thích điều này.
  5. Thùa Văn Mái

Thùa Văn Mái Lý trưởng

béo quá mẹ vợ ơi =P~

brucenguyen, nammt333DuyHV thích điều này.
  6. NamChinh2236

NamChinh2236 Guest

=D>=D>=D>QA con gà này là do anh mang vào lò ấp nở để Bác Kho và Quy Hoi chăm sóc nuôi nấng > vậy mà sao em nỡ thịt nó vậy bà alex QA ơi =))=))=))

nguyentuanviet, brucenguyen, DuyHV3 others thích điều này.
  7. CACHEP_HOARONG02

CACHEP_HOARONG02 Dân đen

Ván bài kỷ niệm a GÀ tiễn 2 thằng e lên giới!!:)):)):)) ChanPro2014.7.3.22.48.40.

nammt333, No1HaNoi1988, ratdo8 others thích điều này.
  8. NamChinh2236

NamChinh2236 Guest

=))=))=))ăn 8 văn ,xé 8 sách , đì 1 ... cá nhảy giữa mẹt :x:x:x
    Kỷ niệm khó quên của Chi Cha :)):)):))

nammt333, ME YEU CON GAI, nguyentuanviet2 others thích điều này.
  9. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Được bao nhiêu dốc hết vốn đầu tư cho ông mãnh Chậu Mật Ong bắt con gà 72m ở bàn 442k. Cuối cùng công cốc hết cả một lượt=((=((=((=((=((=((=((=((. Anh em giải tán mà mặt ông nào ông ấy như mất sổ gạo. [-([-([-([-([-([-(. Dù sao vẫn phải cảm ơn Big Man, NamChinh2236 đã hết mình ủng hộ Chậu Mật Ong. Tớ hứa sẽ tóm được con gà to hơn thế về chia lại cho cậu. Yên tâm nhé !!!\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/

nammt333, cuongmah0911, ME YEU CON GAI5 others thích điều này.
  10. dongvanquan

dongvanquan Chánh tổng

Khong biet vi sao ae CHLT lai den den vay. Nha ae nao co gac thi cho ae LT moi nguoi mot qua~:> nhe.~:>:o3:o3:o3:)):)):)):)):))

nammt333, NamChinh2236, cuongmah09112 others thích điều này.
  11. Thùa Văn Mái

Thùa Văn Mái Lý trưởng

Khốn nạn. Vĩnh biệt mẹ vợ QA, vĩnh biệt tất cả anh em cô dì chú bác, họ hàng nội ngoại thông gia, bạn bè gần xa bà con lối xóm. Từ nay em off, không thể tiếp tục cày ngày cày đêm được nữa. >100m bảo ra đi. Vay thêm 50m cũng ra đi ko ù ván nào. Xin lỗi các mod vì đã bùng 50m. Em không có khả năng trả nợ. Xin chân thành cảm ơn chansay đã giúp đỡ em nhiều. Mọi người ở lại vui vẻ. Hình ảnh cuối cùng của em :(

ChanPro2014.7.4.12.34.59.

nammt333, brucenguyenChậu Mật Ong thích điều này.
  12. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Xin có đôi dòng lệ chia buồn cùng chú :((:((:((:((:((:((:((. Đời anh mà quẫn như chú chắc anh phải có 10 mạng thì may ra mới đủ chứ 1 mạng thì hẻo quá :)):)):)):)):)):)):)):)). Chúc chú ra đi thanh thản và yên lành. Nếu có thể được thì để lại cho anh cái bằng tiến sỹ. Giá bao nhiêu anh cũng mua để gắn vào nick anh đi đâu cho nó oai =))=))=))=))=))=)). Nhớ nhé

13. ME YEU CON GAI

:((:((:((,Sao phải khổ thế Thùa Văn Mái ơi. Hãy quan niệm đây chỉ là 1 trò chơi giải trí,rảnh rỗi thời gian vào chơi cho khuây khỏa đầu óc,gặp gỡ giao lưu quen biết và học hỏi những người bạn tuy ảo nhưng đầy ắp tình người và tiếng cười vui vẻ>:D<:).Chứ đừng chạy theo ham muốn cày cưốc làm giàu bằng tiền ảo hay cay cú ăn thua hơn người bằng mọi cách....=((.Rốt cuộc,để làm gì đây Thùa văn Mái?Aỏ tưởng và xa vời quá...Game ảo mà ,chỉ có đằng sau đó -người chơi và tình người là thật thôi em à.Vui lên em và hẹn gặp lại nhé>:D<>:D<

nammt333, Vòng Quay May Mắn, cuongmah09115 others thích điều này.
  14. Thùa Văn Mái

Thùa Văn Mái Lý trưởng

không phải ảo tưởng, hay cay cú mẹ à. cũng đâu có làm giàu được từ trò này. Giải trí nhưng toàn ức chế thêm. thà off còn hơn. Đợi vợ con lớn lên rồi con sẽ gặp lại mẹ. Chăm sóc vợ giúp con nhé =((

nammt333 thích điều này.
  15. Thùa Văn Mái

Thùa Văn Mái Lý trưởng

kỉ niệm bác luôn :D

nammt333, Máy Chém SĐbrucenguyen thích điều này.
  16. ME YEU CON GAI

Em lại tóm chú gà beó mũm mĩm nè ~:>, vui thật ạ:):). Gía ngày nào cũng đc xơi 1 chú thì nhanh béo lắm ạ :))=)) ChanPro2014.7.4.15.25.26.

nammt333, muathuvang_vt, Máy Chém SĐ5 others thích điều này.
  17. Quy Hoi

Quy Hoi Chánh tổng

>:)>:)>:)>:) đây mới là ma gà nè , thế mà cứ đổ cho anh =))=))=))=))=))=))=))=))

nammt333, brucenguyenDuyHV thích điều này.
  18. ME YEU CON GAI

Công nhận hôm nay con Ma gà nó nhập hồn vào em:x,em ăn mấy con liền cơ ạ~:>~:>~:>.Nhưng có 1 con gà báo em đã ko bắt nhé;).Ôi cước Hoa rơi Cửa Phật ,có mấy khi ù được đâu8-> ....Nhưng phải Fair play chứ nhỉ ;));));))
    Bắt gà là chính nhưng vui vẫn là chủ yếu nè :-bd@};-:):):) ChanPro2014.7.4.23.7.33. ChanPro2014.7.5.0.24.16.

nammt333, muathuvang_vt, Máy Chém SĐ5 others thích điều này.
  19. No1HaNoi1988

No1HaNoi1988 Chánh tổng

s

nammt333, Máy Chém SĐDuyHV thích điều này.
  20. Quy Hoi

Quy Hoi Chánh tổng

Ma gà QA mà nhìn thấy con gà rạng sáng nay chắc cũng chạy mất .=))=))=))=))=))=)) ChanPro2014.7.6.3.39.45.

nammt333, brucenguyen, NamChinh22366 others thích điều này.