Chắn hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 16/4/13.

1. phamhao80

phamhao80 Dân đen

A gioi the mem cay 2tuan ma k qua dc ky 2

nammt333, NamChinh2236, 09724693811 người khác thích điều này.
  2. nammt333

nammt333 Chắn hội LÈO TÔM

Bru ơi, em tuổi gì mà đòi thắng các anh chứ. Xét về kinh nghiệm và đẳng cấp mà mang 333 ra so với Bru, cuongmah, 6x, Hero, QH ... thì chẳng phải đó là 1 sự so sánh quá ư là khập khiễng anh ạ. Thành quả đó chẳng qua là sự may mắn nhất thời, ví như là người trúng sổ xố thôi anh ạ. :D

Thái Ngọc Quỳnh Anh thích điều này.
  3. nguyentuanviet

nguyentuanviet Chắn hội LÈO TÔM

ku nhà anh cứ để em:)):)):)). em sẽ cho cháu nó ăn học đến nơi đến chốn=))=))=))=))=))

4. 0972469381

0972469381 Chánh tổng

Sao giới tính ông anh mình lại không xác định vậy nhỉ?

5. THÔNG BÁO
    Giải đấu VỀ MIỀN QUAN HỌ

Ngày 15/06/2014, sẽ diễn ra hai trận Tứ Kết giải đấu "Về Miền Quan Họ":

Lúc 20.30 tại Huyện đường, bàn 29 và 30, pass: chkb

TK1; Dương Toàn Thắng,Quy Hoi , mod03,Muathuvang_vt.

TT và PV CHKB

TK3; duccodon,Tongia,nammt333,vas83:

TT và PV CH lèo tôm

Đề nghị các trọng tài có mặt trước 15' để chuẩn bị: cài đặt bàn chơi, đặt pass và mời người chơi vào bàn.
    Mời ACE vào cổ vũ nhiệt tình cho các chắn thủ.

Chúc các chắn thủ bình tĩnh tự tin thi đấu, đạt kết quả tốt %%-

TK2 có sự thay đổi ngày thi đấu. Do chắn thủ Nuhoangbg bận việc vào tối 15/6/2014 nên BTC đổi Trận TK2 sang ngày 16/6/2014. Mong các chắn thủ và quý khách thông cảm.

muathuvang_vt, XXXCRAZYXXX, brucenguyen2 others thích điều này.
  6. ME YEU CON GAI

ME YEU CON GAI Chánh tổng

Ôi,e sướng quá,cho em khoe chút nhé:x.Sau bao ngày đèn sách miệt mài ,hôm nay e đã đậu tú tài nè\m/.....May quá,e gặp và thi cùng anh Vịt dỗi-thần tài,hên ơi là hên:)...Oh yeah! Giờ em là tú tài rồi:)) ChanPro2014.6.13.20.42.43. ChanPro2014.6.13.20.20.7.

0972469381, muathuvang_vt, XXXCRAZYXXX6 others thích điều này.
  7. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Lâu lắm rồi mới được ván bài tỉnh ngủ như này. Tiếc là nó diễn ra không ở bàn 10m =((=((=((=((=((=((=((=(( nhưng mà cũng được cái an ủi khi chính chủ bắt gà suýt bị gà bắt các bác ạ. Thôi thì đêm hôm thức xem đá bóng cũng có nồi cháo gà ăn cho khỏe người. ChanPro2014.6.13.23.43.41. :)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối: 14/6/14
    cuongmah0911, brucenguyen, muathuvang_vt5 others thích điều này.
  8. Uí da,gà ngon quá các anh ơi =P~.E cảm ơn anh cuongmah,anh Heo và anh nam thương em gầy gò ,để e bắt gà tẩm bổ,hehehe....vui quá ạ~:>~:>~:>.Hôm qua đỗ tú tài,hôm nay đc ăn thịt gà luôn\m/:x ChanPro2014.6.14.14.20.9.

