Chắn hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 16/4/13.

1. Tụ tập với anh KHO, beb123 mà không a lô cho anh với .

2. Đang đợi xem bóng đá. anh em vào làm vài ván cho vui

vuong.

nammt333 thích điều này.
  3. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM

NBgon lắm em ơi =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

doanlehuyen_86, kiepngheo2232brucenguyen thích điều này.
  4. vas83

vas83 Chắn Hội LÈO TÔM

a Bru alo cho a mà

5. kiepngheo2232

kiepngheo2232 Chắn Hội LÈO TÔM

\m/\m/\m/\m/chuc mung 4ae hn yhi dau co ket qua tot dep\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

brucenguyen, muathuvang_vtQuy Hoi thích điều này.
  6. Kính thưa quý vị một trận đấu như ANH và Ý. Trận đấu rất hấp dẫn kịch tính đến giây phút cuối cùng thưa quý vi

Tứ Kết 1 đúng như mong đợi của khán giải đã đem đến cho Các bạn những giây phút nghẹt thở QUÝ HỢI vàmuathuvang_86 đã xuất sắc trong cuộc đua Tứ Mã để rồi đôi uyên ương hồ điệp này dắt tay nhau vào Bán kết.
    Thưa quý vi một ngày đẹp trời và may mắn đã đến với CH lèo tôm khi họ có 4 chắn thủ ra trận thì 3 chắn thủ đã lọt vào Bán kết.
    Xin chia chia với Dương Toàn Thắng Và Cô 03 một ngày nắng mưa thất thường bài đen què nhiều nên Anh Chị đã chia tay với giải . hẹn gặp lại anh chị vào giải sau.chúc anh chị và toàn thể gian đình mạnh khỏe,hạnh phúc.

kết quả Tứ kết 1
    1;muathuvang_vt...........73đ
    2;QUÝ HỢI.......................72đ
    3;Dương Toàn Thắng...........71đ
    4;Mod03.............................51đ
    Cám ơn quý vị theo dõi buổi truyền hình trực tiếp
    TT BAC NINH CITY06 và PV congchinh6780

Last edited by a moderator: 16/6/14
    doanlehuyen_86, nammt333, cuongmah09119 others thích điều này.
  7. THÔNG BÁO

Giải đấu VỀ MIỀN QUAN HỌ

Ngày 16/06/2014, sẽ diễn ra hai trận Tứ Kết giải đấu "Về Miền Quan Họ":

Lúc 20.30 tại Huyện đường, bàn 29 và 30, pass: chkb

TK2;Mod01,Nuhoangbg,Duchai72 ,tung87:

TT và PV CHKB

TK4; Ngatngay1234: Hoa súng: vuive12: nguyentuanviet.

TT và PV CHKB

Đề nghị các trọng tài có mặt trước 15' để chuẩn bị: cài đặt bàn chơi, đặt pass và mời người chơi vào bàn.
    Mời ACE vào cổ vũ nhiệt tình cho các chắn thủ.

Chúc các chắn thủ bình tĩnh tự tin thi đấu, đạt kết quả tốt %%-

nammt333, brucenguyenQuy Hoi thích điều này.
  8. Quy Hoi

Quy Hoi Chánh tổng

3 ván bài quyết định đến 2 tấm vé đi tiếp của lèo tôm nè ,anh phamhao80 ? đúng theo yêu cầu của anh nhé ChanPro2014.6.15.22.20.52. ChanPro2014.6.15.22.24.45. ChanPro2014.6.15.22.28.1. ChanPro2014.6.15.22.28.1.

NamChinh2236, cuongmah0911, brucenguyen10 others thích điều này.
  9. SAN DINH 2000

SAN DINH 2000 Học chơi

NamChinh2236, cuongmah0911, brucenguyen5 others thích điều này.
  10. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Quá nể với khả năng bơi ngược dòng của Quý HợiMuathuvang_vt. Chúc hai em tiếp tục chứng tỏ sức trẻ, dẻo và dai ở những trận đấu tiếp theo. Theo dõi lại những bước đi của hai em qua những bức ảnh mà anh thấy toát mồ hôi. Bằng những may mắn, những kỹ năng dìu dắt nhau và bằng những kinh nghiệm đánh bóng chuyền đã được tôi luyện hàng ngày các em đã cho anh Dương Toàn Thắng hít khói ở đúng ván cuối. Cứ đà này Chắn Hội Lèo Tôm sẽ biến giải đấu của Chắn Hội Kinh Bắc thành sàn diễn của riêng mình. Cầu chúc trận chung kết toàn một màu đỏ [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/

