Chắn hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 16/4/13.

1. _bep_kenh 83_

_bep_kenh 83_ Học chơi

:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd ok, và đây là lần cuối e thấy níc này trên diễn đàn;)>:D<\:D/@};-

beb123bep_kenh 83 thích điều này.
  2. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

Nọp phí tham gia giải đấu kiểu thủ công rất thật ..Chỉ sandinh mới có.. o:-)
    ChanPro2013.8.10.21.27.27.

Các tệp đính kèm:

lamtythoi, NamChinh Apollo, Ới Giời Ơi3 others thích điều này.
  3. TCSK TDH

TCSK TDH Chánh tổng

Lượm ơi, E xí hổ lắm :">
    Trước h E cứ nghĩ là luôn được các CE căm ghét và nói xấu -> đêm nào E cũng bị hắt xì hơi kô ngủ được.
    Cho đến bây giờ E mới hiểu được E hay bị hắt xì mỗi đêm là do câu truyện mà E xin kể sau đây, E rất hi vọng các chị giúp E chữa đc căn bệnh này.

Tên khai sinh của E là Ới Giời Ơi chứ kô phải là Ối Giời Ơi vì E họ Ới.
    Từ khi làm giấy khai sinh đến nay, đêm nào E cũng hắt xì hơi. Có lẽ là do đc các CE yêu mến nên lúc nào cũng gọi tên E trong đêm:
    "Ới Giời Ơi ... abc xyz :((:((:(( " Mặc dù kêu như thế này là sai chính tả & sai cảm xúc, E mong rằng các chị ban đêm nếu có gì bức xúc thì cứ kêu lên là Ối Giời Ơi như chị bep_kenh 83 nhé.
    Được như thế E xin cám ơn các chị nhiều nhiều lắm #:-S
    Các chị làm thế chính là giúp E kô phải hắt xì và mất ngủ từng đêm :((:((:((

Chỉnh sửa lần cuối: 10/8/13
    cuongmah0911, muathuvang_vt, hai753 others thích điều này.
  4. Tào 1

Tào 1 Chắn hội Hà Nội

Chú nên đổi sang họ Ớ, tên cũng Ớ; đố "thằng nào" gọi được!

Chả nhẽ lại cả ngày cứ Ớ Ớ ơi!

Ới Giời Ơi thích điều này.
  5. TCSK TDH

TCSK TDH Chánh tổng

Đọc bài viết của bác e mới thấy đc cái khó khăn của người quản lý và thấy được tinh thần thiếu trách nhiệm của các mod đặc biệt là của E:((
    Qua đây E xin gửi lời xin lỗi cũng như lời cảm ơn sâu sắc đến các bác thành viên BQT CHLT, E có hứa rằng E sẽ quay lại và giúp đỡ các bác ghánh 1 phần khó khăn trong công việc của chắn hội.
    Nhưng nhìn hình ảnh thủ công ở trên E cũng hiểu được là các bác nghĩ đến các mod bọn E nhiều lắm.
    Cám ơn các bác rất nhiều, nếu các bác mỏi tay có thể gửi vào hộp thư của các mod để được trợ giúp X_X
    Nhìn tốc độ xử lý vấn đề ở trên có thể nói là rất nhanh và hợp lý, thậm chí có thể nói BQT chắn hội còn xử lý nhanh hơn các mod vì chỉ thông qua 1 ván bài mà lại không phải thông qua 1 bước trung gian nào cả.

Chúc các bác luôn thành đạt và tràn đầy niềm vui >:D<

cuongmah0911, heromediapro, bep_kenh 834 others thích điều này.
  6. TCSK TDH

TCSK TDH Chánh tổng

Thế họ Á tên Á hoặc họ Ứ tên Ứ bác nghĩ sao, cũng chả ông nào gọi được nhưng ông nào nghe cũng kết >:)
    Á Á Á hoặc Ứ Ứ Ứ cấm bác nào KS :)):)):))

XXXCRAZYXXX, Phong Vanduongkite thích điều này.
  7. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

Thật ra việc này cũng là vấn đề khó , cô 9 ạ. Vì nhờ chuyển giúp phí tham gia qua các mod, các mod rất nhiệt tình, quan trọng là các chắn thủ tham gia thi đấu, nộp phí theo thời tiết:D. Bây giờ có số bảo để nộp thì gọi ngay, chứ để lúc nữa, buồn chân buồn tay , thậm chí buồn mồm, lại đi hát karaoke bo bằng bảo như cái anh gì bên CHHN ấyX_X, thì về đến nơi lại kêu tên cô ra mà réo: Ơí Giời Ơi, bảo thu ngay thì không thu, giờ hết rồi, đợi khi khác nhé:)).
    Nói vui vậy thôi, chứ thật ra việc thu phí này cũng bất tiện, nhưng được cái cơ động em à. Nếu gửi hòm thư cho các mod nhờ chuyển, chỉ cần chậm chút thôi là tài khoản người nộp phí không còn đủ nữa. Mong các mod thông cảm cho việc làm thủ công này của BQT CH Lèo Tôm.:)

