Chắn hội Lèo Tôm

Thảo luận trong 'Chắn hội Lèo Tôm' bắt đầu bởi Hà Nội Mùa Thu Vàng, 16/4/13.

1. Củ khoai lang

Củ khoai lang Tôi yêu Sandinh

:D Rất vui đc tham gia giải đấu này, xin cảm ơn ban tổ chức đã ghi danh mình ..Nhìn danh sách đúng là qui tụ đc hết các danh chắn sandinh..
    Ác ôn khét mù bang lèo tôm đông như quân nguyên , anh tài chắn Kinh Bắc không kém.. giải này Củ khoai lang mang mầu cờ sắc áo Chắn Hội Hà Nội với sứ mạng.. mang chuông đi đánh sứ người ..quyết ko chịu tay trắng. :-P
    Chúc cho giải đấu thành công.\m/

NamChinh Apollo, sondat, ratdo7 others thích điều này.
  2. duongkite

duongkite Chánh tổng

=; các bác cứ kệ e trông xe,xin hết!

3. TCSK TDH

TCSK TDH Chánh tổng

Bác lại chém quá!
    Bác chém làm E giật mình, mặc dù đã giải mã các đối thủ nặng ký nhưng E lại chưa giải mã chính bản thân X_X
    Nhân đây E cũng xin bộc bạch đôi lời kẻo các bác lại nói E là tiểu nhân và giấu nghề :">
    Chả giấu gì các bác, ngày xưa E đã từng đóng phim và làm vai chính trong bộ phim: " Thân điêu đại hiệp".
    Cái vai chính mà E đóng chính là vai: Thần điêu (con chim điêu) \m/
    Các bác đã biết, các nhân vật phụ như: Dương Quá, Tiểu Long Nữ, Quách Tĩnh, Châu Bá Thông còn 1 tay vẽ hình tròn 1 tay vẽ hình vuông đc -> chả có lý do gì mà nhân vật chính như E ko biết chiêu thức này.
    Đây chính là đòn sở trường và bài tủ của E, đòn này hiện nay người ta gọi là đòn: Phân tâm đại pháp.

Vâng phân tâm đại pháp chính là sở trường của E, chiêu thức này E thường áp dụng trong bàn chắn. E có thể vừa oánh chắn vừa chém gió, đòn chém gió của E rất độc chưa có chắn thủ nào trên SĐ đỡ được kể cả là biết trước.
    Các đấu thủ khi nghe E chém gió nếu ko đới ra máu thì chí ít cũng đới ra nước tiểu, thậm chí 1 vài đại ka còn đới ra sỏi :-SS
    Để các bác biết là E đang ko chém gió E xin thề độc: Nếu E nói điêu thì E sẽ không sống nổi khi bước sang tuổi 101.

Nói như thế có lẽ các bác sẽ nghĩ là E là nhà vô địch kô bao giờ bại, nhưng không thể ngờ đc là E vẫn bại vì các chắn thủ của mình thông minh quá. Mỗi khi ngồi cũng bàn chắn với E 1 số đại ka thường đeo bỉm -> đòn chém của E đánh vào không khí :((:((:((

Để phục vụ cho giải đấu sắp tới E đang đầu cơ và thu gom hết bỉm -> các đấu thủ ko tìm đâu ra bỉm để đỡ đòn chém của E >:) -> Chắc chắn E sẽ vô địch giải này.
    Các bác chờ xem nhé :-*

Chỉnh sửa lần cuối: 10/8/13
    NamChinh Apollo, sondat, heromediapro3 others thích điều này.
  4. Chắn Hội Lèo Tôm

Chắn Hội Lèo Tôm BQT CH Lèo Tôm

Chắn hội Lèo Tôm đã nhận được 100m bảo ủng hộ của anh. Xin chân thành cảm ơn tấm lòng của anh và xin được kính chúc anh cùng gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc và thành công. Trân trọng.

NamChinh ApolloXXXCRAZYXXX thích điều này.
  5. Hoàng Long_hn

Hoàng Long_hn Thổ địa

Mưa mấy ngày roài hôm nay mới có ánh mặt trời nhé;) Cô và Chú mà cứ đem kiếm gia Chém mạnh thế này bão quay trở lại, mất điện toàn cầu thì cả Chú và Cô cứ ngồi mà:((:((
    :):)

Ới Giời Ơichumso thích điều này.
  6. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

=D> Qủa thật trình chém của chú khiến anh phải ngả mũ thán phục. Qúa hay so với quy định\m/. Nhưng có 1 điều anh vẫn hơi ngạc nhiên:-/, là sao chú lại nói về anh với cái vụ SÁT GÁI nhỉ?:-O. Có tiếng mà không có miếng thì đôi khi phải chịu ấm ức trong lòng, nhất là lại đem phơi bày trước bàn dân thiên hạ.:-S.
    Này nhé, giải đấu Kén rể CH Lèo Tôm, tuy anh vào đến trận CK, nhưng đó lại là nỗi đau, gục ngã trước của thiên đường=((. Các em gái mà anh quen, híc, chỉ coi anh là một người anh:(, mà chẳng ai cho anh có cơ hội.
    Thôi thì chú có thể vì anh mà giải thích rõ hơn cho anh cái vụ này không? Anh đang nóng lòng lắng nghe chú đây, nếu từ giờ đến trưa mà không nhận được lời giải thích từ chú, chắc anh bỏ cơm mà ra quán làm vài bát phở quá:">. Giúp anh với nhé.;)