NamChinh2236, cuongmah0911, nammt3339 others thích điều này.
  11. muathuvang_vt

muathuvang_vt Trưởng Ban TC_CHLT

^:)^^:)^^:)^ sự cổ vũ nhiệt tình, động viên kịp thời của các AC trong CHLT , ACE chắn hội bạn và SĐ đã cho e buổi tối đầy cảm xúc, nghẹn thở đến phút cuối cùng. \:D/\:D/ và chút may mắn hơn đã mỉn cười với em :"> giúp e có mặt ở vòng sau của giải đấu \m/\m/=D>=D>
    p/s" a chính ơi, e đi thi nick muathuvang_vt nhé ;)

NamChinh2236, cuongmah0911, nammt3337 others thích điều này.
  12. phamhao80

phamhao80 Dân đen

Chúc mùng 2em.binh tinh tu tin thi dau vong tiep de gap nhau tai bac ninh nhé
    .vas83hom qua van dau u cbt1 thi da thay dau hieu do và di tiep.chia buon cung nam333.còn chú vịt tự tin mà di tiep con lay phan thuong tạng anh nhé.chuc toàn thẻ anh em khoẻ và thi dau tot

13. brucenguyen

brucenguyen Chắn Hội LÈO TÔM

Tối qua trận Tứ kết 1 quá hay! Biết nói thế nào đây nhỉ 6X?:-?:-?:-? Có lẽ cũng chỉ biết... vãi Huyền, vãi Hợi!!!:)):)):))
    Với trận Tứ kết 3 lại một lần nữa khẳng định thương hiệu của Vas83 trong các cuộc thi đấu giải "không báo không phải là vas"!
    Chia buồn với nammt333 và brucenguyen!:((:((:(( Người mình hy vọng lọt vào trận Chung kết nhất (Vì ông này ở xa nhất, không thể đấu off trực tiếp nên khả năng dự bị brucenguyen đấu thay trận Chung kết là cao)=))=))=))
    Tối nay đại diện cuối cùng của CHLT thi đấu Tứ kết, chúc nguyentuanviet bình tĩnh, tự tin và với niềm kiêu hãnh vốn có, em sẽ tiếp bước vào Bán kết! Hy vọng CHLT sẽ tìm ra một tân Đại tướng nguyentuanviet chuyên gia đấu giải nữa!\m/\m/\m/

0972469381, doanlehuyen_86, heromediapro15 others thích điều này.
  14. nammt333

Chỉ tiếc rằng 333 đã phải dừng bước quá sớm, không thể cùng diễn trên sàn đấu toàn màu đỏ của giải đấu về miền quan họ.

0972469381, bến đò xưa, brucenguyen4 others thích điều này.
  15. Chậu Mật Ong

Tưởng anh Brucenguyen tốt bụng cầu khấn cho anh em Chắn Hội Lèo Tôm thi đấu tốt để mang vinh quang về cho Chắn hội. Ai ngờ...:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-? lòi ra cái đuôi cá nhân hóa mục đích [-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X... Cả làng ơi, bê bê anh brucenguyen mạnh vào. Xấu hổ quá X_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X

0972469381, bến đò xưa, muathuvang_vt5 others thích điều này.
  16. thaingocquynhanh

thaingocquynhanh Chánh tổng

A Vịt dỗi!:);;)
    Theo đúng thỏa thuận,sáng nay em đi chợ sớm để sắm đồ cúng lễ cho anh nè
    1,Xôi Gấc (để đỏ như gấc nhé )
    2,Gà béo (bắt thật nhiều gà ~:>ở tại nhà mình nhé)
    3,Ông Ngựa giấy (Chú Ngựa Ô của giải%%-%%-%%-....mau phi nhanh đến chỗ đặt Cup mà khiêng nhé\m/)
    images (4). tải xuống (3). images (5).
    Hôm nay tất cả mọi người sẽ cổ vũ thật nhiệt tình cho anh\m/....Riêng em sẽ hò hét khản cổ và chuẩn bị 2 cái vung nồi cỡ đạị rồi. Khi thi đấu a nhớ bịt tai vào kẻo lại điếc mấtX_X........ Anh phải thi đấu hết mình để còn mời anh em đi Du lịch ...\:D/\m/\m/

0972469381, Asuka_ruby, doanlehuyen_8612 others thích điều này.
  17. Chậu Mật Ong