9. muathuvang_vt

muathuvang_vt Trưởng Ban TC_CHLT

Thanks c QA nhé, ae nhậu thế lày thì cứ fai gọi là chưa say còn lâu mới tỉnh (k bít say đồ nhậu hay say ng làm ra đồ nhậu nữa các a nhỉ)<:-P;).:)):));)^:)^ Xem đính kèm 43443 Xem đính kèm 43443

Các tệp đính kèm:

Chỉnh sửa lần cuối: 15/6/14
    nammt333, nguyentuanviet, NamChinh22363 others thích điều này.
  10. Lamgiaodau007

Lamgiaodau007 Chánh tổng

rất xin lỗi ae,Lâm xung hnay không thể ở lại đc vì mệt,bụng thì đi ngoài,bg về nhà ăn tạm bát cháo này đây.Ae VUI VẺ NHÉ.

Các tệp đính kèm:

nammt333, muathuvang_vt, Asuka_ruby3 others thích điều này.
  11. No1HaNoi1988

No1HaNoi1988 Chánh tổng

dã bäng e 460 =))=))=))=))diem dau

12. ĂN UỐNG KIỂU NÀY bg KO ĐAU MƠI LÀ LẠ:)):)):)):)):)):)):)):))

nammt333 thích điều này.
  13. Big Man

Big Man Lý trưởng

=P~=P~=P~

brucenguyen thích điều này.
  14. nguyentuanviet

xin trân thành cám ơm QA nhé... một món quà bất ngờ dành cho ae LT. ae đang thắc mắc các món này do e tự làm hay là hàng đặt vậy:x:x:x:x CAM01158.

SON_NET_BN, VietTrang83, brucenguyen5 others thích điều này.
  15. NamChinh2236

NamChinh2236 Guest

Ngon quá em ơi .... hôm nay ăn cẳng gà em gửi rồi hôm nào mà anh ăn được nguyên con gà to anh sẽ nhớ phần em cái đùi nha :)):)):))

brucenguyen, muathuvang_vt, kiepngheo22322 others thích điều này.
  16. nguyentuanviet

là 1 fan hâm mộ cuồng nhiệt đội tuyên italia...rạng sáng nay đội quân áo thiên thanh sẽ có màn ra mắt tại worldcup 2014. nào các chàng trai hãy thể hiện bản lĩnh để chứng tỏ mình nào. VIVA ITALIA!!! VIVA Andrea Pirlo!!!
    italia.

SON_NET_BN, VietTrang83, NamChinh22364 others thích điều này.
  17. Trời đấtX_X....Có ngon thật ko đó các anh, hay lại khen cho vui ạ?Em có thói quen luôn tự chế biến các món ăn từ đơn giản đến phức tạp cho gia đình và bạn bè ,người thân mà;;).Mất thời gian chút xíu,nhưng đổi lại là an toàn vệ sinh thực phẩm, mình lại có hứng thú với công việc bếp núc,mà nếu như được công nhận ngon nữa thì lại càng vui sướng bởi được khen:)....
    Tất cả các món đó từ nước chấm đều do chính tự tay em làm à,không phải đặt hàng đâu nhé.Ai khen ngon like bài cho em nào:-bd

Chỉnh sửa lần cuối: 14/6/14
    No1HaNoi1988, brucenguyen, muathuvang_vt5 others thích điều này.
  18. Em cũng mê mẩn các chàng trai mặc áo thiên thanh vì đẹp trai dã man và đá bóng cũng hay nữa :x.Đặc biệt các cầu thủ người Ý có đôi mắt thật cuốn hút;)....Mong đội tuyển Italia vô địch World Cup năm nay[-O<[-O<[-O<%%-%%-**==**==\m/

brucenguyen, kiepngheo2232, NamChinh22365 others thích điều này.
  19. Chậu Mật Ong

Chậu Mật Ong Hội Phó Chắn hội Lèo Tôm

Nói là yêu đội tuyển Italia mà lại thấy cờ của Mỹ là sao Quỳnh Anh ??? :-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/

brucenguyen, NamChinh2236, kiepngheo22323 others thích điều này.
  20. doanlehuyen_86

doanlehuyen_86 Học chơi

\m/\m/may man' bat dc con ca:bz:bz

ChanPro2014.6.14.1.5.24.