NamChinh Apollo, sondat, heromediapro3 others thích điều này.
  7. TCSK TDH

TCSK TDH Chánh tổng

Ai cũng hiểu chỉ 1 người không hiểu. Giải thích trên diễn đàn sẽ làm nhiều người đau lòng :((
    Nên E ứ giải thích, chúc bác ăn phở ngon miệng :-*

muathuvang_vt, heromediaproHoàng Long_hn thích điều này.
  8. Hoàng Long_hn

Hoàng Long_hn Thổ địa

>:) Bỏ cơm đi ăn phở........;):))ăn song về đập đầu vào gối bông để chết:))thì biết ngay là có SÁT GÁI hay không mà=))

muathuvang_vtcuongmah0911 thích điều này.
  9. cuongmah0911

cuongmah0911 Hội Trưởng CHLT

#-oThế được đi ăn phở thật à? Đấy nhé, nếu vợ tớ có hỏi, thì 2 cậu làm chứng cho là anh em cổ vũ tớ không ăn cơm nhà nhé.:((

Ới Giời ƠiHoàng Long_hn thích điều này.
  10. Máy Chém SĐ

Máy Chém SĐ Lý trưởng

e xin nộp phí.

11. Củ khoai lang

Ơ lại lac đề cơm và phở à.. nói thật khoản này mình chịu..
    Binh đoàn chém sandinh quá phát chiển giờ đã thành sư đoàn.
    Giờ thì Củ khoai lang sẽ vào tam quan chùa luyện càn khôn đại na di Chắn đây. :D

Các tệp đính kèm:

12. Phong Van

Phong Van Thổ địa

=)) Sướng quá còn giề mà ông :(( là sao?

Hoàng Long_hn thích điều này.
  13. _Tàn Chi Lệnh_

_Tàn Chi Lệnh_ Tiêu Dao Hội

:-SSHT mũi dài qúa! :^O:^O:^OX_XX_XX_X

14. Hoàng Long_hn

Hoàng Long_hn Thổ địa

Cơm là thực phẩm nuôi ta, phở ăn một tí đỡ buồn mà thôi. :) Đừng có mà chuyển hộ khẩu ra quán phở là ok:))

Chỉnh sửa lần cuối: 11/8/13
    cuongmah0911 thích điều này.
  15. Củ khoai lang

Nhân có giả đấu Tứ hải giai huynh đệ của Bang hội Lèo Tôm ( Bốn biển anh em đều là một nhà ) mình lại nhớ đến mấy câu thơ mình viết, giờ mình viết lại khi nó đã thành hiện thực gọi là vui và cổ động phong trào cho giải đấu. Chúc cho giải đấu thành công.

Khắp bốn phương trời ta cùng vui
    Chung niềm đam mê chắn cạ rồi
    Bạn vui cùng tôi, tôi vui mãi
    Sân đình đẹp mãi, tình bạn chơi, :D

16. _bep_kenh 83_

_bep_kenh 83_ Học chơi

Cung rat y nghia voi a.:|:((:((:)) Vi e dau a cung co nic nhu vay.:|:)) E co nhan ra ai ko. Phai cong nhạn nic nay la hang nhai. A co the tang lai e dau nic nay dc ma:)):)):))

beb123 thích điều này.
  17. Củ khoai lang

Toàn ác ôn du côn sandinh mang tên lèo tôm .. :-SS

547466_211114109045558_2093863197_n.

lamtythoi, NamChinh Apollo, muathuvang_vt7 others thích điều này.
  18. Củ khoai lang

Nếu bẹp có fake thì bep kenh quá pro rồi.. Chúc mừng em gái nhé :D

19. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

Vâng, em có thể lơ mơ nhận ra anh, nhưng em chỉ muốn nói 1 điều : bep_kenh83 là một kỷ niệm không thể quên đối với em, trên sandinh cũng như ngoài cuộc sống. Nên nếu anh coi em là em và tôn trọng em, mong anh đừng sử dụng nick này nữa. Nếu được vậy, em cảm ơn anh trước.

_bep_kenh 83_, beb123Củ khoai lang thích điều này.
  20. bep_kenh 83

bep_kenh 83 Chánh tổng

:Dcám ơn anh vì bức ảnh rất ý nghĩa và đáng trân trọng:">. Vâng nếu mà phấn tích từng chắn thủ thì dài ba ngày mất :))
    như chắn thủ ỐI GIỜI ƠI đứng thứ 4 từ trái xang .Để nói về anh thì có lẽ tập chuyện Tây Du Ký chắc hẳn chưa không và sẽ chẳng bao giờ dài bằng =)), một anh chàng đẹp zai , mà mặt không trai :)), mỗi khi anh phun châu nhả ngọc thì cứ phải nói là Thôi Rồi :)):))

Ới Giời Ơi, Củ khoai langcuongmah0911 thích điều này.