Chắn hội Kinh Bắc

Thảo luận trong 'Chắn hội Kinh Bắc' bắt đầu bởi thuyvipbn, 10/6/12.

1. manholapai

manholapai Dân đen

cho em hoi ty nha. lam the nao de duoc vao chan hoi Kinh Bac vay cac

anh oi!

2. manholapai

manholapai Dân đen

cac anh bao gium em voi a! 19

trungsl thích điều này.
  3. Mod01

Mod01 Administrator

Chào các bác và các ACE!
    Sandinh xin chân thành cảm ơn các ace đã và đang tham gia tích cực trên Sandinh.Chúng ta được giao lưu,được chia sẻ không chỉ trên bàn chơi mà còn ngoài đời nữa.Và nói riêng trên Sandinh là nơi để ace vui chơi giải trí sau những mệt nhọc,toan tính đời thường.Rất mong các bác 9 bỏ làm 10 để Sandinh là nơi giao lưu vui vẻ đúng nghĩa.
    Sandinh yêu cầu các ace không được có lời lẽ khiêu khích,phát ngôn thiếu văn hóa hoặc cố tình spam trên diễn đàn.Mọi hành vi trên nếu còn tiếp diễn thì Sandinh sẽ xử lý theo quy định đã nêu.
    Thân ái!

Q_CKOI, Bị rách, thaogiahy4 others thích điều này.
  4. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Các bang hội ra đời được sự ủng hộ rất lớn của BQT sandinh. Thành lập đc các Bang hội là để cho các menber gắn kết với nhau thành một tổ chức tập thể có quyền dân chủ, có tiếng nói chung, tự chịu trách nhiệm cũng như xây dựng uy tín riêng cho Chắn hội mình. Em mong các Bác đoàn kết, gạt bỏ mọi bất đồng quan điểm để chung tay xây dựng CHKB thành một sân chơi giải chí vui hơn, tốt hơn..Cũng như CHHN tất cả vì mục đích chung là chia sẻ cộng đồng quyền đc chơi cho tất cả mọi người. :)

Q_CKOI, Bị rách, thaogiahy2 others thích điều này.
  5. Dương Toàn Thắng

Dương Toàn Thắng Chánh tổng

6. Rong76

Rong76 Lý trưởng

Xin ae lượng thứ nhé. Tôi xin được rút khỏi CHKB không tham gia được nữa vì bận việc riêng.
    Thực ra tôi cũng đã ko tham gia được nhiều hoạt động của CHKB nên sẽ ko ảnh hưởng gì đến anh em.
    Xin cảm ơn và không bao giờ quên buổi đầu tiên gặp gỡ, thành lập hội đầy vui vẻ nhiệt tình.

7. thaogiahy

thaogiahy Chánh tổng

Đừng nên lửa cháy đổ thêm dầu
    Là một hội trưởng em mong bác phát ngôn theo đúng nghĩa, đừng để ba câu chuyện chẳng đâu vào đâu làm ảnh hưởng đến cuộc sống của bác ngoài đời và ảnh hưởng không tích cực đến ae trong Sân Đình nói chung và ae CHKB nói riêng! Theo em bác k cần phải nói điều gì là đẹp nhất!:)

Chỉnh sửa lần cuối: 14/8/13
  8. DânCờBạc12345

DânCờBạc12345 Dân đen

Q_KHOI đâu rôi nau ko gặp ông ;))

Q_CKOI thích điều này.
  9. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

AE CHKB này bà con ơi! ChanPro2013.8.14.11.8.35.

10. Bị rách

Bị rách Học chơi

:-q:-q:-q

beb123thaogiahy thích điều này.
  11. Bị rách

Bị rách Học chơi

Chắn hội Kinh Bắc: Nghĩa tình - Đoàn kết - Vui vẻ!
    * Đề nghị:
    - Sớm thống nhất lại và công khai quy chế làm việc của BQT (Hội trưởng, 2 Hội phó, các Trưởng ban TCSK, Tài chính, Đối ngoại) nhưng phải trên tinh thần thẳng thắn, cởi mở, dân chủ, tình cảm, xây dựng;
    - Giải quyết các vấn đề bất đồng quan điểm thông qua điện thoại, hộp thư, không đưa lên diễn đàn! Cân nhắc thật kỹ việc chia sẻ, giải toả bức xúc cá nhân ở diễn đàn CHKB;
    - Duy trì ofline thành nền nếp: Toàn thể chắn hội (2 tháng/lần), BQT (1 tháng/lần), cái này ACE cho ý kiến thêm! Ofline phải có nội dung, chương trình, mục đích, yêu cầu cụ thể.

* P/s:
    - Dạo này tôi rất bận, có thể sẽ ít tham gia và đóng góp được nhiều cho công việc chung của chắn hội, mong mọi người thông cảm. Nhưng với sự tâm huyết vốn có, tôi rất mong nhận được thông tin, thông báo kịp thời của chắn hội về các vấn đề, nhất là ofline, giao lưu gặp gỡ anh em!
    - Thanks anh em!

Last edited by a moderator: 20/12/13
    huongthat, Q_CKOI, ___s2_bỜm_s2___3 others thích điều này.
  12. Q_CKOI

Q_CKOI Chánh tổng

Đi công tác 1 tuần, vừa về đến nhà chiều nay ông ơi?

13. minhanhbn

minhanhbn Chánh tổng

các bác đâu hết r

14. thuyvipbn

AE lại bắt đầu chinh chiến thôi

keo dính dếhuongthat thích điều này.
  15. huongthat

huongthat Chánh tổng

mới chơi ngày đầu tiên đã bay 3 làn rồ=((

keo dính dế thích điều này.
  16. TÀI TỬ__KINH BẮC

TÀI TỬ__KINH BẮC Chánh tổng

Thuyrvip ơi sao không mang số bảo cũ sang được à, chú thử hỏi các Mod xem sao nhé.:((:((:((:((:((:((:((:((:((

keo dính dế thích điều này.
  17. thuyvipbn

Đang trong quá trình test anh ah! Nên cứ chơi free thỏa mái đi bác hiện giờ do mới đổi tên miền nên có lẽ BQT muốn ae chạy thử để cho hoàn thiện. Khi nào hoàn thiện hẳn thì số bảo của bác không mất đâu.

18. keo dính dế

keo dính dế Dân đen

Mình vẫn thấy có số bảo cũ lúc trước mà! Không biết thế nào nhỉ?

19. Q_CKOI

Q_CKOI Chánh tổng

Chieu nay roi vao xem ae mot ty ma bi da kinh qua, vao ban minh cung chao hoi han hoi, chang hieu VH danh chan de dau het. Haizzzz...

TÀI TỬ__KINH BẮCkeo dính ruồi thích điều này.
  20. lamtythoi

lamtythoi Chánh tổng

Đêm qua mình chơi có cậu cứ đòi đá 5677 ,tất cả khoảng 20 lần rủ mình đá .Nhưng mình dứt khoát ko chịu nên hắn phải bỏ ý định ấy ...ko biết tại sao .Trong khi vẫn chỉ có 4 người chơi với nhau mà vẫn đòi đá ,lạ thật.

TÀI TỬ__KINH BẮC thích điều này.