Chỉnh sửa lần cuối: 11/8/13
  8. Củ khoai lang

Các Bang hội tổ chức nhưng giải đấu bang hội tuy là tự phát, nhưng ai cũng thấy nó mang tính chia sẻ cộng đồng rất cao, vẫn có ganh đua rất lớn và có sức hút với cộng đồng người chơi game.. Các giải đấu bang hội thành công Một phần nào đấy cũng đã phải cảm ơn BQT sandinh rồi . Các mod ủng hộ các giải đấu bang hội cũng là đã chia sẻ tài nguyên cho cộng đồng người chơi. BQT sandinh nhân lực thì ít các mod phải gánh vác rất nhiều công việc, anh em tâm huyết đều hiểu và thông cảm thôi.>:D<
    Sau giải đấu này anh em Chắn thủ sandinh rất mong mỏi giải Công Thần đại chiến lần thứ 2 đấy, giải đấu diễn ra sẽ lại đến lượt các mod..:D
    Chúc chú chín sớm có thêm ý tưởng mới, seup chương trình mới cho thật hay, thật pro để anh em các Bang hội lại theo barem tổ chức các giải bang hội vè sau nhé.:-bd

heromediapro, cuongmah0911, PhongVan_1782 others thích điều này.
  9. Củ khoai lang

OK Mình ủng hộ .. có là phải luôn và ngay .. :))

10. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

à mấy hôm trước e có gặp trên Vương anh à! Cũng lâu k thấy xuất hiện. Tiền khoảng hơn tỷ thôi:D

11. Sondat

Sondat Cố vấn BQT CHHN

:-& SÓI muốn gìX-(X-(.ông đừng mang chuyện cá nhân của tôi với ông lên đây làm ví dụ nhé.Tôi đã nói với ông rồi,các em bây giờ không tiêu bảo bằng chục nữaX_Xông muốn tôi dẫn ông đi thì phải lên Vương,cày 1 trận,đen thì ấp trứng,cô thương thì <:-P.ông không đủ can đảm để XYZ. Bây giờ lại:((.=)) Sợ thì ở nhà với vợ nhé!\:D/

12. vas83

vas83 Chắn Hội LÈO TÔM

chuẩn không cần chỉnh, lúc trưa e có 31m gọi cháy cả đt mà anh có nghe máy đâu, làm e xuống lều vịt chơi vui mà cũng bayX-(, trường hợp này em không có bảo đóng là ro lỗi anh rồi=)), vậy hẹn khi nào em đươc giải em đóng nhé\m/

cuongmah0911bep_kenh 83 thích điều này.
  13. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

Đây là một trong những kỷ niệm rất vui của anh em chúng em , anh Khoai ạ. Lèo Tôm đúng nghĩa với câu Tứ hải giai huynh đệ đó anh. Chúng em tuy không tập trung tại một địa phương, nhưng trong lòng luôn nghĩ đến nhau, lấy mục đích giao lưu, chia sẻ làm tôn chỉ. Đây mới là lần thứ 2, một nhóm nhỏ trong CH Lèo Tôm được gặp nhau, uống cùng nhau ly rượu, nói những chuyện đời thường mà vui vẻ, thắm tình anh em>:D<. Hy vọng rằng chúng em sẽ còn nhiều dịp, và sẽ đông anh em tham gia hơn nữa. Cảm ơn anh rất nhiều vì bức hình này, một kỷ niệm thật khó quên:)

14. Hoàng Long_hn

Hoàng Long_hn Thổ địa

Chú rời bàn chưa đầy 2 giây thì anh bị kích đau hết cả mông=)) ChanPro2013.8.11.11.20.26.

Các tệp đính kèm:

Ới Giời Ơi thích điều này.
  15. duongkite

duongkite Chánh tổng

3 hồn 7 vía a C ơi a ở đâu hú hù

hoo_tal1, cuongmah0911, beb1231 người khác thích điều này.
  16. thuyvipbn

thuyvipbn Tình yêu chắn không bao giờ hết!

=)). Không chơi cáo phó hộ nhé :D

Ới Giời Ơi, brucenguyen, cuongmah09112 others thích điều này.
  17. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

:)):)):)) sau hai ngày ngây sóng ngây gió thì bẹp lại trở về cát bụi , trở về cát bụi ai người nhớ ta =))=))=))
    [REPLAY]2013.8.11.11.47.54.

heromediapro, thuyvipbn, muathuvang_vt3 others thích điều này.
  18. beb123

beb123 Chánh tổng

Chơi cả nợ hả bẹp:-O:-O:-O;;);;);;)=))=))=))

Ới Giời Ơibep_kenh1983 thích điều này.
  19. brucenguyen

brucenguyen Chắn Hội LÈO TÔM

Anh chị em nào biết xin chỉ giáo giùm: Thủ tục nhập tịch về Lều Vịt như thế nào?=((
    Bẹp ơi! Cho anh mượn cây gậy để anh lùa đàn vịt cái!:((:((:((
    ChanProNaN.NaN.NaN.NaN.NaN.NaN.

20. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

:-/:-/:-O gậy trường sơn của anh đâu :)):)):)) sao lại hỏi mượn em =))=))=))