Ghen tỵ với Vịt quá Quỳnh Anh ơi:-?:-?:-?:-?:-?:-?. Bất công khi mà hôm qua có 4 chắn thủ của Chắn Hội Lèo Tôm xuất trận thì chẳng thấy xôi, gà, ngựa đâu. Hôm nay có mỗi mình Vịt đá mà Quỳnh Anh mua sắm linh đình thế :)):)):)):)):)):)):)). Anh chả biết đằng sau có điều gì khuất tất không :-/:-/:-/:-/:-/:-/ nhưng Vịt cũng thấy sự quan tâm đến như thế này của Quỳnh Anh mà cố gắng em nhé ! Anh chả có xôi, có gà và có ngựa đâu. Anh chỉ biết [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O< cho em vượt qua được áp lực và bình tĩnh tự tin chiến thắng nhé ! (Nói nhỏ với Vịt nè, thưởng nóng 12m nếu em lọt vào bán kết) :-$:-$:-$:-$:-$:-$:-$:-$ cố gắng lên \m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/

0972469381, heromediapro, bến đò xưa5 others thích điều này.
  18. thaingocquynhanh

thaingocquynhanh Chánh tổng

Anh Ong ơi! E xin nhắc lại là không có MỸ NAM TUỔI TỴ:D.Hoàn toàn công bằng bởi em yêu thích CHLT,e luôn quý trọng và yêu mến những ae đã ,đang và sẽ cùng em chơi trên Sđ :).Dù chỉ thông qua 1 trò chơi game trên mạng ảo , nhưng e tìm thấy nhiều niềm vui và tình người chân thành nơi đây....Bởi vậy ,dù ai thi ,bao nhiêu người thi nhiệt huyết cổ vũ trong em ko thay đổi ạ:-bd.Chỉ có điều mỗi người 1 tính cách khác nhau...riêng anh Vịt dỗi luôn ào ào và náo nhiệt (e nói nhỏ nhé tính tình hiếu thắng lắm ạ ) nên e phải trống dong cờ mở,động viên rầm rộ ,cúng bái đàng hoàng kiểu Đông Tây Y kết hợp anh ạ%%-%%-....Điều đó buộc anh Vịt phải cố gắng và chiến thắng mà[-O<.Không thì kế hoạch du lich Lăng Bác phá sản hả anh Ong..:)):))=))?

heromediapro, nammt333, bến đò xưa7 others thích điều này.
  19. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

Một kết thúc đẹp cho một trong những trận đấu hay nhất trong lịch sử các giải đấu đã diễn ra trên sandinh. Chúc mừng 2 em Quy Hoi và muathuvang_vt đã mang lại cho mọi người những cảm xúc thật sự thăng hoa.
    @Quy Hoi : Rất bản lĩnh, em xứng đáng là 1 đại tướng của CHLT, từng bước, từng bước chắc chắn và mạnh mẽ. Em không chỉ hoàn thành tốt nhiệm vụ của mình mà còn thực hiện được lời hứa bảo vệ công chúa an toàn.
    @muathuvang_vt : Em thi đấu ngày càng tiến bộ, dần thoát khỏi trạng thái tâm lý trước trận đánh. Em sẽ còn tiến xa ở giải đấu này và các giải đấu tới.
    @vas83 : Không hổ danh với thương hiệu của mình, em đang dần ghi dấu ấn và niềm tin trong lòng anh chị em Lèo Tôm với những bản sắc rất riêng, rất vas83. Chúc mừng em, vua báo.
    @nammt333 : Lần đầu tham dự một giải đấu, việc lọt vào Tứ kết đã là một thành công đối với cá nhân em và niềm vinh dự của CHLT. Ngay cả anh hay anh Thắng, với kinh nghiệm trận mạc thuộc hàng dày dặn, cũng phải tới giải đấu thứ 3 mới lập được thành tích như em. Chúc mừng em với sự cố gắng tuyệt vời, em sẽ rất thành công trong tương lai.
    Tối nay nguyentuanviet thi đấu, chúc em tiếp bước thành công cũng như truyền thống của CHLT. Hy vọng vào một trận CK với sự áp đảo của CHLT.
    Phần thưởng anh hứa tặng Quy Hoi và muathuvang_vt tối qua vẫn còn nguyên giá trị. Chờ nguyentuanviet ca khúc khải hoàn tối nay, cộng với việc vas83 tiêu hết số tiền đang có, anh sẽ thực hiện lời hứa của mình cả thể nhé.

Chỉnh sửa lần cuối: 19/6/18
    0972469381, heromediapro, bến đò xưa9 others thích điều này.
  20. nammt333

Vịt ơi chiến thắng nhé, anh đã dừng bước. Cầu chúc cho em giành cúp giải này để anh còn có dịp đi Lăn Bác.

0972469381, bến đò xưa, brucenguyen2 others thích điều này.